Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 595|Trả lời: 5
Thu gọn cột thông tin

D.O tiết lộ cách các thành viên EXO giúp đỡ anh trong diễn xuất

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-12-2016 10:01:12 | Xem tất |Chế độ đọc

D.O đã chia sẻ cùng Daily Sports về bộ phim gần đây của mình, 'Hyung', làm việc với Jo Jung Suk và cách mà các thành viên của EXO ủng hộ anh trong sự nghiệp diễn xuất.

Khi được hỏi về người anh trai ruột của mìn, D.O nói, "Anh ấy lớn hơn tôi ba tuổi. Những kỷ niệm về việc chơi đùa và đánh nhau cùng anh ấy đã giúp tôi trong bộ phim này." Người phỏng vấn sau đó hỏi, "Bạn cảm thấy thế nào khi làm việc cùng Jo Jung Suk? Mọi người nói các bạn nhìn rất giống nhau." D.O trả lời: "Tôi cảm thấy rất biết ơn. Tôi là fan hâm mộ của anh ấy, vì vậy tôi đã theo dõi tất cả các tác phẩm trước đây của anh. Tôi luôn muốn làm việc với anh ấy, nhưng tôi không biết tôi sẽ được gặp anh ấy sớm như vậy. Điều tôi thích chính là anh ấy giống như một người anh trai, và tôi rất biết ơn vì anh đã dẫn dắt tôi trong khi quay phim. "

Sau đó, D.O được hỏi về thành viên EXO của mình. Người phỏng vấn hỏi, "Bạn có nói chuyện với họ về sự nghiệp diễn xuất của mình không?" và D.O chia sẻ trong khi cười: "Họ luôn dõi theo công việc của tôi. Các thành viên và tôi chia sẻ cách để cùng hoạt động diễn xuất và âm nhạc cùng một lúc. Họ không cho tôi biết phải làm gì, nhưng họ luôn cổ vũ cho tôi. Gần đây, tôi rất thích bộ phim Baekhyun tham gia. Khi anh ấy quay cảnh lãng mạn, tôi đã nổi hết da gà, nhưng tôi đã chịu đựng và xem tiếp bộ phim. Tôi chắc rằng các thành viên cũng cảm thấy như vậy khi xem tôi diễn".

Source: allkpop
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 11:16:32 | Xem tất
keke xem RM D.O đáng yêu vãi
phim cx thành công lắm
chúc mừng a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 17:46:26 | Xem tất
phim này thành công lắm luôn nè, hóng phim này chiếu ở VN ghê.
D.O đáng yêu vcl, đọc câu "Khi anh ấy quay cảnh lãng mạn, tôi đã nổi hết da gà, nhưng tôi đã chịu đựng và xem tiếp bộ phim. Tôi chắc rằng các thành viên cũng cảm thấy như vậy khi xem tôi diễn" hài ds
cám ơn bạn đã trans nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 21:44:44 | Xem tất
Thích cách mà bạn này diễn, không biết phim này có chiếu ở Việt Nam không nhỉ?
EXO bây giờ có vẻ thân thiết với nhau hơn nhiều rồi
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-12-2016 01:14:05 Từ di động | Xem tất
Ừ mình hiểu cảm giác của maasy thành viên Exo
Kiểu giống như thành bạn cùng phòng đóng vai soái ca đi của gái ấy
Trong khi mình bik bao nhiêu tật xấu của nó, mà phải nhìn nó giả vờ
Đúng thật là nổi da gà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-12-2016 12:44:59 | Xem tất