Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dongbienam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách giải thưởng Lễ trao giải tvN10 festival // Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 10-10-2016 16:38:02 | Chỉ xem của tác giả
Park Bo Young không được giải gì cả
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 10-10-2016 16:58:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình là fan cứng của Reply 1988, xem Reply 1988 đầu tiên xong rồi hóng quá không chờ nổi nữa thì lao đầu vào xem Reply 1997 cho tập quen với cái kiểu tìm chồng của cái series này.
Thật ra thích Reply 1988 hơn Reply 1997 nhiều nhưng vẫn thấy hơi tiếc tiếc kiểu gì đấy.
Cảm thấy sẽ trọn vẹn hơn nếu Daesang là của Reply 1997, bởi Reply 1997 là khởi đầu, là những gì tinh tuý nhất được nghĩ ra đầu tiên. Từ một bộ film chẳng có lấy một diễn viên nổi tiếng nào, toàn là Idol mới nổi một chút và một ông Idol từ thời xa xưa, cũng là film từ một đài cáp chẳng mấy tên tuổi nữa mà giờ đã thành một huyền thoại rồi. Cũng từ Reply 1997 mà ra.
Nhưng dù sao thấy cảnh cả đại gia đình Reply vui vẻ lên nhận giải như thế cũng rất ấm lòng và thoả mãn rồi. CƠ mà tvN nhiều film hay quá, năm nào cũng trao giải như thế này có phải tốt hông.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 10-10-2016 17:21:26 | Chỉ xem của tác giả
Cô Do
Tui ăn ở với cô xao
Mà có cái news họt này
K ới tui hử
Hum qua ưng cái lễ trao giải ghê gớm,
Thích bài hát của vc Busan, thích cách Eunji mừng rỡ khi gặp lại apa,
Thích bài phát biểu của apa, thích sự xấu hổ của Bong chef khi xem lại cảnh kiss
Thích sự ngượng ngùng của vc nàng cỏ
Nói chung là thích tất cả
Chỉ tiếc cho nine, chắc tại lâu quá r
Teng ciu @dongbienam rệt cho toai đê

Bình luận

Uk  Đăng lúc 10-10-2016 08:52 PM
hiuhiu, hôm này nhớ ra thì tag tui vô với nha  Đăng lúc 10-10-2016 08:49 PM
Hôm qua đọc trên fb giờ mò k ra  Đăng lúc 10-10-2016 08:38 PM
đâu, ở đâu trans thế? Thí chủ làm ơn cho xin 1 đường link? =)) Rồi bổn quan rết cho =))  Đăng lúc 10-10-2016 07:55 PM
Có trans qua chứ ng ta k sub, tui cũng muốn  Đăng lúc 10-10-2016 07:52 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
dongbienam + 5 quỹ đã về =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 10-10-2016 17:28:47 | Chỉ xem của tác giả
Bộ ba Signal của em có giải là vui rồi.ahihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 10-10-2016 17:38:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lễ trao giải nào cũng bị ném ít đá. Quả là TVN làm rất hoành tráng, rất vui, nhưng mà đáng tiếc là bé Bông - Park Bo Young không có giải. Cũng may là vớt vát anh Chef có thắng.
Nói chung là không có gì để háo hức nữa nên bỏ dỡ show trao giải này luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 10-10-2016 17:47:42 | Chỉ xem của tác giả
tvN có quá nhiều tác phẩm hay vì thế mà mới ra tranh cãi, bởi vì tác phẩm nào cũng xứng đáng hết ấy

nhưng vẫn thấy tiếc cho Misaeng với Reply 1994
Reply 1988 được nhiều giải cũng là vì độ hot của nó, khi mà rating phim của 1 đài cáp lại lên đến 20%
niềm an ủi lớn nhất với mình chính là Signal, Signal quá xứng đáng, Signal bị vuột mất bao nhiêu giải rồi, btw hóng phần 2 ghê á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 10-10-2016 18:01:18 | Chỉ xem của tác giả
Hí hí , Trong 2 bô Reply thì mình xem đi xem lại 1997, 1998 mà k hề chán nhưng 1994 thì cố xem mấy lần mà rồi cũng đều phải bỏ giữa chừng. Chắc không phải gu nên không cảm được.

Thích Miseang mà không được giải, tiếc quá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 10-10-2016 18:06:17 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình thấy tvN trao giải như vậy nhìn chung là ổn thỏa cả nhà đều vui, nhưng có vẻ hơi bất công với Im Siwan, Park Bo Young, Misaeng, Hong Jin Ho.
Rõ ràng là so với những hạng mục cho phép vote, tvN đã nghĩ ra rất nhiều giải để vinh danh càng nhiều người càng tốt cơ mà.
Về Daesang cho drama mình cũng thấy trao cho cả series Reply thì tốt hơn, tuy Reply 1988 rating cao, nhân văn vô cùng nhưng các phần kia cũng đâu kém phần, chưa kể Reply 1997 và 1994 cũng tính như công quốc khai thần mở đầu cho thời đại phim tvN, không có 1997 1994 thì làm sao có 1988 được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-10-2016 18:09:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy ý kiến của mọi người đều đúng, nhưng nói đi thì cũng nói lại tại vì hầu như phim nào của tvN của đều chất lượng cả, một lễ trao giải là ko đủ để trao hết tất cả các giải cho tất cả các phim, cá nhân mình bắt đầu xem phim của tvN là từ phim queen inhyun man, một một phim ngọt đến sâu cả răng, rồi sau đó mới bén duyên với đài, cũng cảm thấy thất vọng bởi nhiều phim hay mà không có giải. Nhưng suy nghĩ lại thì chắc đài dù công tâm cách mấy thì cũng sẽ cố gắng trao giải sao có hài hòa nhất, phục vụ thị yếu của số đông, nhưng phim mới chiếu chắc chắn sẽ có lợi thế hơn...
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 10-10-2016 18:11:34 | Chỉ xem của tác giả
Tui cũng thắc mắc sao không có ông Wan trong Mùi Đời. Các ohim trước của TVN cũng có thàh công nhất định mà
Mừng cho best kiss. 1997 mở đầu đài xem mới của tuôi.
Cảm ơn bạn dịch nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách