Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3604|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dàn diễn viên chính "Lucky Romance" trả lời họp báo vào ngày 25/5

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 25/5, đoàn làm phim "Lucky Romance" đã có buổi họp báo cùng với các diễn viên Hwang Jung Eum, Ryu Jun Yeol, Kim Chung Ha , và Lee Soo Hyuk. Dưới đây là vài dòng suy nghĩ của các diễn viên về vai diễn lần này.

Q: (RJY) Có lời nguyền rằng những dự án phim sau của dàn diễn viên Reply thường không thành công cho lắm, bạn nghĩ gì vể điều này?
A: Tôi không nghĩ về điều đó hay đại loại như vậy mà chỉ tận hưởng và cố gắng hết sức cho dự án hiện tại này. Tôi hy vọng mội người sẽ thích nó.

Q: (Đạo diễn) Có lý do cụ thể nào mà chị chọn dàn diễn viên này không?
A: Tôi đã luôn muốn HJE và RJY trong phim của mình vì thế tôi đã gọi đến cty và vô tình biết được họ chung 1 cty

Q: (HJE) Bạn nói dự án phim này là tốt nhất so với những sự lựa chọn khác?
A: Mọi người thường nói tôi được đánh giá quá cao cho nên tôi muốn cố gắng hết sức để chứng tỏ là họ sai. Tôi cũng muốn thử thể loại khác nhưng không có ai gọi cho tôi hết và sau khi kết hôn thì tôi dự định vẫn chọn thể loại Rom-Com.

LSH: Tôi đã tập luyện rất nhiều để giống như vđv chuyên nghiệp cho nên tôi hy vọng mọi ngưởi sẽ yêu quý nhân vật của tôi.

Q: (LCH) Đạo diễn đã từng nói rằng cô ấy rất cảm kích khi làm việc chung với bạn, bạn có suy nghĩ như thế nào về điều này?
A: Tôi thực sự rất cảm động. Tôi chưa hề đóng vai "gái giàu sang chảnh" trước đó nên tôi cảm thấy một chút áp lực nhưng tôi muốn tận dụng điều này để làm tốt hơn. Nhân vật của tôi đến từ Canada cho nên tôi đã luyện tập giọng điệu tiếng Anh và học thêm về thời trang.

Q: Nếu rating đạt hơn 20% thì các bạn sẽ làm gì?
A: (?!?!) Tôi sẽ làm tặng fan "Jia wang" (?!) nhưng đó chưa phải chính thức mà chỉ là cuộc thảo luận giữa các nhân viên trong đoàn về tập đầu của phim mà thôi. Chúng tôi sẽ cân nhắc và sẽ thông báo cho mọi người biết sớm thôi!

pic cre: Soompi
Eng trans by MBCkpop
Viet trans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-5-2016 15:10:47 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn ổng trong họp báo cứ toe toét từ đầu tới cuối
Mừng là ảnh chẳng phải chịu áp lực quá lớn của Reply, hãy cứ diễn theo cách mình nghĩ là dc
Tụi này sẽ ủng hộ anh hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-5-2016 15:27:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Haha đọc đoạn HJE mới mắc cười, trả lời thành thật hết biết: bởi vì k ai gọi cho tôi ở các thể loại khác. Vậy là đóng đinh cho romcom rồi
mong lão Dơn phá được lời nguyền Rep
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-5-2016 15:36:48 | Chỉ xem của tác giả
Có lời nguyền rằng những dự án phim sau của dàn diễn viên Reply thường không thành công cho lắm

Có lời nguyền kiểu này nữa sao trời ._. Lạy Knet luôn
sau khi kết hôn thì tôi dự định vẫn chọn thể loại Rom-Com

Đây là sở trường của ss Hwang rồi Với lại là đài MBC, drama kiểu này có nhiều kinh nghiệm nên mọi chuyện sẽ ổn thôi

Mong là con rết trên 20% thiệt :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-5-2016 15:51:16 | Chỉ xem của tác giả
Tưng bừng hứng khởi quá cô ạ, họp báo ai cũng xinh tươi nhìn cưng hết sức.

Không khí rất vui vẻ, toàn nhí nhố trêu đùa nhau thôi, rom-com nên ai cũng bừng bừng sức sống hết á.

Post cái clip nhá hàng phim trước, xem xong là hóng đến tối lắm luôn.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-5-2016 16:09:29 | Chỉ xem của tác giả
Ơi, xử luôn đoạn Trans từ EOR đi, cho vào tiếp bên dưới, cho bõ công
Cảm ơn em iu nhé!
Gửi lời hỏi thăm anh Ô 3 giùm c!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-5-2016 16:25:08 | Chỉ xem của tác giả
ủa sao cái này e dịch ít thế, nhớ là dài lắm mà ^^

phim lên rồi, không khí các diễn viên cũng rất tốt, vậy là đc

làm cú hoành tráng phá dớp của MBC từ đầu năm đến giờ đi Lucky ơi

Bình luận

Em thấy nhiu đó à Chun ơi T___T  Đăng lúc 25-5-2016 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-5-2016 16:42:26 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra trước Lucky Romance ss Hwang Jung Eum được love-call 2 dự án rồi còn gì

1 dự án cổ trang "Moon Lovers" và 1 là dự án melodrama "Monster" đó rồi đấy chứ (đăng tin rồi mà) T.T
Nhưng cuối cùng chị có chịu nhận đâu.

Mà đùng một cái đã thấy tin bà ý confirm bộ rom-com này rồi @@ >> phải chăng kịch bản LR mang lại sức hút nào đó chăng??

>> Tóm lại, dù có là thể loại nào đi chăng nữa ss Hwang hãy cứ diễn thật tốt vào nhé

Buồn cười ra buồn cười mà buồn lòng thì ra buồn lòng nha. Ủng hộ chị hết mình. Nhà Bùa chú Fighting!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-5-2016 21:41:17 | Chỉ xem của tác giả
20% mặc dù rất khó nhưng vẫn cổ vũ 2 anh chị
Thanks bạn tran

Bình luận

công nhận khó :((  Đăng lúc 26-5-2016 07:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-5-2016 21:52:24 | Chỉ xem của tác giả
hahaha nhìn ảnh này mới thấy trong cái poster bên kỹ thuật làm lố quá
Mặt chó là phải như này này chơ ai lại nhọn hoắt thế kia ^^
bạn Jun Yeol được cái dáng cao ráo nên mặc gì cũng thấy đẹp, nhưng mà mình đặc biệt thích mấy bộ kiểu kiêu của bạn ý trong trailer ấy, kiểu chuẩn boyfriend của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách