Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 24268|Trả lời: 85
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Đại diện công ty chế tác "Hậu Duệ của Mặt Trời" nói về việc casting và kết phim

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đại diện công ty chế tác "Hậu Duệ của Mặt Trời" nói về việc casting và kết phim.

Ngày 25 tháng 3, đại diện "New" của công ty chế tác này nhận phỏng vấn, được hỏi khâu tuyển chọn diễn viên có thuận lợi suôn sẻ không, anh cho biết nam chính tuy có cân nhắc đến rất nhiều diễn viên khác nhưng họ đều cảm thấy áp lực và do dự không quyết đối với việc quay trước mới chiếu và thời gian dài là quay ở nước ngoài. Mà Song Joong Ki lúc ấy đang sắp giải ngũ, Song Joong Ki cho biết: "Bộ phim hay như vậy tại sao lại không diễn?" Thái độ rất tích cực. Lúc thử trang phục, tôi nhìn thấy Song Joong Ki mặc đồ quân trang liền xác định bộ phim này sẽ thành công. Còn Song Hye Kyo là nữ diễn viên rất nổi tiếng, những vai diễn của hai người họ đều vô cùng thành công. Đối với dự đoán cái kết của bộ phim, anh cho biết: "Tôi cũng rất rất cảm thấy dường như có một người sẽ chết, nhiều người cũng luôn hỏi tôi rốt cuộc là ai nhưng tôi không trả lời. Nửa sau phim tình tiết tiến triển ngày càng nhanh, sự việc cũng xảy ra ngày càng nhiều hơn, thiên tai và phần tử khủng bố, tình cảm của hai cặp đôi cũng khiến khán giả mong đợi."

Nguồn: weibo

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích
huongntd + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-3-2016 14:11:50 | Chỉ xem của tác giả
Ai ? Ai sẽ chết ?
Trời ơi làm ơn đừng là 2 cặp đôi nhé , làm ơn , làm ơn
Bóc tem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-3-2016 14:15:09 | Chỉ xem của tác giả
đừng để ai chết nữa mà hồi xem đến đoạn ai có khả năng sống cao hơn rồi trưởng ban Go nằm đấy đã rất thương rồi. ôi cái ông bác hay cười ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-3-2016 14:15:34 | Chỉ xem của tác giả
pờ li đừng để cặp phụ đáng thương của tui có liên quan , mới được ở bên nhau chưa tròn 1 tập Myung đã nhiễm M3 rồi

Cám ơn chủ thớt đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-3-2016 14:17:21 | Chỉ xem của tác giả
what? what? what?
Sao lại có người phải chết chứ, đã trải qua nhiều khó khăn như thế mà, không thể để họ được hưởng hạnh phúc sao
Dù là ai thì cũng đừng có cái kết như thế, thật sự biết phim như thế này sẽ khó có cái kết trọn vẹn nhưng làm ơn đừng để ai phải chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-3-2016 14:18:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ai chết??? Cầu mong người đáng chết thì sẽ chết chứ các anh các chị xinh đẹp thì đừng có làm sao! đi được hơn nửa rồi mà giờ lại làm con dân hoang mang là không được đâuuuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-3-2016 14:18:36 | Chỉ xem của tác giả
An tueeeeeeeeeee
Ai chết, ai chết, đôi phụ có cảnh nóng tập cuối mà, chắc ko chết đc đâu, hoặc là cảnh nóng xong chết , đừng nha e thích đôi này lắm.
Đôi chính cũng đừng chết nha, e chả thích SE đâu .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-3-2016 14:19:27 | Chỉ xem của tác giả
Sao khi xem phim tui đã nghĩ không thể nào Happy Ending nổi rồi Quân nhân và bác sĩ, chiến trường và sinh tử, mong manh như tàu lá lúa '.' Cũng không thể nào đi làm nhiệm vụ gian nan mà an toàn trở về mãi được Ôi nói thế này có bị ăn đấm không LOL
Kiểu gì cũng không tưởng tượng ra đường happy ending :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-3-2016 14:20:59 | Chỉ xem của tác giả
Không biết lúc kết phim mà có 1 người chết thì sẽ có biết bao giọt nước mắt của fan rơi đây :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-3-2016 14:21:30 | Chỉ xem của tác giả
Huhuhu, buồn thế
Vậy là sẽ phải có một người chết ư
Đừng vậy mà bk ơi :'
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách