Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyMyJim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đám cưới Bae Yong Joon và Park Soo Jin ngày 27.7

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 29-7-2015 09:20:22 | Chỉ xem của tác giả
Thâtj sự là 2 anh chị ý quá đẹp đôi luôn á nha!!!hâm mộ quá đi thôi. Ngày xưa phải nói là hâm mộ anh ý quá xá luôn, đẹp trai, lại đóng phim hay. GIỜ vần giừ được phong độ như ngày nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 29-7-2015 11:51:16 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là tình đầu của em cuối cùng cũng đã có vợ
Hiện tại chưa thích Park Soo Jin cho lắm, nhưng chắc hẳn phải có lý do nào đó để một người như anh chọn chị làm vợ
Chúc anh chị mãi hanh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 29-7-2015 12:07:41 | Chỉ xem của tác giả
Hic đúng là sao VVIP có khác nhỉ, kín như bưng luôn, toàn hình ảnh mờ ảo như sương khói, anh tung cái j ra các chú mới có, còn đâu thì anh chị xin phép nhá! Chúc anh và vợ trẻ sớm con bồng con bế nha, đẻ ra mấy nhóc tì xinh như mộng để lớn lên tiếp tục gây đau tim cho các anh chị em nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 29-7-2015 16:38:28 | Chỉ xem của tác giả
Dõi theo anh suốt hơn 15 năm, từ khi e chỉ là 1 thiếu nữ chưa biết gì, cuối cùng bây giờ anh cũng đã tìm được cho mình một chốn bình yên rồi
Phải hôm nay mới lên chia sẻ chúc phúc cho anh được - "mặt trời ấm áp" của em
Cầu chúc anh mãi mãi được hạnh phúc, được vui vẻ, và một đời bình an, anh nhé

...
YJ.Bae - everlasting love <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 29-7-2015 19:34:46 | Chỉ xem của tác giả
Chúc hai anh chị mãi hạnh phúc
Chỉ vài ảnh hiếm hoi nhưng như thế cũng đủ r
Cảm ơn các bạn subteam đã update
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 29-7-2015 19:44:48 | Chỉ xem của tác giả
Thế là biểu tượng một thời của Hàn Quốc đã lên xe hoa rồi, anh lên hơi muộn nhưng thế mới thỏa lòng của người hâm mộ được.
Chúc mừng đám cưới của anh và chúc anh cùng chị nhà mãi hạnh phúc bên nhau
Không phải nói chứ cái ảnh cưới đẹp mê mẩn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 30-7-2015 07:03:58 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng anh chị trai tài, gái sắc hạnh phúc trăm năm, đến đầu bạc răng long.
Anh là thần tượng số 1 của tôi, chỉ tiếc sau phim Legend đến giờ anh ít xuất hiện quá.
Mong các bạn trong BQT làm lại bộ phim Mối tình đầu và Hãy thành thật với tình yêu, trong đó phim Hãy thành thật với TY lấy đi bao nước mắt của mình, xem mãi ko biết chán.
Anh quá đẹp và có ánh mắt hút hồn lóng người, cách diễn xuất cũng đỉnh luôn, có lẽ là hay nhất trong số các diễn viên HQ mà mình từng xem.
Cuối cùng thì anh cũng đã cưới một nữ diễn viên. Chúc hạnh phúc lần nữa. Tin anh cưới làm mình xốn xang trong lòng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 30-7-2015 07:56:48 | Chỉ xem của tác giả
Thế là 1 trong những nam diễn viên HQ đầu tiên mình biết đến đã cưới vợ rồi. Ng khai sinh ra làn sóng Hallyu cuối cùng đã yên bề gia thất.

Nhớ hồi bé xem Mối tình đầu trên VTV, sau đó là Thành thật với tình yêu nữa. BYJ hồi đó trẻ và đẹp trai vô cùng, gương mặt ngời sáng thông minh. Đến Bản tình ca mùa đông thì mình rất thích vai Joon Sang ban đầu, đoạn sau lúc mất trí nhớ chuyển sang kiểu tóc lãng tử thì lại ko thích bằng.

Mới thế mà cũng hơn 1 thập kỉ trôi qua rồi. BYJ lấy vợ, Soo Jin cũng rất xinh xắn đáng yêu. Chúc mừng hạnh phúc 2 người

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 30-7-2015 10:09:16 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng rồi anh B.Y.J cũng chịu lấy vợ. Nhưng sau nhiều vai diễn cô vợ Park Soo Jin đóng, nhiều vai gây kém thiện cảm, cho nên là cứ tự hỏi "Sao ko phải là cô gái khác nhỉ?". Dù sao cũng chúc mừng anh ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 30-7-2015 13:33:39 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng hạnh phúc của anh Bae
Hình như tổ chức sớm hơn kế hoạch hay sao ý nhỉ
Lần trước bảo mùa thu mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách