Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Megaton89
Thu gọn cột thông tin

Danh sách đề cử giải thưởng "Daesang" của SBS, MBC và KBS

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-12-2016 15:27:17 | Xem tất
Buồn. Buồn lắn. Tội cho Lee Jun Ki. Anh ấy đã trông chớ biết bao nhiêu dù chỉ là danh sách đề cử. Thật tình Gà nhà ta hoàn toàn xứnh đáng mà lại...
Đúng là con ghẻ quốc dân mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 18:09:03 | Xem tất
ôi thiệt thần thánh, DS thần thánh . Từ khi nào Jin Se Yeon lên tầm DS vậy tưởng Go Soo chứ trời.
Còn SBS thì câm nín thâu , chả biết comment cái gì thì mới hợp lẽ nữa . Hẳn là giải danh giá nhất hành tinh, xin lỗi cho cười một cái
Nhìn một số cái tên là thấy chất lượng giải rồi, cần qué gì nói tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 23:03:03 | Xem tất
Ngoài trừ happy home, phim nào mình cũng coi rồi
Nhưng mà vẫn thấy thiêu thiếu cái gì đó
Cảm giác ko được xôm tụ lắm nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 00:25:09 | Xem tất
Hic mình nghĩ chủ thớt nên sửa tiêu đề bài để tránh gây hiểu lầm cho người đọc Đã có bạn vào nói rồi nhưng bài trôi không ai để ý.
Mong mọi người lưu ý là CHƯA BAO GIỜ có đề cử cho Daesang.
Đây là giải thưởng cao nhất, danh giá nhất trong một lễ trao giải. Để đạt giải này nghệ sĩ cần hội tụ rất nhiều yếu tố. Theo kinh nghiệm đu phim Hàn của mình thì có thể tính đến: rate phim (không thể bỏ qua yếu tố này), diễn xuất và tầm ảnh hưởng.

Danh sách đưa ra đây chỉ là dự đoán của báo chí bên Hàn thôi, hoàn toàn không có xác nhận nào của 3 đài. Mong mọi người đừng ném đá các diễn viên được/bị nêu ra.

Cá nhân mình là fan Bo Gum cũng không vui vẻ gì khi nhìn thấy tên em nó vì biết kiểu gì cũng bị nói là không xứng. Em nó còn trẻ, mới nổi hẳn lên trong 1 năm nay thôi. Bản thân em nó cũng chưa từng mơ mộng đến giải thưởng này đâu. Haiz

Bình luận

cảm ơn bạn đã nói hộ tiếng lòng mình TToTT  Đăng lúc 7-12-2016 01:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2016 20:35:58 | Xem tất
Con vịt được đề cử Daesang r. Chúc mừng gia cầm
Hơi buồn vì lão gà k có trong danh sách
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 13:37:00 | Xem tất
không biết chọn ai hết :
năm nay lễ trao giải cuối năm rộn ràng ghê ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2016 15:51:55 | Xem tất
Nhìn cái danh sách của KBS Drama Awards mà hồi hộp ghê ^^
1. Song Joong Ki - Descendants Of The Sun
2. Song Hye Kyo - Descendants Of The Sun
3. Park Shin Yang - My Lawyer, Mr. Jo
4. Park Bo Gum - Love in the Moonlight
Thế tử cũng được đề cử Dae Sang, biết là hi vọng đạt giải sẽ thấp hơn so với 3 tiền bối nặng ký kia, nhưng được đề cử cũng cực kỳ vinh dự
Couple Song-Song đúng đỉnh, 2 anh chị đều được đề cử ^^
Hóng luôn cái Best couple
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-12-2016 01:26:30 | Xem tất
Huhu bên KBS thì hi vọng Jo Jung Suk sẽ được mặc dù e cũng rất thích vai diễn của Kim Rae Won. Nhưng biết sao giờ trái tim lỡ trật nhịp vì Lee Hwa Shin rồi :<< bên KBS thì... em hi vọng là Joong Ki, cơ mà tiếc Bo Gum quá trời...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-12-2016 08:28:49 | Xem tất
tất nhiên  là ủng hộ 100% cho Mợ Chảnh nhà mình rồi. Hi vọng Mợ sẽ ẵm giải thưởng to về nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-12-2016 16:07:24 | Xem tất
Năm nay chất lượng phim của SBS có vẻ ổn nhất trong 3 đài, phim nào kịch bản cũng rất ok, diễn viên cũng rất đỉnh. Theo mong ước của mình Daesang năm nay SBS là anh Kim rae won, MBC là Jin Seo Yeon và KBS là Song Joong Ki. Một phần đoán mò, một phần là cảm nhận bản thân nha cả nhà. Lỡ đâu mà cuối năm nó đúng thiệt thì hãy nhớ đến em!  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách