Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đại diện công ty chế tác "Hậu Duệ của Mặt Trời" nói về việc casting và kết phim

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 26-3-2016 22:30:17 | Chỉ xem của tác giả
cháu sẽ nghĩ là người chết sẽ là lão chủ công trường xây dựng (bị quên tên rồi). lão ăn kim cương, nhiễm M3 nữa nên sẽ toi. Người duy nhất chết trong phim phải là lão.
Đùa chứ cháu nói thật đấy, 2 đôi mà thiếu mất ai dễ ném bom từ nhà biên kịch, sang nhà sản xuất rồi cả KBS luôn ạ.
Thôi cháu vẫn cứ phải cảm ơn các vị đã. phim hay lắm ạ. còn 6 tập nữa thôi. Mong HE. Mong 2 đôi lấy nhau, con cái đầy nhà. Please
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 26-3-2016 22:30:45 | Chỉ xem của tác giả
Thì ra đây là điều khiến cư dân toàn thế giới hoảng loạn.
Chôm đc 1 câu của fans: Vợ đạo diễn còn không được biết kết thúc thì tại sao phải lo và nghe ai nói sẽ chết hứ hứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 26-3-2016 22:31:50 | Chỉ xem của tác giả
OMG. Trời ơi đừng vậy chứ. Em hạ quyết tâm lắm mới lết đến tận bây giờ, các bác đạo diễn đừng làm chúng em thất vọng chứ. Có thì cũng làm ơn thay đổi cái kết dùm với, pl
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 26-3-2016 22:38:18 | Chỉ xem của tác giả
Đã đọc nhiều tin nói về kết phim rồi nhưng nhất quyết sẽ không tin, sẽ vẫn giữ cảm xúc theo từng tập phim
Hy vọng vào cái kết hợp lý
Còn anh SJK mặc quân phục thì đúng là mê mẩn quá đi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 26-3-2016 22:50:06 | Chỉ xem của tác giả
Có người chết?? Chắc lại xài cái dây đeo cổ có ghi tên. Xong trong lúc làm nhiệm vụ một đồng chí hi sinh và đeo dây của Đại úy hoặc Thượng sĩ Seo... Làm ơn đi... Tui sợ SE lắm. Nhưng mà cho dù bây giờ có người khẳng định chắc chắn SE thì cũng không thể quay lại được rồi. Vì không dứt ra được nữa. Như "Cậu bé người sói", cái kết buồn mà xem đi xem lại suốt rồi khóc T^T.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 26-3-2016 23:01:14 | Chỉ xem của tác giả
Tự dưng mới nghĩ ra một khả năng là Ji Hoon có thể sẽ chết
Anh ấy có lẽ sẽ vì cứu 1 ai đó nên sẽ hy sinh để chuộc lỗi lầm
Chưa kể là vợ cũng có em bé nên thấy khá là hợp lý
Chứ để 1 trong 4 người kia chết là ko dc đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 27-3-2016 00:00:16 | Chỉ xem của tác giả
please!!!!!!!!!!!!!
Đừng là Young-Joo couple của tui, 2 người đã bị ngược dữ lắm rồi. Mới hạnh phúc được tí mới có nắm tay, ôm còn chưa  được anh hôn mà chị đã nguy kịch đến tính mạng vì M3. em muốn HE cho cặp này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 27-3-2016 00:22:06 | Chỉ xem của tác giả
ôi xin nhà sản xuất đừng, đừng để bất cứ ai chết cả, cũng đừng cảm thấy sẽ có 1 người ra đi đặc biệt là 4 nhân vật chính, xin hãy cho em một cái kết hoàn mỹ, một cái kết tràn đầy hạnh phúc, please
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 27-3-2016 00:22:35 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi hãy để cho SJK được 1 lần có một cái kết trọn vẹn đi. Sói buồn ơi là buồn, nice guy thì kết thúc cũng k được như ý lắm, bây giờ lại đến Hậu duệ mặt trời à (((
Phim này cặp chính cặp phụ ai cũng đáng yêu cả, không được SE đâu :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 27-3-2016 00:34:44 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Shi Jin, Kang Mo Yeon, Seo Dae Young, Yoon Myung Joo

4 ng này nhất định phải có HE, phải đến được với nhau, phải có cái kết thật đẹp và hạnh phúc

Còn lại nếu biên kịch muốn cho ai ra đi thì hãy chọn trong số những nhân vật còn lại

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách