Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1141|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đại diện phía Siwan xác nhận anh sẽ không nhập ngũ vào tháng 6 + ký hợp đồng với công ty của Kang So Ra, Plum Entertainment?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Đại diện phía Im Siwan vừa lên tiếng xác nhận anh sẽ không tham gia nghĩa vụ quân sự bắt buộc vào tháng 6 này.

Thông báo trước đây đã được đưa ra cho biết cựu thành viên ZE:A sẽ là người thứ tư trong nhóm nhạc hiện đã tan rã hoàn thành nghĩa vụ quân sự, nhưng có vẻ như tin tức đó là sai sự thật. Vào ngày 22/03, nhân viên của Siwan phát biểu, "Anh ấy sẽ không tham gia nghĩa vụ quân sự vào tháng 6 này. Thậm chí anh ấy còn chưa nhận được giấy thông báo nhập ngũ. Lịch trình nhập ngũ của anh vẫn chưa được quyết định."

Phim điện ảnh 'One Line', với sự tham gia của Siwan, sẽ ra mắt vào ngày 29 tới, và anh hiện đang trong quá trình quay hình cho bộ phim 'The King Loves'.

Và có vẻ như chàng trai này sẵn sàng cho việc ký hợp đồng với công ty quản lý mới hơn. Một nguồn tin cho hay Siwan sẽ về chung một nhà với Plum Entertainment, công ty quản lý bạn diễn Misaeng của anh, Kang So Ra.

Phía Plum tiết lộ "Hiện nay, chúng tôi đang trong giai đoạn cuối quá trình đàm phán để ký kết hợp đồng độc quyền với Im Siwan."

Người hâm mộ không cần phải quá lo lắng!

Source: tổng hợp
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-3-2017 20:24:53 | Chỉ xem của tác giả
Siwan còn đóng Misaeng 2 rồi mới vào quân đội nhé
Mình đoán khoảng tháng 6 năm sau là 2018 Siwan mới nhập ngũ

Jang Geu Rae về công ty của Ahn Young Yi,  viết tiếp câu chuyện Misaeng
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-3-2017 20:28:29 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ơi mình dịch xong tin thì thấy bạn post rồi, bạn có thể edit thêm tin về công ty quản lý của Siwan được không? Bạn xác nhận xong mình sẽ edit đoạn sau.
--
Edit: Nói chung hy vọng bạn đừng nhập ngũ bây giờ, còn tận 2 dự án chưa lên sóng, lỡ nó thành hit mà lại đang ở trong quân ngũ thì phí lắm. Muốn nổi tiếng cũng phải biết nắm bắt thời cơ nữa. Mình thích bạn Wan vì bạn ấy cư xử chín chắn, điềm đạm, thông minh. Điểm này thì bạn ấy nhỉnh hơn Hyung Sik (chắc cũng vì lớn tuổi hơn). Có cảm giác dù nổi tiếng đến đâu thì môi trường cũng không thể thay đổi được bạn này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 22-3-2017 20:36:53 | Chỉ xem của tác giả
ThuongTS gửi lúc 22-3-2017 08:28 PM
Bạn ơi mình dịch xong tin thì thấy bạn post rồi, bạn có thể edit thêm tin về công ty q ...

ok bạn! để mình edit thêm. cám ơn bạn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-3-2017 21:13:55 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn thông tin cho mọi người biết nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-3-2017 21:19:43 | Chỉ xem của tác giả
Ời đóng xong King thì chắc cũng nhập ngũ luôn, 87 rồi mà, khoảng tháng 10 có đợt thì phải.
Mà Jang Ok với An Young Yi cũng chung công ty từ trong phim ra tới ngoài đời

Bình luận

88 nhe ss  Đăng lúc 22-3-2017 09:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-3-2017 21:53:00 | Chỉ xem của tác giả
Ồ, vậy là chắc anh vẫn chưa nhập ngũ năm nay đâu. Mừng quá. Cứ từ từ rồi năm sau nhập ngũ cũng được.
Hy vọng anh sẽ thành công với công ty quản lý mới.
Cảm ơn bạn đã cập nhật thông tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-3-2017 22:08:03 | Chỉ xem của tác giả
Cậu bé này đã lớn tới tuổi nhập ngũ rồi sao? mình cứ nghĩ cậu ấy còn trẻ con trông mặt búng ra sữa thế kia.
Cố lên nhé, làm thêm một phim tuyệt vời nữa trước khi nhập ngũ nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-3-2017 22:21:36 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh thành công hơn khi về công ty quản lí mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-3-2017 08:09:56 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn SiWan lại nhớ tới anh chàng Geu Rae đáng yêu trong Misaeng
Xem ra mới biết các anh chàng trang Ze:A có năng khiếu diễn xuất ghê
và nếu có Misaeng 2 thì thật thích vì thấy kịch bản rất hay