Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
Thu gọn cột thông tin

Danh sách trao thưởng SBS Drama Awards 2016: Han Seok Kyu giành Deasang lần thứ 2

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-1-2017 00:25:43 | Xem tất
Năm nay SBS như vậy là vui rồi
Chỉ hơi tiếc giải Top Excellence Award nhưng thôi cho qua
Chúc mừng năm mới!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 00:54:12 | Xem tất
SBS lắm giải vậy
còn chia ra thể loại phim nữa
năm nay sbs không nhiều phim đạt được như kì vọng nhỉ
mong sbs chú trọng vào xây dựng kịch bản chắc hơn nữa
mình rất thích kbs và phải công nhận kbs các phim có thể không rate cao nhưng nội dung thì miễn chê, kể cả phim gia đình và phim hàng ngày
sbs thì chú trọng mảng phim giờ vàng quá nên cũng có phần lơ là các mảng khác
mà sao nhà này lắm giải thế
hôm nay min suk chạy sô
cuối cùng về bên song song couple ngồi chỗ của onew để chung vui vs anh chị
đáng yêu ghê gớm
dù gì thì dots cũng là phim mang đến tên tuổi cho min suk mà

Bình luận

Mình nói thể loại phim chứ không phải độ dài phim nhé bạn =)))))) Năm nay mình xem cả 3 đài nên thấy sự khác biệt, sbs chia ra cả thể loại vs độ dài nên nhieu giai   Đăng lúc 1-1-2017 12:29 PM
KBS và MBC chỉ chia ra thành độ dài phim thôi nhé bạn =)))))) phim ngắn tập, trung tập và dài tập chứ không chia ra thành thể loại hài, giả tưởng  Đăng lúc 1-1-2017 12:28 PM
bên nào mà chẳng chia ra nhiều thể loại phim hỡ bạn =)) KBS hay MBC cũng thế thôi.  Đăng lúc 1-1-2017 08:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 00:57:00 | Xem tất

SBS lắm giải vậy
còn chia ra thể loại phim nữa
năm nay sbs không nhiều phim đạt được như kì vọng nhỉ
mong sbs chú trọng vào xây dựng kịch bản chắc hơn nữa
Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 03:31:53 | Xem tất
Sao điện ảnh Hàn lắm các giải thưởng vậy các bạn?
Khoảng giữa năm thì Baeksang (HDMT cũng giành Daesang)
Cuối năm là của 3 đài tách ra trao từng giải
Hình như còn cái Korea Drama tầm khoảng tháng 10
Còn giải gì nữa không nhỉ?
Nhiều quá nên không rõ giải thưởng nào cao quý nhất ở Hàn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 07:53:45 Từ di động | Xem tất
Năm nay thấy SBS trao Dae Sang hơi bị xứng đáng...Sự Phụ Kim là đỉnh nhất trong các đề cử rồi...buồn cái là Thầy Hong vs Bà Pyo Na Ri hk đi làm hụt cái top 10 star vs Best Couple...số Thầy Hong hk có duyên vs Dae Sang rồi...năm nay SBS ổn nhata trong các đài lun...phim nào cũng đứng đầu rết...năm sau phải thật thành công nha...có trong tay bốn Daesang là Lee Bo Young, Ji Sung, Joo Won vs Lee Jong Suk là phải thật thành công nha...chúc mừng năm mới...ngày đầu năm ở nhà coi bản raw SBS Drama Awards thôi...

Bình luận

ở mấy lễ trao giải chung cho phim của tất cả các đài thì thấy Hậu duệ thắng nhiều lắm. thành công nhất là KBS, rồi tvN, SBS, ảm đam nhất MBC  Đăng lúc 1-1-2017 10:39 AM
năm nay thành công nhất là KBS chứ bạn, Hậu duệ, mây họa ánh trăng đều nằm ở KBS hết, Doctor, biển xanh hot, nhưng nhìn chung vẫn chưa qua được Hậu huệ  Đăng lúc 1-1-2017 10:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 08:28:14 Từ di động | Xem tất
Thâtk không thể hiểu nổi tại sao mợ Jeon Ji Hyun không có lấy 1 giải diễn xuất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 09:25:41 | Xem tất
Chúc mừng các diễn viên nhé!
Chúc mừng thầy Kim, daesang quá xứng đáng!
Mong năm sau sẽ có nhiều tác phẩm hay hơn nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 09:27:07 | Xem tất
Cho mình hỏi là Blue Sea kéo dài 2 năm 2016-2017 thì năm 2017 mợ Chảnh có khả năng được đề cử lại cho giải diễn xuất ko nhỉ?

Mình thấy phim này mợ diễn quá đạt luôn mà lại chẳng có giải nào về diễn xuất cho mợ thì thật tiếc cho mợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 09:35:52 Từ di động | Xem tất
masha191290 gửi lúc 1-1-2017 09:27 AM
Cho mình hỏi là Blue Sea kéo dài 2 năm 2016-2017 thì năm 2017 mợ Chảnh có khả năng đư ...

Phim chiếu tới tập 13 rồi mà SBS hk cho Mợ đc 1 giải diễn xuất thì xác định 2017 bị bơ đẹp nha...SBS chú trọng rết lắm nên cỡ YCFTS mới có cơ hội đc giải bạn ơi

Bình luận

nếu trao Top Excellent Actress thì chẳng phải đã bị tụt lùi so với Deasang mấy năm trước hay sao nên không trao cho khỏe  Đăng lúc 1-1-2017 10:27 AM
Mợ là DV nữ duy nhất nược đề cử Daesang năm nay nhưng lại ko có giải nào về diễn xuất, thiệt ko hiểu nổi >.<  Đăng lúc 1-1-2017 10:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2017 09:56:18 | Xem tất
Chúc mừng Kang Ha Neul nhé, bát hoàng tử như một vai đo ni đóng giày cho Kang - ssi vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách