Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách giải thưởng tại tvN10 Festival

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 9-10-2016 22:03:40 | Chỉ xem của tác giả
Hài lòng với cái danh sách giải thưởng
Yêu thương quá nhiều những con người này
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 9-10-2016 22:05:25 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn thớt đã tổng hợp
Nhìn danh sách thấy phim, diễn viên nào cũng xứng đáng hết
Cơ mà mình đã mong QIM được giải gì đấy mà ko có trong đây, hơi tiếc

Bình luận

3 chàng ngự lâm, let's eat... còn không nhắc tới cơ  Đăng lúc 10-10-2016 12:23 AM
chủ yếu là phim gần đây thôi chế, phim mấy năm trước thì phải rất hot như 2 mùa đầu reply mới có. nine cũng chỉ xuất hiện trong bonsang,  Đăng lúc 10-10-2016 12:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 9-10-2016 22:12:24 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi cái lúc hai ngừi đứng dậy ôm nhau rồi dắt nhau lên nhận giải mà tim tôi muốn bùng cháy luôn đó Junghwan-ya, Duksun-ya (
Phát biểu xong còn kéo lại nắm tay như lên nhận giải cúp pồ vại uhuhuhu (( ông Dơn ngại ngùng ngượng ngập quá hay sao mà còn cầm ngược cúp kìa )
tvN toàn phim đỉnh nên mị chẳng hi vọng gì nhiều, chỉ mong có thể khoác tay nhau đến lễ trao giải thôi. Lúc ở thảm đỏ cầm tay với nhìn nhau tình tứ mị đã thấy mãn nguyện lắm rồi, ngờ đâu còn cùng nhau lên nhận chung 1 giải chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-10-2016 22:18:43 | Chỉ xem của tác giả
ta nói cuối cùng cũng thấy ss Kim HYe Soo và Lee Je Hoon lên nhận giải cho Signal, mừng quíu à
Cho đến thời điểm này thì Signal vẫn là drama of the year trong lòng mềnh, muốn mystery, action hay touching đều có đủ, sẽ rất tiếc nếu ko được công nhận . Bữa bác Cho Jin Woong hụt DS mà bùn gì đâu. Jae Hannn detective của tui, hự hựChúc mừng ss Kim và bạn Lee.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 9-10-2016 22:22:30 | Chỉ xem của tác giả
Sao best kiss lại của Guk và Eunji? Phải là của Eric và Hyun Jin chứ Ban giáo khảo dựa tiêu chí gì vậy ? Guk ơi, tui thích cậu lắm nhưng kiss đó quá thường luôn ý.
Còn các giải khác mình đều thấy hợp lý . Cảm ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

à mà fan của Apink cộng lại với fan của Seo In Guk mình nghĩ cũng không ít đâu ạ. :)  Đăng lúc 10-10-2016 12:58 AM
đúng là dù sao giải cũng trao rồi, nên không hiểu nữa thì thôi :3  Đăng lúc 10-10-2016 12:49 AM
tự do bày tỏ ý kiến nhưng nói như giải không minh bạch thì ai chịu cho được bạn ơi.  Đăng lúc 10-10-2016 12:48 AM
đúng rồi là fan vote, vote đến tận 10 bước nên giờ nói fan nhiều mà vote không cao thì mình mới nói là fan ít nhiều không liên quan đó bạn ơi.  Đăng lúc 10-10-2016 12:47 AM
dù sao giải cũng trao rồi, còn bày tỏ ý kiến về giải đó là quyền tự do của mọi người, là ý kiến chủ quan thì sẽ có trái chiều thôi, ai cũng như ý mình sao dc   Đăng lúc 10-10-2016 12:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-10-2016 22:23:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng tvN 2 năm nay quá đỉnh, phim hay quá nhiều và đang trở thành nhà đài uy tín hàng đầu bên cạnh 3 ông lớn quốc gia. Đặc biệt chúc mừng Lee Je Hoon, cuối cùng anh cũng có giải rồi. Giải Đánh cắp màn ảnh của Kim Sung Kyun (chồng của quý bà da báo Ra Mi Ran trong Reply 1988) hài vậy, mà trao đúng rồi, mấy đoạn tung hứng của chú này rất quê độ mà quê theo kiểu rất duyên rất dễ thương Chúc mừng Jo Jong Suk luôn, anh Chef ăn gì mà sexy và manly từ phim này qua phim khác thế kia, chắc tại manly nên mới sexy vậy, người ta chẳng nói đàn ông khi nghiêm túc rất quyến rũ đó sao

Bộ 3 quyền lực đi red carpet nhìn như nữ hoàng được 2 hiệp sĩ trợ trận vậy, tiếc là hiệp sĩ JJW đã già còn béo nên đành nhường tay đẹp của chị đại KHS cho phi công trẻ đợp LJH vậy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-10-2016 22:26:36 | Chỉ xem của tác giả
Giải thưởng quá xứng đáng rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 9-10-2016 22:26:54 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay lễ trao giải hơi bị vui
Couple busan hát all for you và vụ facetime với bo gum nữa chứ
Dù j cũng là một thành công lớn với series reply rồi
Thank bạn vì news nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 9-10-2016 22:34:51 | Chỉ xem của tác giả
Thế Park Bo Young là được giải Rom-Com Queen hay gì ấy nhỉ? Vui quá vì được nhìn thấy dàn diễn viên mình yêu thích, còn Jo Jung Suk là được giải Two Star (Drama & Variety Show) nhưng mị chả biết anh tham gia show giải trí nào của đài. Thôi, vui là lâu lắm rồi mới gặp lại couple bé nhỏ, Bo Young còn bảo hơi ghen cơ vì bây giờ Chef đã thành Shin Biên tập viên rồi.
Cứ ngỡ là Rep88 sẽ nhận được kha khá đề cử nhưng được chừng này cũng đủ mãn nguyện. Trong những năm gần đây phim của TvN thậm chí còn hay hơn phim của đài trung ương, hi vọng đài tiếp tục phát huy.
Hơi buồn xíu là trong đây chị Choi Ji Woo vs anh Lee Sang Yoon của 20 Again k tham gia, phim ấy cũng hay, Ôi kể ra cả cái danh sách trên kia phim nào t cũng đổ rạp như chuối rồi.

Bình luận

Bo Young được Best Chemistry bạn ạ  Đăng lúc 9-10-2016 11:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 9-10-2016 22:35:13 | Chỉ xem của tác giả
Đu live 4 tiếng chỉ để chờ đến giây cuối cùng trao Daesang cho Reply 1988 Cả dàn cast kéo lên đông như quân nguyên ( Yêu thương quá nhiều.

Nghe mọi người đồn là Seolhyun lên trao giải cùng Dong Il appa nên có thể SH sẽ là lead female của Reply mùa tới Nói thật là không mong có Reply nữa, vì 88 đã là một tượng đài quá lớn rồi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách