Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đại diện công ty chế tác "Hậu Duệ của Mặt Trời" nói về việc casting và kết phim

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-3-2016 15:31:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trong trailer có đoạn anh nhà mặc vest đen đeo tai nghe như bảo vệ mà làm ơn, anh đừng chuyển nghề và cũng đừng die. Cả 2 anh 2 chị đều an toàn trở về và tiếp tục công việc của mình nhé. Quân nhân đâu có nghĩa là phải chết đâu, không thì hãy thương con dân mà cho 1 cái kết mở, dù nhức nhối còn hơn nhìn thấy bia mộ ( àn tueeeee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 26-3-2016 15:38:51 | Chỉ xem của tác giả
Chẹp, trong hai cặp mà có người chết thì ai còn dám yêu quân nhân với bsi nữa ah, với lại bộ phim kêu gọi lòng yêu nước cơ mà, đi bộ đội mà chết thì ai dám đi ah. Nói chung mình vân tin là HE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 26-3-2016 15:55:10 | Chỉ xem của tác giả
ai sẽ chết vậy. chị nữ phụ xinh đẹp của tuôi đừng chết là đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 26-3-2016 16:20:49 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi! "Rất rất cảm thấy sẽ có một người sẽ chết". Đừng có mà tàn nhẫn với con dân vậy chứ. Chính phụ ngược nhau thế là đã đau tim rồi, bây giờ còn tung tin chết. Mình chỉ thích cái kết chị theo anh tùy quân thôi!!!
Ai chết? Ai chết? Agus chết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-3-2016 16:22:15 | Chỉ xem của tác giả
Không phải mình nói gở đâu nhưng dễ là anh Seo quá
Thế bây giờ ông tư lệnh đặt ra cho anh điều kiện 1 là bỏ người yêu, 2 là bỏ nghề, thì anh quyết định ntn???
Không thể chọn nổi mà
MJ thì bỏ làm sao được, đã quyết nắm lấy bàn tay ấy rồi
Nhập ngũ là bước ngoặt cuộc đời của anh ấy, đưa anh ấy thoát khỏi cuộc sống lang thang đường phố, bao năm ở bên anh em, nhiều lúc công việc thành máu thịt, nói bỏ vì cô người yêu cũng đâu có phải đơn giản là bỏ được.
Đã không quyết nổi thì dễ ảnh hy sinh khi làm nhiệm vụ, để mãi mãi là 1 quân nhân thôi.
Mọe, sao khổ thế
Mặt khác, cũng có trường hợp đôi phụ bị ngược nhiều quá, dễ cuối film lại bình yên, còn đôi chính giờ chưa thấy gì, cuối film chắc bi đát quá (
Trót đu film rồi bây giờ không xem cũng không được huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 26-3-2016 16:24:04 | Chỉ xem của tác giả
Ôi đừng nói vậy chứ?? Hãy nói đấy là tin vịt ở đâu đi. Đến mức có người chết thì bảo con dân phải ôm tim sống sao. Dù sao chỉ còn có 6 tập nữa thôi. Làm ơn cứ theo bình thường, kết thúc êm xuôi đi cho con em nhờ.
Theo ngu ý của iem thì cuối cùng lời của Đại úy sẽ trở thành sự thật. Nhân vật bị chết sẽ là Argus, người trước đó là đồng đội nhưng sau trở thành kẻ đối đầu. Vì ảnh đã từng bảo, việc của bác sĩ là cứu người, nếu phải giết người thì ảnh sẽ là người làm còn gì. Mong là đúng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 26-3-2016 16:52:56 | Chỉ xem của tác giả
Đừng ai chết mà
Tui chỉ muốn 2 đôi lành lặn đi tới hết phim thôi
SE chắc tôi từ bỏ phim Hàn quá :'((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 26-3-2016 17:40:01 | Chỉ xem của tác giả
giờ đã đến tập 10 rồi
hồi hộp chờ kết phim quá
ai chết thì cũng khiến fan đau lòng không nguôi cho coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 26-3-2016 17:45:06 | Chỉ xem của tác giả
Biết dân tình đu phim yếu tim nên cứ nhấn nhá này, khổ quá =.=
Hồi trước cũng sợ SE hoặc chết chóc này nọ lắm, nhưng rồi nghĩ lại thôi kệ, cứ tận hưởng hết câu chuyện của họ đi.
Chuyện của cặp chính hay cặp phụ cũng xúc động hết, cứ phải lo lắng cho cái kết chi để tụt cảm xúc.
btw, HE vẫn là nhất nhất nhé bác biên kịch ơi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 26-3-2016 18:13:29 | Chỉ xem của tác giả
Có khi nào là Kim Ki Bun gì đó không, hay là anh bác sĩ đầy tâm trạng kia!!!! .
Hai cp chính _ phụ đừng chết nhé. Bỡi họ đại diện cho sự gan dạ, can đảm, quyết tâm và trên hết là sự tư tin về chính nghĩa. .
Họ mà chết thì tất cà những ý nghĩa về nhân văn hay yêu nước điều bay hết luôn. . pls, pls!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách