Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3897|Trả lời: 33
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dàn diễn viên 'Reply 1994' hóa thành dàn nhạc trên tạp chí 'Vogue Korea'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Dàn diễn viên của 'Reply 1994' đã lập nên dàn nhạc của riêng mình trong ấn phẩm tháng 12 của tạp chí 'Vogue Korea'!

Tạm thời rũ bỏ hình ảnh của mình trong những thước phim về thập niên 90, các diễn viên hòa mình vào nhạc cổ điển với đàn violin, cello, sáo và kèn trumpett.

Trong cuộc phỏng vấn với ‘Vogue’, nữ diễn viên chính Go Ara tuyệt đối không hé nửa lời về người chồng tương lai của mình "Các bạn hãy tiếp tục theo dõi. Vẫn có khả năng sẽ có một ứng cử viên mới cho vị trí người chồng (màn ảnh) của tôi".

Nam diễn viên Yoo Yun Suk cũng chia sẻ hi vọng được trở thành chồng của cô "Tôi muốn trở thành chồng của Na Jung để có thể thay đổi hình ảnh từ 'gã tồi quốc dân' thành 'chàng trai dịu dàng quốc dân'".

Allkpop, Vogue Korea
[email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-11-2013 11:14:51 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có ngày được ngồi sofa new Reply
Nói chung là ảnh ọt nhìn ciu thế, mặt Do Hee siêu ba chấm , cưng dã mannn

"Các bạn hãy tiếp tục theo dõi. Vẫn có khả năng sẽ có một ứng cử viên mới cho vị trí người chồng (màn ảnh) của tôi". {:289:}

Chị Na cấm tiệt có tiết lộ là sao nhẩy, hay là bác BK lại đinh troll gì bọn cháu nữa {:292:}
Thêm một ứng cử viên nữa là sao, đã một Rác một Bông, mới rồi có vẻ thêm cả Tai, bây giờ thêm bạn nữa
Là khéo lại ngư ông đắc lợi, huhuhuh.

"Tôi muốn trở thành chồng của Na Jung để có thể thay đổi hình ảnh từ 'gã tồi quốc dân' thành 'chàng trai dịu dàng quốc dân'".
{:398:} {:426:}  
Đọc lời bình của bạn Bông thì có nước sặc sữa, đàn ông xấu xa hay cười nhìn tủm tỉm rung rinh trái tim thiếu nữ của tôi đây <3 <3 Anh bừa vừa thôi ko dân nó chống phá
Đùa chứ, tìm cách xóa hình tượng anh nhỉ, chứ em nói là anh đóng vai nào là số cũng ...nhọnhiều khi nó ác ác
Dù em vẫn yêu , em theo thuyền Na Rác nhưng mà Bảy Bông hâm ạ, em cũng yêu anh ){:412:}
P.s : Bác bk đừng troll nữa Cháu nói thật, chớ bác troll thế này đau lòng fan girl lắm. Tim giờ yếu lắm rồi bác ơiiii
P.s2 : ko liên quan lắm, nhưng mà thật là cái quần Rác mặc nó rác thật ) Đùa chứ bạn sờ tai lít ko tìm được cái gì khác sọc và hoa cho cháu nó à ) Nhìn cưng thì hết biết nhưng mà thấy cái quần là cười như thú {:447:} {:425:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-11-2013 11:15:48 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi!! đồng chí Yeon Suk cũng muốn trở thành chồng kìa BK chê-pal, cho em nó cơ hội thay đổi hình tượng đi {:430:} {:430:}
mấy khi có cơ hội tạo nên 1 hình ảnh khác hoàn toàn trong mắt người xem, Ara cũng thành công trong việt lột bỏ hình tượng dịu dàng, bi h nói tới Ara kiểu gì mình cũng nghĩ tới Na Jung trước tiên
còn bạn Jung Woo thì quá cool quá toẹt vời rồi..1 oppa-ya hoàn hảo ấm áp nói chung là cũng anh trai quốc dân rồi

còn mình chú nó trước giờ chưa được ngta chú ý rồi (đóng vai phản diện cỡ đó mà mình coi rồi vẫn không nhớ nổi mặt), lần này cho chú được làm Người Chồng Quốc Dân đi *tung hoa tung lá*

Bình luận

@bino: =))))))))))))))))))  Đăng lúc 19-11-2013 03:15 PM
thằng khốn quốc dân =))  Đăng lúc 19-11-2013 02:47 PM
bạn Bông đóng cái vai ác ơi là ác trong Sói nên từ dạo đó nhớ mặt bạn ý :(  Đăng lúc 19-11-2013 12:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-11-2013 11:23:57 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn hãy tiếp tục theo dõi. Vẫn có khả năng sẽ có một ứng cử viên mới cho vị trí người chồng (màn ảnh) của tôi".

cái nì mình nghi là bạn HaiTai, hjhj mong ep 11 quá đi !!!
nếu mà là HaiTai thiệt chắc fan-gơ điên hết lun quá
"Tôi muốn trở thành chồng của Na Jung để có thể thay đổi hình ảnh từ 'gã tồi quốc dân' thành 'chàng trai dịu dàng quốc dân'".

hihi, mình cũng mong muốn như thế, minh ship BongNa, pic 2 nhìn 2 anh chị iu ghia !!!!
pic thứ 3 nhìn mọi người hài chết đi được ak, nhưng mặt ai cung iu hết ak
{:297:}{:297:}{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-11-2013 11:26:21 | Chỉ xem của tác giả
nhìn cái hình cuối kìa *cười ngất ngưỡng*
bạn 2Tai trở thành 1 mái mất rồi =))
mà Go Ara có ý nói 2Tai sẽ nhập cuộc nữa á
mệt nghen =))
2ng đã đủ rối rồi, giờ là 3 ng nữa ><

Bình luận

khiếp hồn 2 mợ =))))) sịp cũng dành giựt =))))))))))))))))  Đăng lúc 19-11-2013 03:21 PM
=)))) bino: cho mợ mượn vài hôm đê mờ =)))))  Đăng lúc 19-11-2013 02:52 PM
ơ ơ mợ trộm cuồn của em hả *gàoooo*  Đăng lúc 19-11-2013 02:48 PM
khiếp cái con Nách này toàn đi đọc báo Hàn xẻng =)))  Đăng lúc 19-11-2013 02:48 PM
=))))))))) e nào zám zụ zỗ chi đao =))))) để Bino nói đại ý rồi e méc lại cho =)))  Đăng lúc 19-11-2013 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-11-2013 11:29:25 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Bông mặc cây trắng nhìn đẹp quá <3
Van nài bk + pd cho cặp Na Bông thành đôi ạ ~ làm ơn cho mơ ước của bạn Bông thành sự thật đi ạ
Nếu thế thì Reply 1994 sẽ là phim đầu tiên tác thành cho nam 2
Phim này Go Ah Ra đóng tốt hơn các phim trước nhiều ^^

Bình luận

sao lại là nam 2 được bạn :(   Đăng lúc 19-11-2013 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-11-2013 11:31:34 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Yeon Suk cũng muốn trở thành chồng Na nè{:290:}
Rất hợp ý tớ bây giờ
Hy vọng bác đạo diễn đáp ứng nguyện vọng của cậu ấy
Nhìn cái pic 3 cười té ghế, 4 ng mặt rất rất nghiêm trọng, ko một nụ cười,haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-11-2013 11:31:38 | Chỉ xem của tác giả
ớ ớ, có ứng cử viên mới sao
phải chăng là hai tai
T^T tri kỉ thì được chứ còn thêm ng thứ 3 nữa thì mềnh chịu
2 ng thôi đã đau đầu lắm rồi
thêm bnaj vào nữa thì cái đầu mình nó ko chịu nổi nhiệt =))
gà tồi quốc dân sang cahngf trai dịu dàng quốc dân =)) ko cần đợi đến lcus làm chống đâu, bao nữ nhi ngoài kia đổ rụp luôn rồi kìa
mà sao có mỗi ảnh đôi Bông-Na
Rác bẩn bựa của tui ko có sao T^T

Bình luận

má ơi, ưng chữ ký của bạn ghê <3 <3 <3  Đăng lúc 19-11-2013 02:01 PM
thanks bạn =)  Đăng lúc 19-11-2013 11:40 AM
ở thớt Reply, luna up hình ứng viên mới đó  Đăng lúc 19-11-2013 11:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-11-2013 11:46:38 | Chỉ xem của tác giả
Còn 1 tấm của riêng Oppa nữa này Ông này ham dzui từ trong phim ra ngoài luôn hà

Ô cái tấm có Do Hee ^^ Nhìn Baro phong độ khác hẳn trong phim bao nhiêu, thì nhìn Son Ho Jun lại... xuống sắc bấy nhiêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-11-2013 11:54:53 | Chỉ xem của tác giả
pic cuối 4 người ngố tàu k chịu đc,

em Do Hee có cái quần bá đạo quá

mới mần tới ep 4 thôi nhưng cũng nóng lòng biết ai là Chồng Na rầu

mỗi ngày mần được có 2 ep

thôi thì cứ từ từ, xem loáng cái hết 10 ep thì mai mốt lấy gì ra tụng  

như bạn gì gì trong nhà Rep nói đấy

Hai Tai làm Chồng Na cho dễ xử lý @@ vừa lòng cả 2 bên Shipper Na Rác và Na Bông

2 anh kia, bỏ thì thương, vương thì tội

Bình luận

2 anh kia, bỏ thì thương, vương thì tội --> thumps up! :D  Đăng lúc 19-11-2013 01:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách