Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
Thu gọn cột thông tin

Danh sách giải thưởng tại tvN10 Festival

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-10-2016 10:13:30 | Xem tất
Đầu tiên phải nói lời cảm ơn bạn chủ thớt này.

Tiếp theo phải chia sẻ là mình thực sự rất cảm động và biết ơn vì được coi những phim kinh điển nói trên của tvN. Mình thích tvN từ thời Shut up Flower boy band (nhìn ava biết ngay haha ), sau đó là Queen Inhyun's man và series Reply, Misaeng, Signal, Oh Hae Young,... (thực sự là kể không hết) Nói chung phim của tvN luôn mang đến một màu sắc rất riêng, những thông điệp rất hay và ý nghĩa.

Lễ kỉ niệm vừa qua cho dù ai bước lên nhận giải mình cũng sẽ thấy xứng đáng và trân trọng, chỉ tiếc là không có đủ giải thưởng cho tất cả những phim chúng ta thích mà thôi.

Biết chú Jo Jin Woong giành Daesang mà muốn rơi nước mắt, không hiểu tại sao luôn...!

Thôi tui đi về tự kỉ luyện lại Shut Up đây ạ...

Bình luận

à quên cái vụ Best kiss scene đúng là best luôn, nói tới là biết liền không cần coi clip đề cử, haha :)) Daesang cho Rep 88 quá đỉnh, hồi mình coi khóc như mưa.  Đăng lúc 11-10-2016 10:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2016 23:31:35 | Xem tất
Ai nói gì thì nói, cá nhân mình thấy giải thưởng được trao công bằng mà
Chúc mừng Reply 1988, mặc dù PBG ko đến dự do lịch quay Moonlight, nhưng ổng cũng gửi video call đến đã làm ấm lòng fan rồi
P.s: ấn tượng cách xử lý của chị Kim Hye Soo khi bị vấp quá, vô cùng tự tin & mạnh mẽ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2016 10:43:03 | Xem tất
cảm thấy giải thưởng rất sức đáng với công sức mọi người bỏ ra huhu xem mà xúc động lắm kiểu nghĩ lại khoảng thời gian theo dõi và chờ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách