Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dongbienam
Thu gọn cột thông tin

Danh sách giải thưởng Lễ trao giải tvN10 festival // Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-10-2016 14:49:54 | Xem tất
Vì sao PBY hem có giải Trong khi bả diễn nhập vai ngọt vậy mà (((
Tiếc quá nè ((
May mà có ông Suk được giải tạp kĩ và phim truyền hình đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2016 14:53:43 | Xem tất
Mình k thấy 2 anh em nhà R94.
Buồn thiệt chớ
Sao k có giải gì cho họ.
Bộ phim cũng thành công lắm mà.

Bình luận

Bộ phim làm mình mất ăn mất ngủ mà k có tí dưa muối nào hết :((  Đăng lúc 10-10-2016 06:14 PM
Thắc mắc y chang cô ơi, sao chỉ có 2 phần kia vậy, Re94 cũng hay lắm mà  Đăng lúc 10-10-2016 04:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2016 15:17:21 | Xem tất
Vì là lễ trao giải đầu tiên của TvN nên cũng không thể hoàn hảo với K nát được.
Hoạt động bao nhiêu năm nay, khi mà số lượng những bộ phim đã chiếu lên đến cả hàng trăm phim rồi thì rất khó để chọn ra cái nào hay nhất trong số đó.
Năm nào TvN cũng tạo ra được 1 phim để đời. Mình nghĩ có lẽ họ nên trao giải cho từng năm thì thỏa mãn được tất cả rồi.
Dù thế nào, thì Desang vẫn rất xứng đáng. Chỉ tiếc là những gương mặt nổi bật khác vẫn chưa được vinh danh mà thôi.
Na PD, anh đừng tủi thân nhé. Anh vẫn là người đàn ông quyền lực bậc nhất mà!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2016 15:32:13 | Xem tất
với mình thì Queen In Huyn's Man là phim đưa mình đến với TvN và thật buồn khi nó không được nhắc tới. Mình không có ý nói nó xứng đáng hơn các phim được giải, mình chỉ buồn vì nó không được nhắc tới thôi nhé.
Lần trao giải này thấy cũng khá ok rồi. Những người đạt giải đều xứng đáng cả, có chăng chỉ tiếc là người tài thì đông mà hạng mục có hạn nên chắc chắn có bác ngậm ngùi tay không. Hic từ hồi đầu mình cũng nghi là kiểu j thì mấy bộ mình thích như Queen, Nine, Misaeng với show The Genius, Actor school khó giật giải nên khi xem kết quả thì tự hihi theo hướng khác là Singal với Four Flowers có giải là vui rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2016 15:44:18 | Xem tất
Hôm qua công nhận thấy tiếc cho Misaeng, Im Si Wan và Park Bo Young. Cũng may là Misaeng thì có cái giải an ủi, Reply 1997 với Signal cũng có nhiều giải nên cũng chẳng cảm thấy bức xúc lắm. Cơ mà vẫn mong Misaeng có được 1 giải lớn hơn vì với mình, Misaeng là bộ phim hay nhất của Tvn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2016 15:46:38 | Xem tất
Cùng tâm lý với nhiều bạn : Có nhiều phim và diễn viên phim đó của đài cũng hay quá trời mà k thấy có giải gì cả, trao giải cho mấy phim gần đây k ah. Buồn
Nhưng mà thiết nghĩ đây là lễ kỷ niệm 10năm nên giải thưởng có hạn chứ mà trao hết thì có mà cả trăm giải cũng hổng đủ
Có lẽ đài nên làm cái giải thường niên cuối năm như 3 đài TW chăng
Tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2016 16:23:09 | Xem tất
[+1,942, -33] Người chiến thắng thật sự của Daesangs với tui là Na Young Seok và Shin Won Ho
Vâng, đây là cái com mà tôi hoàn toàn hài lòng
Những người chiến thắng thực sự của tôi đây rồi ạ
Thực sự thì TVN nên làm lễ trao giải thường xuyên chứ gộp bao nhiêu năm thế này làm lỡ mất bao nhiêu phim hay
Nhiều phim hay không có giải là vì có ít giải quá ạ
Nhưng TVN cũng khá công tâm khi chọn phim đoạt giải đấy chứ
Những phim làm nên tên tuổi của TVN, những diễn viên xuất sắc đều xứng đáng nhận giải hết
Cái Daesang drama nên trao cho cả series Reply chứ không chỉ mình 88 đâu
Mà cả dàn đại gia đình Reply cũng lên, rồi bác đạo diễn cũng phát biểu là Reply 97 đặt nền móng cho Reply mà.
Đối với bất kì ai hay diễn viên tham gia lễ trao giải hom qua thì người chiến thắng thực sự là series Reply rồi.
Hơi tiếc là Miseang không đạt được nhiều giải, nhưng phim này năm 2015 bội thu các lễ trao giải drama rồi nên cũng không thấy tiếc lắm. OMG thì phản ứng khán giả rất tốt nhưng so với mặt bằng chung các phim của TVN thì cũng chưa phải xuất sắc nổi bật lên được. Không phải trách TVN nhưng có lẽ phim nào của TVN cũng hay cả nên các bác cũng đau đầu lắm luôn
Thôi, để tránh đau đầu và thị phi
Các bác cứ làm mỗi năm một lần đi cho các anh chị em thoả lòng mong mỏi

Bình luận

Mình thấy omg chỉ thua về mặt ratings thôi nhưng xét năm 2015 thì phim đã lập kỉ lục rating cho tvn, nên cũng được xem là có công lao.  Đăng lúc 10-10-2016 07:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2016 16:23:20 | Xem tất
Đúng là 10 năm lận, số lượng phim quá lớn. Nếu xét về rating và độ thành công thì Reply 88 và Another Oh Hae Young đoạt giải cũng đúng. Nhưng nhìn nhận kĩ ra, Reply 88 ko thể thành công nếu như ko có thành công của 1 Reply 97 đi trước và cả Reply 94 nữa. TvN nên có giải vinh danh hay j đó tương tự để trao cho những phim như Queen In Hyun man's man, Nine, I need romance, Misaeng, Oh my ghost ... bởi nếu ko có những bộ phim này, khán giả đã ko đánh giá cao và tin tưởng chất lượng phim của tvN cho đến h. Thành công mà Reply 88, AOHY đạt đc 1 phần là nhờ những bộ phim trc đó đã thu hút 1 lượng khán giả trung thành và tin tưởng về chất lượng phim mà tvN mang lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2016 16:23:49 Từ di động | Xem tất
TT thực tình là mình mong nhìn thấy bộ Queen được trao giải, dù sao đây cũng là một trong những phim đầu tạo ra danh tiếng của tvN. Nine nghe bảo cũng rất hay mà không có giải nào. Cũng khó cho tvN khi đài có quá nhiều phim hay, đặc biệt là dạo gần đây phim tvN toàn chất lượng thì giải lấy đâu ra nhiều để trao cho hết. Nhiều giải quá sẽ làm buổi trao giải trở nên lộn xộn, mình nghĩ vậy. Ah, nhưng dù sao vẫn thấy rất tiếc cho các phim thuở đầu của tvN, may là luôn có người hâm mộ nhớ tới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2016 16:27:14 | Xem tất
2 bé nhà mị nhiều kiss lém, cái kiss nào được lên the best thế ạ ))

Tiếc cho Misaeng vì k được nhiều giải như dự đoán ~.~

Được cái show của ông chú già hốt được 1 đống giải luôn, riêng ổng ẵm hẳn cái Daesang mới chịu

Bình luận

à à :)) bn cái kiss nồng nàn sao k chọn chọn đúng cái ấy :)) mà mị thích :)) bo đì của ẻm cũng siêu chuẩn :))  Đăng lúc 10-10-2016 10:06 PM
cái kiss chỉ có 2 mỏ chạm nhau của thời cấp 3 đã lên ngôi best =))  Đăng lúc 10-10-2016 05:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách