Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mickey18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dàn diễn viên chính của “Oh Hae Young Again” nói về sự nổi tiếng hiện tại của bộ phim.

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-5-2016 09:42:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn đã dịch tin. Nói không ngoa, phim quá thu hút. Hôm qua mình đã xem 1 lèo 5 tập sub và tập 6 raw. Chỉ biết nói Whoaaa, nội dung nhẹ nhàng, diễn biến rõ ràng, nhân vật cá tính. Mình thấy ngoài Eric đẹp trai, các nam nữ khác đều không phải dạng quá sắc nét nhưng diễn xuất thì ổn lắm. Cảm thấy đồng cảm với Oh Hae Yong 1 quá! Nội tâm con gái khi yêu thế nào thì cô ấy thể hiện đúng như thế! Ah, bất ngờ là em Young Ji của Kara, tham gia Roonmate í cũng tham gia phim này. Nhân vật phụ của phim hài lắm!

Bình luận

Mình cũng đang ghiền phim lắm. Kites hem sub những có nhà bạn vào chơi cho vui:D http://forum.kites.vn/thread/-tvn-2016-oh-hae-young-again-seo-hyun-jin-eric-kim-ji-suk-469623-26-1.html  Đăng lúc 18-5-2016 10:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-5-2016 13:59:12 | Chỉ xem của tác giả
phim sẽ ngày càng nổi tiếng cho mà xem hị hị. nam thanh nữ tú mà lại em bỏ cá đồ gia đình ra xem a c diễn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-5-2016 15:57:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
"Just" Oh Hae Young giống hình ảnh hồi cấp 3 của mình kinh khủng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-6-2016 21:00:47 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu tưởng kites trong làm sub phim này ấy cơ. Phim quá hay, cảm động và mang lại cho người xem nhiều trạng thái cảm xúc. Nội dung phim cũng mới mẻ và diễn viên quá đỉnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách