Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyMyJim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đám cưới Bae Yong Joon và Park Soo Jin ngày 27.7

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 27-7-2015 20:54:10 | Chỉ xem của tác giả
hình ảnh trong đám cưới cũng hạn chế ghê coi đi coi lại cũng đc có vài hình
chúc anh chị trăm năm hạnh phúc
hóng hình ảnh các sao đi dự đám cưới hôm nay :3

Bình luận

đám cưới trong giới hạn gia đình và bạn bè mà, k chia sẻ với truyền thông nên k có hình rõ đâu  Đăng lúc 27-7-2015 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-7-2015 21:03:28 | Chỉ xem của tác giả
wow chúc mừng chú đám cưới , chúc 2 người hạnh phúc , chị này dễ thương lắm. Mau có baby chú nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-7-2015 21:18:55 | Chỉ xem của tác giả
chộp ngay quả hình Kim Soo Hyun bảnh nhỉ
hóng ngày mai xem Dispatch có tung hình ảnh gì khác không chứ hồi Won Bin mấy bác pv còn núp lùm trên cây để chụp lén cơ mà
cuối cùng thì chú già cũng đã kết hôn. Chúc hai người hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-7-2015 21:27:54 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Bae Yong Joon và Park Soo Jin, chúc hai anh chị trăm năm hạnh phúc,
ngày vui như thế này thật tiếc vì đám cưới k công khai, nhưng vài tấm mờ ảo như vậy
cũng tốt rồi, hi vọng anh Bae sẽ share thêm nhiều ảnh hơn để các fans khỏi phải trôg
chờ mòn mỏi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 27-7-2015 21:54:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Những lúc thế này đáng ra phải chúc hạnh phúc 2 người mới đúng chứ thiệt tình là còn mong Dispatch với Sport Seoul hơn, chụp chỉ được xa như vậy cứ thấy mờ mờ ảo ảo cô dâu chú rể mà không lầm thì có thấy được Lee Hyun Woo với ss Jung Ryeo Won với Kim Soo Hyun, căng 2 con mắt cả buổi trời thấy được vậy thôi đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-7-2015 23:05:05 | Chỉ xem của tác giả
Chắc toàn fan của anh thôi quá
Chúc mừng anh chị nhé, hạnh phúc thật dài lâu
Hình cưới đẹp quá luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 28-7-2015 00:51:46 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng đám cưới 2 anh chị! Chúc anh chị trăm năm hạnh phúc, cưới xong sớm có tin vui à, anh Bae cũng nhiều tuổi rồi ơ nà..
Mừ đúng là fan anh Bae từ thuở nào tới giờ, toàn các cô các thím với các ss già nè, trung thành lắm luôn ý, dù lâu ơi là rồi anh ko đóng bộ phim nào mà chỉ làm ở ẩn làm CEO thui à.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 28-7-2015 01:12:03 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mứng đám cưới anh già!
Sau bao nhiêu tin đồn về giới tính, rồi chuyện yêu đương chia tay với chị con gái Chaebol kia tụi em buồn thúi ruột, không ngờ rất nhanh sau đó anh già tuyên bố kết hôn. Dù lúc nhận được tin anh kết hôn có cảm giác hụt hẫng của cô em gái khi anh trai cưới vợ, nhưng cũng rất mừng cho anh.
đọc mấy comment bên news KSH đi cưới sếp thu hút mọi ánh nhìn mà buồn cười quá, tại anh già rồi, lâu rồi chỉ ở ẩn nên mấy bạn ấy không nghĩ đến việc anh là nam thần 1 thời, thiên vương đó, nên không thể nói KSH nổi hơn anh được, hơn nữa anh già là chú rể cơ mà.
Cơ mà đám cưới kín đáo quá, chả lọt ra được cái ảnh nào, đám cưới Won Bin mấy bác paparazi còn chụp được ảnh rõ mặt, chứ đám cưới anh thì chả thấy. thấy tội cho mấy cụ fan già chờ anh quá đi.

Bình luận

anh già có gái đồng ý lấy là vui lắm rồi, còn lại không quan tâm.  Đăng lúc 3-8-2015 04:11 PM
cái hồi của anh già nam thần các bạn ý còn chưa biết xem drama...mà thôi kệ...4 sọi rồi..thế là mãn nguyện lắm r  Đăng lúc 3-8-2015 04:07 PM
haha, thì đời, chủ rể có thấy mặt đâu mà báo chí chém như đúng rồi, nào là khách mời thu hút hết mọi ánh nhìn?!  Đăng lúc 28-7-2015 12:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 28-7-2015 01:41:50 | Chỉ xem của tác giả
Cận cảnh anh Bae và chị Soo Jin cùng chụp chung vs anh Song Seon Hun nè m.n

Cre: FB

Bình luận

khuôn mặt anh chị hiện rõ vẻ hạnh phúc  Đăng lúc 28-7-2015 12:04 PM
Mình cũng đang định chia sẻ bài này. Lão Song đi đám cưới post ngay lên :v  Đăng lúc 28-7-2015 09:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 28-7-2015 07:54:56 | Chỉ xem của tác giả
cái đám cưới này kín quá
ảnh mờ đặc xem chẳng sướng gì cả
cầu trời tới khi đám cưới Hee nhà mình anh chị thoáng hơn tí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách