Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2611|Trả lời: 25
Thu gọn cột thông tin

Đại diện Jisoo thông báo chi tiết tình trạng sức khỏe của anh ấy sau phẫu thuật khẩn cấp

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-9-2016 14:05:17 | Xem tất |Chế độ đọc
Sau khi những tin tức về việc phẫu thuật khẩn cấp của Jisoo về bệnh viêm tủy xương cấp tính ( viêm xương hoặc tủy xương, thường là do bị nhiễm trùng gây nên ), hôm nay cơ quan đại diện của nam diễn viên đã cung cấp cho truyền thông và người hâm mộ thông tin chi tiết.

Chủ tịch của công ty Prain TPC- Yeo Jun Yeong đã đăng một bức ảnh chụp đằng sau Jisoo đang thực hiện kiểm tra sức khỏe trên SNS của mình.

Yeo Jun Yeong đã viết rằng : “Từ vài tuần trước chân của Jisoo đã bị chấn thương ở chân vì vậy cậu ấy đã đi đến một bệnh viện để kiểm tra và điều trị. Bác sĩ sau khi khám cho cậu ấy đã chẩn đoán rằng rất có thể cậu ấy bị ung thư xương. Ngay sau đó, chúng tôi đã đi đến một bệnh viện lớn hơn để kiểm tra lại tính chính xác của thông tin này. Các kết quả sẽ đến sau khi kì nghỉ lễ Chuseok kết thúc nhưng tình trạng của Jisoo đã trở nên tồi tệ đến mức cậu ấy phải cần đến thuốc giảm đau và xe lăn để di chuyển. Cuối cùng lên đến đỉnh điểm, cậu ấy đã bị sốt đến 40 độ C (khoảng 104 độ F) nên Jisoo đã được khẩn cấp đưa vào bệnh viện lúc rạng sáng trước khi mặt trời mọc. Các bác sĩ, nhân viên của bệnh viện đã khẩn cấp chụp quét CT toàn thân thể và xác nhận rằng cậu ấy bị viêm tủy xương cấp tính. May mắn thay, cậu ấy được xác nhận không bị ung thư khi kiểm tra MRI.”

Anh ấy tiếp tục chia sẻ: “Viêm tủy xương cũng là một căn bệnh đáng sợ và gây ra rất nhiều đau đớn. Nhưng từ lúc cậu ấy bị bệnh, chúng tôi liên tục cầu nguyện đến giờ thì đây là tin tốt nhất vì cậu ấy đã không mắc phải ung thư. Jisoo đã có một cuộc phẫu thuật kéo dài kết thúc vào lúc 21 giờ tối ngày hôm qua và tôi cũng đã có thể gặp cậu ấy rồi.”

Chủ tịch Yeo Jun Yeong kết thúc bài viết của mình : “ Chúng tôi phải quan sát tình trạng sức khỏe của cậu ấy nhưng chúng tôi cũng biết ơn cậu ấy đã có thể vượt qua khó khăn đau đớn này. Đặc biệt, tôi muốn gửi lời cảm ơn sâu sắc đến đội ngũ y bác sĩ đã luôn cố gắng làm hết khả năng của mình trong quá trình khám chữa cho Jisoo. Chúng tôi đang thảo luận về các dự án quay phim của cậu ấy để tìm ra giải pháp hợp lí ít gây ra sự bất tiện nhất cho tất cả mọi người. Tuy nhiên, chúng tôi sẽ tập trung vào việc động viên, an ủi gia đình Jisoo và chăm sóc tốt nhất cho cậu ấy có thể hồi phục lại sức khỏe của mình. Chúng tôi thật lòng xin lỗi đến những người đã bị sốc sau khi nhìn thấy tin tức đó và làm cho mọi người phải lo lắng trước khi bắt đầu kì nghỉ lễ.”

Người hâm mộ cũng hi vọng rằng cậu ấy có thể phục hồi nhanh chóng.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 14:13:01 | Xem tất
Bạn này đang có 2 phim là Moon Lover ( thứ 2-3 )& Fantastic ( thứ 6-7)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 14:49:05 | Xem tất
Từ lúc mị biết Ji Soo đến giờ mị toàn thấy ảnh thầu vai nam phụ yêu thầm nữ chính, rồi lúc tưởng ảnh được vào vai cool ngầu nhưng hiện giờ lại mua vui mị đã thương ảnh lắm rồi Có phải năm nay chăm chỉ đi quay phim nhiều quá nên sinh bệnh không???
Mong Ji Soo mau khỏe, mau đc đóng vai nam chính.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 16:04:59 | Xem tất
Hik mình thích bạn này đóng phim, mới vừa gặp trên Doctors mà giờ đã nghe tin dữ này rồi +_+
Mong cho bạn sớm khoẻ lại, bệnh tình không có gì nguy hiểm nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 14-9-2016 16:18:23 | Xem tất
May bạn ấy đỡ rồi. Lúc trans đoạn bác sĩ chẩn đoán không hiểu sao mình nghĩ đến Shin Joon Young dù không phải ngừoi yêu thích cậu ấy nhưng thương quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 17:07:31 | Xem tất
oppa à anh mau khỏe lại nha, anh vất vả rồi ạ
xem ảnh này mà thấy thương ghê
tks bạn trans tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 17:46:34 | Xem tất
Đọc thiếu đoạn đầu, tới chỗ "ung thư xương" thót cả tim @@
Không biết đã đỡ hơn chưa. Cái hình chụp từ sau nhìn xót quá Nghỉ ngơi cho tốt đó Nhộng-ah!

Thanks bạn trans nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 18:08:46 | Xem tất
Ơ đang xem ML có JS sắm vai Thập tứ hoàng tử (trong bản Trung đây là vai mình thích nhất -LCT);
Thấy bợn JS bị ốm thấy thương bợn quá, mình đã xem 3 phim của bợn và rất thích bợn dù bợn chỉ sắm nam phụ. Chúc bợn mau khỏe và cảm ơn chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 18:10:02 | Xem tất
Mong Ji Soo mau khỏe, thanks ban trans tin nhe!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 18:10:53 | Xem tất
chúc a mau chóng hồi phục
quay trở lại với nhiều dự án mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách