Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2014|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dàn cast "Running Man" phản hồi họ không biết gì về cuộc hôn nhân của Gary

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tin tức vừa được tiết lộ rằng vào ngày 05/4 Gary của Leessang đã kết hôn trong bí mật, và dường như ngay cả thành viên của "Running Man" cũng không biết gì về điều này!

Nguồn tin từ "Running Man" đã phát biểu, "Không ai biết gì về hôn nhân của Gary. [Mọi người] đã khá sốc khi nghe tin này."

Một nguồn tin gần gũi với Gary giải thích, "Tôi không muốn nói gì hơn. Tôi thật sự bất ngờ khi nhìn thấy bài đăng trên tài khoản mạng xã hội của anh ấy. Anh ấy  còn không nói với bất kỳ người quen gần gũi hay đội staff về mối quan hệ của mình, hãy đừng nói gì thêm về cuộc hôn nhân ấy." Trong khi đó một nguồn tin tiết lộ, "Rất nhiều bạn bè nổi tiếng của anh ấy cũng có vẻ rất sốc. Họ nói rằng họ không thể nói gì hơn."

Đây cũng là tin tức đến với công ty đại diện của Gary. Một nguồn từ công ty cho biết, "Chúng tôi không biết gì về cuộc hôn nhân của Gary. Chúng tôi đã được thông báo ngay trước khi [anh ấy đăng bài viết]. Chúng tôi không có gì đặc biệt để nói với tư cách là công ty đại diện và cả về thông tin trên bài Instagram của anh ấy."

Source: soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-4-2017 18:51:23 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin
Ai cũng bất ngờ
Chúc Gary hạnh phúc
Ai cũng có lý do riêng nên không thể phán xét ai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-4-2017 19:13:11 | Chỉ xem của tác giả
đúng là anh, tâm hồn tự do thoải mái. nghe tin mà thấy sốc lắm, mặc dù tui ko buồn vì monday couple đâu, bất ngờ và sốc luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-4-2017 20:35:49 | Chỉ xem của tác giả
Anh Gary giữ bí mật giỏi ghê, ai ai cũng sốc cũng bất ngờ, thôi bây giờ chỉ biết chúc phúc cho anh, thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-4-2017 20:39:53 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là bất ngờ thật luôn ấy. Có vẻ như anh bảo vệ người yêu của mình kĩ quá đến nỗi không ai biết luôn. Chắc hẳn anh phải yêu chị ấy lắm.
Mặc dù lúc đầu có hơi hụt hẫng vì Monday Couple không thành nhưng bây giờ thì hết rồi, thực sự rất vui mừng vì anh đã tìm thấy người phụ nữ của đời mình và làm những điều anh thấy hạnh phúc.
Không biết nói gì hơn ngoài chúc anh chị sẽ luôn hạnh phúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-4-2017 22:08:24 | Chỉ xem của tác giả
Anh đúng là làm 1 cú quá bất ngờ
Ngay cả bạn bè thân thiết cũng sốc khi biết anh đã kết hôn
Chúc vợ chồng anh hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-4-2017 22:21:41 | Chỉ xem của tác giả
Gary đúng chuẩn lù lù vác cái lu mà chạy (theo mấy đứa bạn mình hay nói ).
Hôm nay 7h mình mới về tới nhà, mở FB ra thì tin này đập ngay vào mắt, hết hồn tưởng fan thêu dệt, ai ngờ cuối post có ghi "from Kang Gary"
Tận đáy lòng chúc Anh Mực hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-4-2017 09:25:39 | Chỉ xem của tác giả
Ai cũng sốc khi nghe tìn này hết mà, còn tưởng hậu 1.4 chứ
Chúc anh chị hạnh phúc
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-4-2017 19:29:36 | Chỉ xem của tác giả
Running Man với Gary thân nhau như vậy mà tin
của anh, lấy vợ mà không ai biết cũng lạ ,mà họ
còn sốc khi nghe tin này có đúng như vậy không
đó , mình khôn tin tí nào ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-4-2017 09:33:26 | Chỉ xem của tác giả
Gary rất có khả năng làm ra những chuyện như thế này. Vì thế mình nghĩ đây hẳn là sự thật. Song mình không thích cách anh ấy làm. Anh ấy có thể kết hôn bí mật. Có thể công bố với công chúng sau đó, nhưng không phải là những bạn bè (được cho là?) thân thiết của anh ấy cũng được đối xử y hệt như "công chúng" vậy. Nếu như các bạn của anh đã được anh thông báo trước khi công bố thì mình sẽ cảm thấy hợp lý hơn so với hiện tại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách