Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách trao thưởng SBS Drama Awards 2016: Han Seok Kyu giành Deasang lần thứ 2

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 1-1-2017 14:49:39 | Chỉ xem của tác giả
Fan ngồi xem trao giải thình thoảng chạy đi chơi, đi ăn chạy về xem tiếp mà còn thấy mệt
Các diễn viên ngồi hơn 5h vì cái lễ trao giải ôi chắc đuối toàn tập
Chia giải tùm lum / mổi giải 2,3 người đồng giải ...loạn cả mắt
Chia cái gì đủ thể loại , đủ giải thưởng xem xong đó , quên mất đó chả còn nhớ nổi ai đoạt giải gì
potay các nhà đài

Và quả thật mình rất cảm ơn bạn chủ thớt này đã update tình hình rất nhanh cho mọi người cùng theo dõi
chứ mình lên sp hay các nơi nhiều giải quá rối loạn luôn
Cảm ơn bạn khanhkhungvui

Bình luận

pht
Công nhận, đúng là giống chia giải thật :)). Chỉ hóng moments của mấy team diễn viên thôi :))  Đăng lúc 1-1-2017 03:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 1-1-2017 15:25:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem tin tức vừa hóng giải của 2 nhà đài. Chúc mừng các nghệ sỹ ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 1-1-2017 15:28:20 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua chỉ hóng team Romantic Doctor thôi nên không để ý lắm đến cái cơ cấu giải, nay mở ra đọc mà toát mồ hôi với độ chia giải của SBS .
Thôi, chia gì thì chia, dù sao giải to nhất là cái Daesang cũng là quá xứng đáng. Han Suk Kyu trau chuốt từng biểu cảm nhỏ nhất luôn ấy, team Romantic Doctor thật khó để tìm ra một người diễn kém.
Giờ các lễ trao giải chí hóng team diễn viên mình thích thôi chứ chỗ nào cũng chia cả .
Cơ mà cái phần thưởng cho best couple tưởng đùa cơ . Buồn cười từ hôm qua đến giờ .

Bình luận

pht
@minol:ừ đấy, mình nhầm, khộ quạ, lắm giải quá nên loạn hết cả lên :))  Đăng lúc 2-1-2017 04:59 PM
ý nàng là thưởng listerine đó hả =)) hình như cái đó là thưởng best kiss mà :3  Đăng lúc 2-1-2017 03:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 1-1-2017 18:05:44 | Chỉ xem của tác giả
Bác Han mà k được Daesang thì quá là vô lý roài đúng là gừng càng già càng cay ha, mặ
c dù k thik các nam dv già, k quan tâm mấy nhưng từ khi xem bác trong Tree with deep roots đã thấy bác í diễn thần sầu rồi. sao hồi trẻ bác í lại chưa đc giải j nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 1-1-2017 18:28:34 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng các diễn viên đạt giải
Hi vọng sẽ được xem nhiều tác phẩm hay của các anh chị trong năm 2017
Cảm ơn bạn tổng hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 1-1-2017 18:42:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cả tối qua chỉ hóng giải của RD, cuối cùng cũng thấy mãn nguyện . Chúc mừng team RD. Mà công nhận là phim rất hay nhưng ko nổi ở VN nên chẳng thấy báo nào đăng tin mấy. Trong khi phim nào có sao hot hot là tin tứ tung. Như hôm qua bên KBS cũng phải vài bài về Song Song, bên SBS thì chỉ lưa thưa tin thảm đỏ . Thôi cũng đành tự an ủi, dù sao phim cũng có nhiều giải & được công nhận xứng đáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 1-1-2017 21:08:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang mê mẩn Romantic Doctor đây. Thích lắm từng nhận vật trong bộ phim.
Giờ nhìn thấy thầy Kim đạt giải nữa. Trời ơi, nó hạnh phúc gì đâu ấy.
Chúc mừng chú Han Seok Hyu nhé Giải thưởng này hoàn toàn xứng đáng với những nỗ lực của chú
Cũng chúc mừng các anh chị đạt giải khác luôn nha
SBS 2017 đại thắng nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 2-1-2017 02:51:42 | Chỉ xem của tác giả
Kim Rae Won thậm trí còn không được đề cử Daesang :'(. Dù sao cũng chúc mừng SBS với 1 năm thành công rực rỡ.

Bình luận

Anh Rae Won được đề cử Daesang mà bạn, đợt trước có thông tin rồi í.  Đăng lúc 5-1-2017 12:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 2-1-2017 15:22:13 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc cho Lee Yoon Ki ko được giải thưởng về điễn xuất,  bao nhiêu cống hiến mà Tứ thẹo ơi (((

Chúc mừng Sư phụ Kim, quá xứng đáng rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 2-1-2017 20:13:18 | Chỉ xem của tác giả
Gần đây 3 đài lớn thích chia giải ra để trao thưởng ghê, đủ mọi hạng mục phim đọc xong hoa mắt luôn
Cứ phim nào ăn khách 1 chút thể nào DV chính cũng có giải
DV mình yêu thích đoạt giải cũng mừng dùm nhưng thấy giải thưởng dần bị loãng quá k kịch tính như xưa nữa
Bên SBS k thấy trao hạng mục phim hay nhất nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách