Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách giải thưởng tại tvN10 Festival

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 10-10-2016 10:06:24 | Chỉ xem của tác giả
Lễ trao giải ko chỉ dành cho các bộ phim trong năm mà gần như cho 10 năm phim truyền hình của tvN. Vẫn bik các bộ phim mới chiếu gần đây sẽ có ưu thế hơn nhưng có nhiều giải mình thấy phim này đáng đc mà ko đc mà ko khỏi chạnh lòng. Series Reply vốn là thành công lớn của tvN, đoạt nhiều giải là đúng. Nhưng mình hy vọng Queen In Hyun's man ít ra đoạt giải j đó. QIHM có lẽ ko phải bộ phim thành công nhất của tvN nhưng nó là bộ phim đưa mình đến với tvN và cũng là bộ phim đầu tiên (theo như mình bik) của đài cáp vượt qua rating 1%.
Ngoài ra mình hy vọng Park Hae Jin ít ra đoạt giải j đấy với vai Yoo Jung. Cheese in the trap lùm xùm thật nhưng diễn xuất của Park Hae Jin là ko thể chối cãi. Và cả Park Bo Young nữa, mình ấn tượng với vai của bạn ấy trong Oh my Ghost lắm lun luôn.
Ko bik từ sau award này tvN có làm mỗi năm 1 cái award ko chứ đánh giá 10 năm thế này khiến con dân phân vân quá. Bao nhiêu phim hay thế cơ mà. Nhìn chung thì thấy mọi người hài lòng về giải của tvN trao, hợp tình, hợp lý, ko như mấy giải thưởng gần đây (e hèm)

Bình luận

.. giải sẽ hợp lý hơn. Misaeng ít giải quá :(  Đăng lúc 10-10-2016 10:41 AM
mình đã đọc bài viết. công nhận tvN quá thiết sót khi ko trao giải cho những phim tạo nền tảng cho tvN. Mình nghĩ nếu là award của 2016 thì việc Reply 99, AOH đoạt...   Đăng lúc 10-10-2016 10:40 AM
họ phản ừng vì tvN toàn chú trong trao giải cho 2 vài fim gần đây trong khi mang tên tvN 10 năm lại bỏ qua nhưng fim làm nền tảng đau tvN lên cao  Đăng lúc 10-10-2016 10:13 AM
dân Việt mình hài lòng chứ Knet cũng đang phản ứng lắm bạn http://kkuljaem.blogspot.com/2016/10/tvn10-awards-winners.html  Đăng lúc 10-10-2016 10:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 10-10-2016 10:21:06 | Chỉ xem của tác giả
Phản ứng Knet sau đêm trao giải tvN 10 năm

1. [9843, -164] Tôi từng nghĩ rằng tvN như một lễ kĩ niệm 10 năm , nhưng khi công bố các gải thương tôi cho là  tvN chỉ chú trọng trao giải cho các fim thời gian gần đây vì rating cao  trong khi I Need Romance, Queen Inhyun Man, Nine, Reply 1997, Let's Eat, Gap dong ,Marriage not Dating và Misaeng từng gầy dựng nên thương hiệu cho tvN

2. [7568, -122] Tôi bắt đầu xem bộ phim truyền hình tvN vì Misaeng .. Quá đáng buồn khi nó đã không giành chiến thắng nhiều giải thưởng như tôi nghĩ

3. [7408, -138] Không có giải thưởng cho Im Siwan ㅜㅜ Anh ấy lẽ ra  phải  có  được một giải gì  cho Miseang

4. [5878, -131] không có giải cho  Jang Geu Rae !!!? Misaeng !!!
http://kkuljaem.blogspot.com/2016/10/tvn10-awards-winners.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 10-10-2016 10:52:07 | Chỉ xem của tác giả
Có vẻ như TVN10 chỉ chú trọng những phim gần đây thôi, mình nhớ là series I need romance cũng đã góp phần làm nên thành công của đài nhưng lại không được giải gì Tiếc vì Park Bo Young của Oh my Ghost không được giải, chị đáng yêu dã man ấy huhu

Dù sao cũng chúc mừng chị Seo Hyun Jin

Cảm ơn bạn trans nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 10-10-2016 13:12:56 | Chỉ xem của tác giả
Đúng kiểu lần đầu tổ chức có khác, cả nhà đều vui, bao nhiêu là giải
Chúc mừng chú JJW có Daesang rồi nhé, không netizen lại tiếc đứt ruột từ khúc này tới khúc khác, khéo mất luôn cả ruột ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 10-10-2016 14:10:55 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù OHYA bị hụt giải bestkiss nhưng mà anh chị đều đc giải Quên/king romcom nên cũng thấy mừng
Tuy bogum không đến nhưng nhà đài thật có tâm đã cho facetime để an ủi phần nào, không uổng công ngồi chờ đợi cả tiếng đồng hồ
Nói chung là năm nay lần đầu nên giải thưởng đều cảm thấy vui và hài lòng !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 10-10-2016 14:28:30 | Chỉ xem của tác giả
Ko ngờ cặp đôi Busan thần thánh của mình lại ẵm giải Best Kiss. Xem cái ảnh lại bồi hồi nhớ lại ngày xưa cuồng phim này đến cỡ nào. Đến nỗi vì quá ấn tượng với 97 mà sau này ko xem 94 được
Chúc mừng các phim, các diễn viên đoạt giải. Có nhiều phim hay mà mình chưa kịp xem quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 10-10-2016 17:41:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
seri rep hoành tráng quá. Best kiss của rep 97 kìa^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 10-10-2016 19:11:48 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng các diễn viên đạt giải, tất cả đều rất xứng đáng, chúc mừng đài TvN
cảm ơn bạn dịch tin nhen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 10-10-2016 19:18:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Oh Hae Young hay mà. Ẵm nhiều giải cũng không ngạc nhiên lắm :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 11-10-2016 01:48:46 | Chỉ xem của tác giả
Phim của tvn hay khủng khiếp lun, nhất là dòng reply
Sau đó là Nine với Signal, mấy đài khác cũg chiếu chung thể loại, nhưng cảm thấy vẫn hơi fail 1 chút
All Fro You của đôi trẻ hôm đó hát ko đc chuẩn cho lắm, nhưng vẫn cảm thấy đầy cảm xúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách