Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyendo97_ftu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dàn diễn viên và đoàn làm phim "W" chia sẻ về tỉ suất người xem gần đây

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 29-7-2016 20:51:32 | Chỉ xem của tác giả
roseskissdarl gửi lúc 29-7-2016 08:07 PM
Xem W ưng diễn xuất của LJS và HHJ quá xá, mà chemistry cứ gọi là ùn ùn, tình trong b ...

Đầu tiên thớt rất là appreciate bình luận sâu của chế so với những bình luận kiểu rập khuôn kiếm sức gió )
Trên mạng netz có phản ứng trái chiều về diễn xuất chế Han, cơ mà với minhf thì chế ấy quá hợp và tròn vai luôn, từng ánh mắt cử chỉ đáng yêu cực kì, như truyện tranh vậy ) và đó là cái mình cần ở bộ phim này. Nó khác với những bộ phim khác mà chế ấy từng diễm như trong Dong Yi hay Shining Inheritance ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-7-2016 22:10:12 | Chỉ xem của tác giả
Mục tiêu 20% hoàn toàn có thể thực hiện được
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-7-2016 22:11:12 | Chỉ xem của tác giả
Thấy W diễn biến mới lạ và rất thu hút
Kiểu kb mở ra con đường mới cho phim Hàn
Chuyện tình của Chul vs Joo lãng mạn quá thể
Lúc Joo tỏ tình lần thứ 2 mà nhìn Chul xao xuyến con tim mị cứ tưng tưng tưng hị hị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-7-2016 22:46:01 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim mà hóng từng tập 1. Mới có 1 ngày đã luyện hết 4 tập rồi. Tình hình này thì lót dép hóng dài dài ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-7-2016 22:52:44 | Chỉ xem của tác giả
đúng là W là phim có kịch bản lạ và thu hút người xem
cũng lâu rồi ko thấy màn ảnh Hàn có những bộ phim lạ như này
tập hqua hay vậy mà rating ko tăng có hơi buồn 1 chút
nhưng bù lại phản ứng của mng rất tốt và phim cũng hết đúng chỗ rất kịch tính nên mong là sang tuần W sẽ tiếp tục dẫn đầu và tăng rết để các diễn viên và đoàn làm phim có động lực hơn nữa  
tks bạn trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 30-7-2016 01:25:11 | Chỉ xem của tác giả
Chia sẻ suy nghĩ cá nhân một chút:
Thật ra câu chuyện xen kẽ giữa thế giới truyện tranh và đời thực, đã có từ lâu và rất nhiều. Nếu ai là fan và đọc manga nhật sẽ biết đến thể loại này. Câu chuyện xoay quanh về các nhân vật trong thế giới truyện tranh và đời thật, 2 nhân vật chính định mệnh gặp nhau, dành tình cảm cho nhau, đấu tranh để sống xót và kết là 1 trong 2 nhân vật quyết định ở lại trong thế giới ảo hoặc thế giới thực tế.
Chắc là lần đầu dựng thành phim nên cái gì mới cũng thú hút khán giả. Thể loại này cũng hay, gay cấn, diễn biến nhanh, làm những người theo dõi xem không chớp mắt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 30-7-2016 07:04:58 | Chỉ xem của tác giả
roseskissdarl gửi lúc 29-7-2016 08:07 PM
Xem W ưng diễn xuất của LJS và HHJ quá xá, mà chemistry cứ gọi là ùn ùn, tình trong b ...

Thề luôn mỗi lần mình thấy ai chê HHJ diễn lố hay dở này nọ trong W là mình đau lòng khủng khiếp. Mình cảm nhận được từng thần thái, nét mặt, ánh mắt đa dạng khác nhau trong mỗi tình huống. Tính cách của nhân vật là người làm trước rồi mới suy nghĩ sau mà. Ai chê chị diễn lố chứ với cá nhân mình nó ở trong một giới hạn rất hoàn hảo. Chị phải làm xấu bản thân nhưng mình vẫn thấy cái sự sang trọng toát lên trong thần thái của chị.

Drama trở lại của chị sau 6 năm vắng bóng thiệt là hết chỗ chê. So với cái hồi ngây ngô trong Spring Waltz, Người thừa kế sáng giá thì chị đã khác xa lắm rồi. Ôi Dong Yi của lòng em đúng là đã bay được rất rất cao rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 30-7-2016 08:57:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chài ơi rat phải lên 20 nhoa. tập hôm 4 hay vầy mà rat nó k tăng. hi vọng các tập sau sẽ cải thiện hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-7-2016 09:33:05 | Chỉ xem của tác giả
Từ từ rồi rating sẽ tăng thôi nếu vẫn tiếp tục giữ vững phong độ như thế này ^^

Dự đoán là tập sau rating có thể sẽ tăng mạnh sau những gì diễn ra vào cuối tập 4 khi Kang Chul bước từ manhwa ra thế giới thực. Phim lúc này mới thật sự bắt đầu mà~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 30-7-2016 15:49:02 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim mà hết thời gian cũng không hay

Phim lôi cuốn vô cùng, kịch bản phải nói là đột phá.

Mong đoạn sau vẫn được vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách