Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tuan1993tl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách đề cử giải thưởng nghệ thuật Baeksang lần thứ 53

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-4-2017 15:26:31 | Chỉ xem của tác giả
Hờ, sao Ji Chang Wook lại nằm trong diễn viên mới nhỉ, trong khi những ng mới hơn thì nằm trong các list khác, hờ, nhìn cái list phim đề cử ko muốn nói gì hơn
Thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-4-2017 15:26:43 | Chỉ xem của tác giả
Sa mạc lời hạn hán lời luôn khi nhìn vào bảng đề cử năm này luôn
Mong chú Han Suk Kyu đoạt giải năm nay quá
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-4-2017 15:49:35 | Chỉ xem của tác giả
Mảng điện ảnh thì không biết gì nên không có ý kiền
Mảng truyền hình biết chút chút
Nhìn danh sách đề cử mà câm nín không biết nói gì hơn
Chắc tại JTBC phát sóng giải này nên ưu ái cho Strong woman Do Bong Soon vào danh sách đề cử và cũng chỉ có phim này trình chiếu trong đầu năm 2017 được đề cử.
Mong Bo young không tham dự lễ trao giải, Bo young đóng tròn vai nhưng chưa xuất sắc đủ để được nhận đề cử
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 7-4-2017 16:05:47 | Chỉ xem của tác giả
Wow, danh sách đề cử lần này có khá nhiều đối thủ nặng kí trong từng hạng mục, và đương nhiên có vài người được đề cử sẽ gây nhiều tranh cãi
Mình có dự cảm là team Train To Busan và Goblin sẽ thắng lớn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-4-2017 16:13:20 | Chỉ xem của tác giả
poohmaro0209 gửi lúc 7-4-2017 03:49 PM
Mảng điện ảnh thì không biết gì nên không có ý kiền
Mảng truyền hình biết chút ch ...

Mình cũng nghĩ như bạn. Mặc dù yêu mến Do Bong Soon và Bo Young lắm nhưng mình cũng thấy lạ khi có 2 người trong Do Bong Soon được đề cử là Bo Young và Ji Soo. Đúng ra thì cả 2 bạn đóng 2 vai này đều chưa có gì để được đề cử giải cả. Tuy nhiên sao ko đề cử new actor cho Hyung Sik mà lại là Ji Soo nhỉ ? HS đóng tốt và nhân vật của cậu ấy rõ ràng cũng ấn tượng nhất trong phim còn gì ?
Nhìn tổng thể mâm actress của drama mà thấy nghẹn lời. Nhân vật của Kim Go Eun nói trắng ra là có khác gì nhân vật của Park So Dam trong Lọ lem và 4 chàng tứ kị đâu, còn nhân vật của Park Shin Hye thì không có ấn tượng gì với mình. Có mỗi Seo Hyun Jin và Kang Ha Neul là được hơn so với những người còn lại, tuy nhiên để so sánh với best actress năm ngoái thì có phải khập khiễng quá ko.
Danh sách đề cử đúng là 1 bầu trời hư cấu.

Bình luận

Mình đã từng phân tích về nhân vật của Bo Young, vai này dụng sức mà ko cần dụng tâm, nếu được giải sẽ gặp thị phi, và mình ko muốn Young bị như thế.  Đăng lúc 7-4-2017 04:51 PM
Nói ra điều này vừa thấy ngại mà vừa thấy sợ, mình nghĩ Bo Young sẽ được giải nếu tham dự, còn lý do thì đã comment rồi  Đăng lúc 7-4-2017 04:46 PM
Mình ko theo dõi Hyung Sik trước đó nên ko rõ cái này, thấy tiếc cho cậu ấy.  Đăng lúc 7-4-2017 04:30 PM
có dạo dạo mấy chỗ khác thì nghe nói bạn Hyung Sik đã được đề cử New actor rồi nên không được đề cử lại nữa  Đăng lúc 7-4-2017 04:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-4-2017 16:16:52 | Chỉ xem của tác giả
ko theo dõi hết drama nhưng cái danh sách đề cử nữ chính xuất sắc nhất đã ko thấy ưng đc rùi, nam xuất sắc còn đỡ. The good wife đc đánh giá cao thế mà chỉ có mỗi Nana đc đề cử. Jeon Do Yeon của The good wife ko đc đề cử, Kim Hye Ja của Dear my friends cũng ko. Mình là fan của Park Bo Young và Park Shin Hye nhưng xin lỗi, cảm thấy 2 người này chưa xứng tầm để có tên trong đề cử này
Để ý kĩ thì danh sách đề cử ko rơi vào các drama có rate cao thì cũng là drama được nhiều sự chú ý, haizz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-4-2017 17:14:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Với cái đề cử như này thì Beaksang nên đổi tên và đổi tiêu chí trao giải đi . Bên drama đừng nhìn vào con rết và độ nổi tiếng của diễn viên mà hãy nhìn vào khả năng diễn xuất ấy. Park Shin Hye được đề cử mà Song Yoon Ah, Yeon Do Jun , Jun Ji Hyun đâu . Cả BTC và ng nhận giải chuẩn bị ăn gạch thay cơm đi  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 7-4-2017 18:25:10 | Chỉ xem của tác giả
Thôi dẹp cái giải này đi thôi )
Park Shin Hye được đề cử Best Actress nhưng Jeon Do Yeon, Gong Hyo Jin và Jun Ji Hyun thì không á?
Moonlight với W????
Nhục nhã thay cho cái đề cử năm nay )
Đổi Art thành Commerical thôi Baeksang ơi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-4-2017 18:33:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Goblin có mặt trên mọi mặt trận. Chắc chắn chú Romantic Doctor ít nhất phải có 1 giải. Phim hay cả về kịch bản lẫn diễn viên. Cơ mà nhìn bảng đề cử 'nghệ thuật' này đúng là thấy kì kì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-4-2017 21:29:09 | Chỉ xem của tác giả
Park Bo Gum là người trẻ nhất trong đề cử năm nay, chúc mừng! nhưng đoạt giài có lẽ là anh Gong Yoo hoặc chú Han Suk Kyu. Phía nữ còn mấy chị đại đâu sao k có trong danh sách đề cử nhỉ? Chán thật!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách