Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 711|Trả lời: 7
Thu gọn cột thông tin

Đài ABC xác nhận 'Good Doctor' phiên bản Mỹ sẽ lên sóng mùa thu này

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-5-2017 07:01:02 | Xem tất |Chế độ đọc

Theo nhiều nguồn tin, bộ phim 'Good Doctor' phiên bản Mỹ đã bật đèn xanh chuẩn bị lên sóng.

Đài truyền hình Mỹ ABC xác nhận bộ phim sẽ được phát sóng vào lúc 10 giờ tối mỗi thứ Hai hàng tuần. ABC viết, "Vào mỗi thứ 2 hàng tuần lúc 10 giờ tối mùa thu này trên ABC. Shaun Murphy (Freddie Highmore, Bates Motel), một bác sĩ giải phẫu với hội chứng bác học tự kỷ di chuyển từ cuộc sống làng quê bình dị đến một bệnh viện phẫu thuật tiếng tăm. Cô đơn giữa thế giới và không thể giao tiếp với mọi người xung quanh. Nhờ khả năng y học phi thường của mình Shaun đã cứu nhiều người và thách thức thái độ hoài nghi của đồng nghiệp."

Theo đó, CEO Konshik Yu của KBS America cho biết, "Tập thử nghiệm đã khiến chúng tôi thảo luận và dự tính rất nhiều, thêm nữa là để tăng sự phổ biến ở Nhật Bản và Trung Quốc, đây sẽ là cơ hội tốt cho bộ phim mở rộng đường tiến vào thị trường phương Đông."

Bộ phim được thực hiện bởi David Shore và diễn viên Hàn-Mỹ Daniel Dae Kim series 'Lost' và 'Hawaii Five-0'. Sony Pictures là nhà sản xuất và với những cái tên như vậy, bộ phim sẽ hoàn toàn đạt đến những điều tốt đẹp.

Diễn viên người Anh, Freddie Highmore sẽ vào vai của Joo Won, nữ diễn viên Antonia Thomas sẽ vào vai của Moon Chae Won.

Bạn suy nghĩ gì về phiên bản này?

[email protected]
Source: allkpop
TRAILER PHIM TẠI FANPAGE CỦA ABC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2017 08:45:34 | Xem tất
Thế là version MỸ sắp lên sóng, chắc họ sẽ đầu tư các cảnh quay còn lớn hơn bản Hàn
Xem trailer thì lại thấy anh bác sĩ lại k có vẻ tự kỷ nhút nhát như bản Hàn nhỉ, có lẽ họ làm cho thích hợp với phong cách cuộc sống bên ấy chăng?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2017 09:51:09 | Xem tất
ngày trước mê mệt Good Doctor luôn, hy vọng bản Mỹ sẽ không làm mình thất vọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2017 11:37:14 | Xem tất
Chúc mừng phim đã được Mỹ làm lại , hi vọng phim sẽ  thành công, thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2017 12:20:35 | Xem tất
Cũng muốn xem phiên bản Mỹ để có thể so sánh với bản Hàn đã chiếu xem có khác gì và có gì đặc sắc hơn không. Bản Hàn đã tuyệt lắm rồi, nếu có bản Mỹ mà được ủng hộ thì tốt quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2017 18:46:10 | Xem tất
chúc mừng bộ phim duoc Mỹ mua bản quyên làm lại , phim hay quá luôn , rất có ý nghĩa nhân văn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2017 19:02:41 | Xem tất
Phim này hay dã man luôn ý
Hóng bản mẽo xem dư lào
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2017 22:17:38 | Xem tất
Hi vọng sẽ thành công như bản Hàn
thanks bạn tran
Trả lời