Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thư-chan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Dàn diễn viên 'First Kiss for the Seventh Time' mô tả vai diễn của mình trong buổi họp báo / Ji Chang Wook nói rằng anh ấy thực sự muốn diễn vai của Lee Jun Ki trong phim / Update preview fancam web drama

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 24-11-2016 18:01:19 | Chỉ xem của tác giả
Hai người đều đang hot khi đóng phim hành động.
Cơ mà phim gần đây nhất JCW đóng là K2 nên vào vai đấy là phải rồi!
Hồi trước xem phim "Hero" của Gà mới biết đến JCW đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-11-2016 21:03:41 | Chỉ xem của tác giả
ôi rụng tim. đúng kiểu làm phim ra là để con dân ghen tị với nữ chính mà. biết là kiểu j web drama cũng như thế này nhưng mà hận nỗi là dàn mỹ nam muốn ghen tị phát hơn
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 24-11-2016 21:11:20 | Chỉ xem của tác giả
chúc phim thành công nhé,

dàn cast đỉnh quá...

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 24-11-2016 22:06:03 | Chỉ xem của tác giả
LJK sao toàn đóng những phim ngắn mong chờ LJK sẽ có một dự án dài tập tốt nhất là 50 ep
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 24-11-2016 22:22:28 | Chỉ xem của tác giả
hóng oppa nhà thờ của Junki :v Mê ảnh từ hồi xem Ijimae mà Người tình ánh trăng em ko xem hết nổi. :v Mong film sẽ thú vị :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 24-11-2016 22:31:25 | Chỉ xem của tác giả
)) Gà là ộp pa nhà thờ từ lúc nữ chính còn nhỏ hở )) Thế là cả ngoài đời lẫn trong phim Gà già nhất đám à )) Trong khi có rất nhiều zai trẻ mà không hiểu sao t cứ toàn bị zai già mê hoặc là thế nào ))
Cơ mà có 7 người lần mà sao liệt kê có 6 ông thôi vậy?! Vịt đâu? )) Mà tội ông Wook )) Cơ mà ông Hô đóng vai gì đấy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-11-2016 00:00:04 | Chỉ xem của tác giả
JCW lại đóng vai điệp viên à. Hóng quá.
Cảm ơn bạn trans nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-11-2016 02:46:19 | Chỉ xem của tác giả
Chết ngợ khi ngửi thính
Tui thấy cái tiêu đề như vậy mới hợp nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 25-11-2016 09:23:05 | Chỉ xem của tác giả
Chộ ôi, film này lại phải hóng rồi )
Mà nói thật, Wookie đóng mật vụ là chuẩn rồi. Quyến rũ k tả. Haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 25-11-2016 11:41:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lời thoại trong phim này của Lee Jun Ki sến chảy nước luôn các bạn ạ "Từ lúc còn trong bụng mẹ, trái tim anh đã khắc ghi hình bóng duy nhất là em". Mô tả nhân vật của Ki là: Thiên tài IT, quý ông lịch thiệp, dịu dàng ấm áp.

Vai của Lee Min Ho là nhà văn, được mô tả là có biệt tài đánh cắp trái tim độc giả. Thoại của Ho cũng sến rịm, "Em chính là (cảm hứng cho) tác phẩm ăn khách nhất của anh. Đích đến của cuộc hành trình này là em".

Còn vai của Lee Jong Suk là một diễn viên.

Cái phim này hứa hẹn sẽ là một phim sến toàn diện, lời thoại của 7 chàng đều sẽ làm người ta phải nổi cả da gà

Bình luận

Là web drama, tháng 12 chiếu thì phải. Chưa biết bao nhiêu tập, nhưng web drama để xem chơi giải trí thôi, thường cute chớ ko sâu sắc,mỗi tập ngắn cỡ hơn 10p thôi   Đăng lúc 25-11-2016 04:20 PM
Roseskissdarl co biết phim này bao nhiêu tập không ?  Đăng lúc 25-11-2016 02:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách