Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mark1234
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách các đề cử tại lễ trao giải APAN Star Awards 2015

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 24-11-2015 18:57:11 | Chỉ xem của tác giả
Có ai thấy cô bé Kim So Huyn cũng xứng đáng đc đề cử hông, mặc dù School 2015 ko nổi lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-11-2015 19:39:04 | Chỉ xem của tác giả
Lại giải thưởng nữa à...
Không biết có giống cái Grand Bell Awards không nữa???
Hổng lẽ canh tới ngày đó xem sao nào tới dự là biết chắc thắng giải
Thấy Joo Won được đề cử, thế để xem lần này cậu có tới không nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 24-11-2015 21:05:07 | Chỉ xem của tác giả
nhìn cái list đề cử của APAN thấy nhẹ lòng hẳn, ít ra là ko phải ngoác mồm ra mà tự hỏi: diễn viên diễn như vậy mà sao đc đề cử lắm thế

chưa tính đến Daesang, xét mấy cái Top Ex rồi dưới Top Ex cũng thấy là chí ít thì APAN có công nhận diễn xuất của những diễn viên thực lực

Theo suy đoán chủ quan của mình
- Top Ex nam: hoặc Kim Rae Won hoặc chú Ji Sung. 1 trong 2 người nếu đc Top Ex thì người còn lại Daesang, ko mong mỏi gì hơn
- Top Ex nữ: hãy là cô Soo Ae. Bias Gongvely kinh khủng nhiều nhg mà nói thật mình ko thấy Tak Ye Jin để lại ấn tượng, nhất là so vs Ji Hae Soo hay Taeyang .
- Ex cả nam và nữ: Jo Jung Suk - Park Bo Young. Hơ hơ couple đáng yêu nhất quả đất của mình, ko chọn họ thì chọn ai. Cảm giác kiểu ko có 1 tẹo phàn nàn gì về diễn xuất của 2 bạn bé này
- Top Ex và Ex bên mảng phim dài: Heart it through grapevine xứng đáng thắng hết , 1 bộ phim cực kì ý nghĩa, diễn viên cực chuẩn, đạo diễn thì khỏi bàn
- Best Rookie bên nam thì mình thích Byun Yo Han nhất, anh này đóng khá là đa dạng vai, từ phim vs Ji Hyo sang Six Flying Dragons là cả 1 vấn đề vì 2 cách diễn trái ngược hẳn nhau

nhìn chung thì mình vẫn có hơi hướng thích phim của SBS và tvN hơn là phim của MBC và KBS nên hầu hết danh sách đề cử cũng toàn rơi vào phim của SBS và tvN

thank bạn chủ thớt nhé

Bình luận

còn ss thì nhắm Daesang cho Soo Ae kìa :)))))))))))))) nhưng nữ nhi íu đúi sao chọi là 2 ông nam kia :v  Đăng lúc 24-11-2015 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 25-11-2015 09:52:55 | Chỉ xem của tác giả
Top excellence actor chỉ có thể là Ji Sung
Nhìn danh sách đề cử mà thấy vui,nhưng không hiểu sao lại có tên Kim Soo Hyun trong này vậy? Diễn xuất như vậy trong Producer mà cũng được đề cử sao??? Lần trước đoạt giải là thấy không hợp lý rồi
Lần này APAN làm ăn đàng hoàng nên chắc không trao giải dựa trên danh tiếng diễn viên như Daesang đâu nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 25-11-2015 14:23:09 | Chỉ xem của tác giả
Lần này mong là Bờm sẽ nhận được giải thưởng Dae Sang cao quý này

Tiếc cho anh, năm nào cũng có vai diễn ấn tượng mà chưa được nhận giải cao năm nào

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 25-11-2015 19:53:33 | Chỉ xem của tác giả
Trong danh sách đề cử lễ trao giải " Apan Star Awards "
năm nay 2015 , mình thấy có đầy đủ danh sách các diễn
viên nam cũng như nữ , ai mình cũng thấy đáng được giải ,
người nào cũng xứng đáng , không biết ai sẽ được  trao
giải cao quý dây ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 27-11-2015 10:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Ai đoạt giải cũng được
Mong dán sao tham gia đông vui để fan còn được ngắm các sao lung linh trên thảm đỏ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 27-11-2015 20:59:42 | Chỉ xem của tác giả
Sao danh sách đề cử không có Gia Đình Kỳ Quặc nhỉ, rating cao nhất năm 2015 cơ mà. Diễn xuất của người bố rất được ca ngợi bởi netizen.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 29-11-2015 12:13:24 | Chỉ xem của tác giả
Kim Hee Sun (MBC Angry Mom) dành giải nữ dv xs nhất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 29-11-2015 14:49:14 | Chỉ xem của tác giả
không thích cái danh sách này đâu ><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách