Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1241|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

D.O. tiết lộ anh ấy là fan hâm mộ của Park Bo Gum và Yoo Seung Ho

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Thành viên D.O. của nhóm nhạc nổi tiếng EXO tiết lộ rằng anh ấy là fan hâm mộ của một số ngôi sao nổi tiếng bằng tuổi với nam thần tượng.

Trong cuộc phỏng vấn, tờ Xports News đã chỉ ra rằng anh ấy được coi là một trong những diễn viên trẻ đang lên nhất hiện nay cùng với hai nam diễn viên nổi tiếng rất được ưa thích bây giờ Park Bo GumYoo Seung Ho. Đáp lại phóng viên, anh ấy trả lời: “Thật đáng kinh ngạc. Họ đều là những diễn viên tuyệt vời. Tôi thực sự cảm thấy rất biết ơn. Làm thế nào mà tôi có thể để tên mình đặt bên cạnh hai người ấy như thế được?”

Nam diễn viên thần tượng D.O. tiếp tục nói thêm rằng: “Tôi là một fan hâm mộ của Park Bo Gum và Yoo Seung Ho. Tôi học hỏi được rất nhiều thứ từ họ bằng cách xem diễn xuất của hai người ấy trong các bộ phim. Nếu trong tương lai có cơ hội, tôi muốn được làm việc cùng với họ. Tôi muốn thử sức với một bộ phim truyền hình về tuổi trẻ hoặc điện ảnh cũng được. Bạn không nghĩ rằng điều này thực sự rất thú vị hay sao? Tôi thật sự muốn được hợp tác cùng với họ nếu có cơ hội”.

EXO D.O. hiện tại đang góp mặt trong bộ phim điện ảnh “Hyung” đóng cùng với nam diễn viên nổi tiếng đang được ưa thích hiện nay Jo Jung Suk và nữ diễn viên xinh đẹp Park Shin Hye. Dự kiến bộ phim sẽ ra mắt trong thời gian sắp tới trên các cụm rạp chiếu phim.

Bạn có muốn thấy Park Bo Gum, Yoo Seung Ho, và D.O. trong một sản phẩm tuyệt vời?

Source: allkpop.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-11-2016 15:26:44 | Chỉ xem của tác giả
3 người này bằng tuổi, ngoại hình cũng tương đồng nhau nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-11-2016 15:43:21 | Chỉ xem của tác giả
keke cả 3 đều rất trẻ rất giỏi và nổi tiếng
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-11-2016 19:48:49 | Chỉ xem của tác giả
Ba bạn này mà thân thiết thì vui quá. Chúc cả ba bạn sẽ thành công trong sự nghiệp diễn xuất
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-11-2016 21:35:25 | Chỉ xem của tác giả
bo gum đc nhiều người yếu mến thật. kiểu bạn nhỏ đáng yêu thật thà tốt bụng nên ai cũng thích. mong rằng sẽ có sự hợp tác của 3 ng này trong một tác phẩm nào đó.
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-11-2016 21:36:24 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới nhớ là ba đứa đều cùng tuổi, vì Yoo Seung Ho ra nghề sớm nên có vẻ chừng chạc trưởng thành, còn Bo Gum thì ngây thơ cún con, D.O thì nhiều khi thanh niên nghiêm túc mà nhiều lúc ngố rừng.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-11-2016 21:38:04 | Chỉ xem của tác giả
Toàn những diễn viên trẻ nhưng diễn xuất rất tốt
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-11-2016 21:45:16 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Seung Ho đáng yêu lắm lắm mà, diễn xuất cũng vô cùng tốt nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-11-2016 22:19:39 | Chỉ xem của tác giả
Thật hay là mình thích cả 3 bạn này, đặc biệt là Yoo Seung Ho. Cả ba đều có ngoại hình tốt và diễn xuất đang ở mức ổn, tốt và đang phát triển, chuyện đời tư đẹp, nói chung là có triển vọng.
Về câu hỏi cuối news thì hơi lăn tăn chút, bình thường thì thích nhưng nếu phim thuộc tuýp tay 3 tay 4 bắt lựa chọn 1 thì khó khăn đây :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-11-2016 22:47:44 | Chỉ xem của tác giả
Mấy cái lời như này trong phỏng vấn đôi khi lại vô tình làm bk hay nhà sản xuất có ý tưởng mần film cast diễn viên làm nà
Nếu có thì mần 1 bộ về tình bạn hay nhiệt huyết tuổi trẻ cũng hay nà
Cũng trong Exo thì có Xiumin hợp tác với Ho roài nà 2 anh em coi bộ cũng ghiền nhao lắm

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách