Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2974|Trả lời: 53
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đám cưới Bi Rain - Kim Tae Hee tổ chức vào ngày 19/1

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đám cưới được tổ chức đơn giản tại nhà thờ ở Gahoe-dong, quận Jongno, Seoul.

Diễn viên Ahn Sung Ki là người làm chứng. Bạn thân nhất của Kim Tae Hee là Honey Lee là người bắt hoa cưới.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 19-1-2017 18:27:10 | Chỉ xem của tác giả
Đám cưới chỉ 24 triệu đồng bao gồm chi phí thuê địa điểm, tiệc cưới, hoa trang trí, tiền bồi dưỡng cho những người tình nguyện phục vụ giúp đỡ tại đám cưới (trang phục và nhẫn cưới chưa được tính vào khoản này?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 19-1-2017 18:29:28 | Chỉ xem của tác giả
Kim Tae Hee chia sẻ bức thư tay trên mạng xã hội

"Xin chào, đây là Kim Tae Hee.

Đầu tiên, tôi muốn thể hiện sự cảm kích trước rất nhiều lời chúc mừng và ủng hộ của các bạn về tin vui có phần đột ngột và bất ngờ của chúng tôi.

Hôm nay, chúng tôi chính thức bắt đầu ngày đầu tiên của cuộc hành trình mà chúng tôi sẽ cùng nhau bước đi sắp tới. Chúng tôi cũng mong muốn được bước những bước đầu tiên ấy trong sự chúc phúc của những người hâm mộ đã luôn yêu thương chúng tôi suốt thời gian qua.

Chúng tôi sẽ sống vì nhau, tôn trọng nhau, và lấp đầy những thiếu sót của nhau. Với tư cách một người phụ nữ của gia đình, và với những hình ảnh ngày càng trưởng thành hơn của một diễn viên, tôi sẽ cố gắng để có thể đền đáp lại những cảm xúc ấm áp mà bản thân nhận được từ tình yêu thương vô bờ bến của các bạn.

Và gửi tới người đàn ông sẽ trở thành bạn đời của tôi kể từ hôm nay. Hãy cùng trở thành những nguồn động lực mạnh mẽ của nhau, và mong cho trái tim chúng ta luôn cùng chung nhịp đập!

Trong thời tiết giá lạnh này, các bạn hãy cẩn thận để không cảm lạnh và luôn khỏe mạnh nhé. Tôi sẽ cầu nguyện cho các bạn một năm mới đong đầy niềm vui. Một lần nữa, tôi muốn nói lời cảm ơn với tất cả các bạn".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-1-2017 18:46:42 | Chỉ xem của tác giả
Chưa thấy đôi nào cưới nhanh như vấy
Mới công bố cưới 2,3 ngày nay chứ mấy, mà bữa nay đã cưới r, anh chị giấu kĩ ghê
Dù sao cũng chúc anh chị hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-1-2017 18:50:33 | Chỉ xem của tác giả
2 anh chị đẹp đôi quá đi mất ấy, không còn gì để chê Chúc mừng 2 anh chị lần nữa ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-1-2017 19:03:50 | Chỉ xem của tác giả
Woa thế là chàng đã rước nàng Kim về rinh-!-chẳng ai,giống ai'mỗi người 1, Ý-('Rain-Kim'tốn kém hơn" Bin-Young-1- tí-*-rồi cũng xong cặp vợ chồng' Won Bin-Lee Na Young''hiện giờ HP bên thiên thần nhỏ-))-chúc Kim-Rain hạnh phúc:ắp tới còn cặp đôi nổi tiếng Sweets'*' Song Seung Hun-L-D-Phi-}}}-Merci bạn''-''  

Bình luận

cho mìh thên vài câu-cho vui-))-"chuyện tình đẹp của cô Thiên Kim nhà giàu-Hoàng Tử mắt 1 mí-cuối cùg đã kết thúc viên mãn-bfilm dài 4năm'_!-  Đăng lúc 19-1-2017 07:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-1-2017 19:11:08 | Chỉ xem của tác giả
đám cưới đơn giản và có sự chúc phúc của mọi người quan trọng là 2 ac vui vẻ hạnh phúc
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-1-2017 19:30:31 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận nhanh thật, vừa nghe công bố mới đây thôi
Chúc anh chị mãi hạnh phúc
Cảm ơn bạn đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-1-2017 19:40:14 | Chỉ xem của tác giả
KTH mặc như vầy làm nhớ đám cưới củ Bi trong Full House.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-1-2017 19:44:31 | Chỉ xem của tác giả
Cái cảm xúc bồi hồi xúc động khi nghe tin vui của anh chị, nó thật sự không diễn tả nên lời
Theo chị từ hồi Nấc Thang Lên Thiên Đường tới tận bây giờ, chờ mòn mỏi thì cũng được ngày tin tốt đẹp như vậy
Yêu anh chị, chúc anh chị trăm năm hạnh phúc, mau sớm còn tiểu Bi vs tiểu Hee
thanks bạn thớt nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách