Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách giải thưởng tại tvN10 Festival

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 10-10-2016 00:51:42 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt cảm ơn bạn trans tin đã tổng hợp danh sách cùng hình ảnh.

Công nhận nhà đài dị thật, mấy hạng mục trao giải cũng khác hẳn đài trung ương, mà mình thích! Nay Signal thắng đậm quá, từ Daesang tới giải cho nam, nữ chính đều ẵm hết cả. May sao cũng có phần Rom-Com riêng để tôn vinh RicHyun couple không thôi quá phí. Serie Reply cũng đạt giải cực kì xứng đáng, tuy mình không xem phần nào nhưng cũng thừa biết phim để lại ấn tượng sâu đậm trong lòng khán giả như nào, và chính serie này cũng góp phần làm nên sự đình đám của nhà đài tVN. Tiếc nhất giải Best Kiss không thuộc về Oh Hae Young Again, mình đã nhắm chắc đôi này vậy mà sau cùng lại không được, thật muốn thét gào mà huhu. Thôi thì mở lại cái nụ hôn say đắm mãnh liệt nồng nàn ấy rồi ngồi tự thẩm vậy.

Cơ mà nay hình như không có Shiksha-nim Doo Joon, chẳng lẽ không đoạt giải nên cũng không đến chung vui luôn? Let's Eat là serie mới đây cũng khá thành công của tVN mà nhỉ, thật là buồn. Nhìn chung cảm thấy khá tiếc vì nhà đài có những bộ hay nhưng lại không được xướng tên vì đã chiếu khá lâu hoặc sức ảnh hưởng không cao.

Chung quy cảm thấy giải của đài tVN này rất được, tuy chặng đường 10 năm nhiều phim hay và bom tấn nhưng không vì thế mà chọn trao giải kiểu "hòa cả làng", những bộ phim xuất sắc thực sự được tôn vinh đầy xứng đáng. Hi vọng tVN sẽ duy trì thường niên giải thường này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 10-10-2016 01:04:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hội tụ cả R97 và R88 mà ko thấy bóng dáng bất cứ ai trong R94 nhỉ? Tiếc quá. Bo Gum đang bận làm Thế tử liền live stream luôn kìa, thế mà Yoo Jung không chen vô, tiếc tập 2. Reply Series fighting! Thanks bạn trans ~^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 10-10-2016 01:09:42 | Chỉ xem của tác giả
Không biết có ai comment chưa cơ mà cái giải Rom-Com Queen: Seo Hyun Jin á, thớt đăng lộn hình của Park Bo Young rồi kìa
Cái ảnh lên nhận giải của chú Sung Dong Il được 2 cô con gái trao nhìn thật dễ thương
Tiếc là dàn cast của Reply 1994 không có giải, cơ mà các giải dành cho các diễn viên 2 phần 88 với 97 rất là xứng đáng
Hóng các phim tiếp theo của tvN. Cảm ơn chủ thớt dịch tin.

Bình luận

cảm ơn bạn, mình đã sửa lại  Đăng lúc 10-10-2016 06:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 10-10-2016 07:53:23 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi mình mới hóng và stream live một lễ trao giải như vậy
Mình hoàn toàn hài lòng với kết quả lễ trao giải
Những bộ phim, những diễn viên đã đánh dấu những giao đoạn phát triển mới, làm nên tên tuổi của của đài đều có giải thường và được sự công nhận, yêu mến của công chúng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 10-10-2016 07:57:06 | Chỉ xem của tác giả
Reply 1997, Misaeng, Signal thần thánh của tui, cặp đôi Busan cũng tái hợp với bài All for you nữa, vui quá à Nhưng hình như Bo Young mắt hí với Im Si Wan đẹp trai không được giải cá nhân nào, tiếc cho hai bạn ấy quá. Đợi dự án tiếp theo của hai bạn vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 10-10-2016 08:33:43 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, Yoon jae thì cúi xuống cười ngượng ngùng, trong khi si won phát biểu
Lỗi tại yoon Jae đã yêu và lấy phải một đứa côn đồ
Trích nguyên văn lời bố mẹ vợ luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 10-10-2016 09:07:50 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng các diễn viên, lâu rồi mới được coi một buổi trao giải ấm áp và vui nhộn thế này, nhiều bất ngờ nữa. Chúc mừng các diễn viên Reply đại thắng <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 10-10-2016 09:38:03 | Chỉ xem của tác giả
3 phim nổi nhất luôn là: Reply 1988. Signal và Oh Hae Young Again. Cá nhân mình cũng thik 3 phim này nhất. Vốn là điều tự nhiên nhưng cũng thấy thiệt thòi cho các phim chiếu rất lâu rồi, cũng rất hay nhưng vì tgian quá dài nên khán giả có phần quên mất là Nine, Queen In Hyun's man (đặc biệt phim nè là 1 trong những phim đầu tiên khiến khán giả quan tâm đến tvN hơn mà), Rep 94.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 10-10-2016 09:47:50 | Chỉ xem của tác giả
So với các đài trung ương thì giải của TVN tương đối công bằng hơn, giải thưởng đến đúng người dù có chút tuếc nuối vì người khác ko ược giải, chúng quy cũng vì phim của TVN quá đỉnh thôi. Đặc biệt rất thích không khí buổi lễ, các nghệ sĩ thật sự tận hương vui vẻ chứ ko phải 1 cách miễn cưỡng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 10-10-2016 10:05:03 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng nhà Reply, các couple, Dad, Mom của series đã nắm nhiều giải thưởng của TVN. Nhà đài thật là chuẩn bị chu đáo, còn hơn các giải thưởng của các chương trình khác, Thực hiện Video call và live trực tiếp cho các diễn viên không đến được buổi lễ trao giải.
TVN cũng cung cấp nhiều bộ phim hay, đưa nhiều diễn viên đến với công chúng và tạo nên tên tuổi. Đối với đài Cable như vậy mình nghĩ là một thành công lớn rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách