Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5226|Trả lời: 69
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách đề cử giải thưởng "Daesang" của SBS, MBC và KBS

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lễ trao giải thưởng thường niên của ba nhà đài lớn: SBS, MBC và KBS sẽ lần lượt diễn ra vào cuối năm nay, và nhận được vô số sự quan tâm bởi có nhiều bộ phim truyền hình phổ biến trong năm nay.

Trong đó giải thưởng danh giá Daesang được nhiều khán giả suy đoán xem ngôi sao nào sẽ dành được giải thưởng này.

Danh sách đề cử giải thưởng Daesang

SBS Drama Awards

1. Kim Rae Won - Doctors
2. Jo Jung Suk - Jealousy Incarnate
3. Jun Ji Hyun - Legend Of The Blue Sea
4. Han Suk Kyu - Romantic Doctor

MBC Drama Awards

1. Kim So Yeon - Happy Home
2. Lee Jong Suk - W - Two Worlds
3. Jin Se Yeon - The Flower in Prison

KBS Drama Awards

1. Song Joong Ki - Descendants Of The Sun
2. Song Hye Kyo - Descendants Of The Sun
3. Park Shin Yang - My Lawyer, Mr. Jo
4. Park Bo Gum - Love in the Moonlight

Lễ trao giải thưởng của MBC sẽ được tổ chức vào ngày 30/12, trong khi KBS và SBS là 31/12.

source: naver
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-12-2016 12:57:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Anh Won vs chị Cá hơi bị dữ nha...đóng phim nào là đc đề cử Daesang phim đó...mà chắc năm nay Bà Cá hoặc Sư Phụ Kim sẽ đc Daesang...hóng lễ trao giải của SBS qá đi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-12-2016 12:58:06 | Chỉ xem của tác giả
woww thật sự nhìn ai cx ngang nhau ý SBS có vẻ khó chọn nhất hic
MBC châc LJS còn KBS chắc SJK or SHK nan giải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-12-2016 13:00:07 | Chỉ xem của tác giả
ôi ôi Pạp Bo Gum nhà em đã được đề cử giải Deasang danh giá rồi kìa.
대박
năm này có nhiều tên tuổi lớn quá, đi cùng họ là những bộ phim rất tuyệt vời.
Gấu được đề cử là thấy hạnh phúc lắm rồi.
nhưng sẽ tuyệt vời hơn nếu ẵm được giải.
cậu bé đa tài. chúc mừng chúc mừng chúc mừng.
tương lai cậu ấy vẫn sẽ còn tiến xa hơn nữa.
nhất định đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-12-2016 13:07:47 | Chỉ xem của tác giả
List đề cử daesang của các đài năm nay thiệt bá đạo Đọc xong ko biết phản ứng gì ngoài cười trừ

Tôi đã nghĩ sau màn hóa thân hoành tráng và thần sầu của Lee Joon Gi anh sẽ có đề cử daesang cơ đấy
SBS!! Bác Choi Min Soo, bác Jun Kwang Ryul của tui đâu????
MBC năm nay chẳng xem film nào nên thoi khỏi ý kiến
Tôi cũng biết trước là chú già Jang Hyuk chẳng có đề cử daesang rồi nhưng thấy Park Bo Gum thì thiệt hốt hền nhẹ đó
Đề cử daesang đã như này ko biết các hạng mục khác còn sao nữa ta Thặc tò mò

Bình luận

tượng=))tui nghĩ là chaebol sẽ có lướt thảm đỏ í hehe gì chưa dám nói vì còn yếu tố này yếu tố kia chứ chắc là In Guk với Ji Hyun cx trong top best couple của đai   Đăng lúc 6-12-2016 04:04 AM
đến cuối cùng miệng phải thốt lên 1 câu "dm, thôi dẹp mợ nó đi"=)) năm nay bất ngờ với các list đề cử giải này nọ mà cái này đúng là ngoài sức tưởng   Đăng lúc 6-12-2016 04:01 AM
@nhm: cái list này làm tui ức chế gần hết đó =)) có điều ko nói ở đây hết vì ko tiện :v đọc từ trên xuống tui kiểu đi hết bất ngờ này tới bất ngờ khác và   Đăng lúc 6-12-2016 03:58 AM
@choding,@Jan, @chiphoang sbs thích thì sbs loại hoy =)) ở sbs khái niệm "cân team" phải đi kèm với rate cao nữa mới mong kiếm chát, còn ko thì dẹp :v  Đăng lúc 6-12-2016 03:57 AM
Đúng những điều tui muốn nói, thương anh Gà! :(  Đăng lúc 5-12-2016 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-12-2016 13:13:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ủa có gì đó sai sai, SBS còn có anh Gà nựa mà ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-12-2016 13:32:33 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay film của MBC ko ấn tượng nên ko có ý kiến. W được đoạn đầu tạo nút thắt và câu chuyện mới mẻ, có điều đoạn sau biên kịch bị hụt hơi hả, câu chuyện cứ lòng vòng.
Riêng SBS em cứ nghĩ Lee Jun Ki phải có đề cử daesang cơ đấy, cá nhân em đánh giá ảnh là linh hồn của Moon Lovers rồi đấy.
KBS em xem Descendant thấy được thôi chứ ko thích lắm, cảm nhận nội dung của Moonlight sâu sắc hơn nên thấy đề cử Park Bo Gum ok, có điều chắc khó cạnh tranh với cặp đôi Song. Dù sao thì Descendant cũng đã tạo nên 1 cơn sốt đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-12-2016 13:42:46 | Chỉ xem của tác giả
ủa ủa Flower in prision sao k đề cử Goo Soo mà đề cử spy vại, nãy đọc k kĩ, un bờ li vờ bồ

SBS thì chắc mợ chảnh lại ẵm thêm 1 cái Daesang
KBS thì mình đoán Park Shin Yang, chính chú cân kịch bản để bộ phim thành công vì phim kén khán giả, kịch bản k xuất sắc nhưng diễn xuất tuyệt vời của chú đã làm nên thành công, phim còn được làm mùa 2 và chú đã xác nhận tham gia
cơ mà chú không còn trẻ để KBS khai thác lợi ích khi trao giải cho chú và chú kiên quyết từ chối tăng thêm tập phim nên KBS có thể sẽ để bụng

nhưng nếu chú k được trao giải thì có lẽ knet sẽ lại gọi hồn chú như gọi hồn Jo Jin Woong hôm trao Baeksang

Bình luận

tui cũng đoán vậy đó :v hóng coi dân bữa chiếu film dân tình đòi trao daesang cho chú r mốt chú thua trai trẻ dân tình chửi như nào =)) cô Ra chắc sẽ đi thảm đó hehe   Đăng lúc 6-12-2016 12:49 PM
linhfilan: chú Park k có giải đâu =))) tui chỉ hóng cô Ra lướt thảm đỏ thôi, giải thưởng thì hên xui =))  Đăng lúc 6-12-2016 08:39 AM
nhm: Ugly alert đó =)))  Đăng lúc 6-12-2016 08:35 AM
quần của chế thiệt làm ng ta quắn quéo con tym =))))))  Đăng lúc 6-12-2016 04:09 AM
xuất thần hông mà cứ thấy ai nhắc ổng là sướng cái đã =))) tui đoán là daesang kbs sẽ ko về tay chú Park đc đâu :v có quá nhiều lí do cho vụ này :v nói gì nói chứ   Đăng lúc 6-12-2016 04:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-12-2016 14:00:19 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Bo Gum dc đề cử daesang cho vai chính đầu tiên luôn rồi
Nhưng thôi Gấu nhận giải xuất sắc là hạnh phúc rồi
Daesang năm nay songsong đồng giải thôi
Sbs thì Han Suk Kyu, MBC là Lee So Yeon
Thank bạn vì news

Bình luận

b có dự đoán giống mình hà ^^  Đăng lúc 5-12-2016 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-12-2016 14:01:05 | Chỉ xem của tác giả
Danh sách đề cử của SBS khó chọn thật,...mong chờ.

Còn KBS cho Bo Gum là vui lắm rồi, vào được tới đây là thành công lớn rồi, chứ còn giải thì chắc về tay SJK hoặc SHK rồi... cũng rất mong chờ, biết đâu bất ngờ...

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách