Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SupiaSup
Thu gọn cột thông tin

Cuộc chiến rating mùa đông,"You Came From The Stars", "Pretty Man

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-11-2013 10:03:51 | Xem tất
Sao mà fin đợt này hoàng tráng thế nhỉ

3 fin đều mang nhưng đề tài mới lạ nên chắc sẽ hút khán giả

mong cả 3 đều có được thành tích tốt nhất

ps: ngóng cụ giáo với ngôi sao sang chảnh nhất ^^

nhìn mẹt cụ giáo iu không thể tả ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2013 12:05:00 | Xem tất
Cá nhân mình thì đoán You Came From The Stars cán đích đầu tiên đây, mới chỉ đọc giới thiệu phim đã thấy thú vị rồi!
sẽ chờ hết The heirs để xem phim này vậy!
thanks chủ thớt đã dịch!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-11-2013 02:00:58 | Xem tất
You cam from the star - điểm mặt chỉ tên rồi nhoé hô hô hô Tuy hem thích mối tình chị em nhưng kể từ sau I hear your voice thì quan điểm của em đã thay đổi không ít
Thiệt tình mà nói trong The Thieves sàn diễn cho hai anh chị chẳng làm em thoả mãn cái khỉ gì cả! Lần này cũng được gọi là tạm hài lòng (vì không phải tuyến nv cũ vs cũng chưa biết diễn xuất thế nào)
Hy vọng mùa đông năm nay cũng ấm áp vs hai anh chị như cảm giác đã từng vs cặp SG ><
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2013 10:04:15 | Xem tất
mình cũng ko quan tâm rating lắm
chỉ cần thấy Suck oppa trên phim là dc
lần come back này rất đáng dc trông đợi
.{:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2014 16:37:48 | Xem tất
nghe thì thik "you came from stars" hơn,
nói thật thấy "beautiful man" chẳng có j đặc sắc cả,
"miss korea" thì ko biết thế nào,
coi dàn cast thì thik "Stars" hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2014 22:07:17 | Xem tất
thế là đoán sai hết rating cả 2 ep nhưng mà sai trong sung sướng vì rết thật đều cao hơn rết đoán mò  chúc mừng cụ mợ nhé, công nhận cả hai người đều diễn xuất thần, càng xem càng mê mệt, chỉ xem đoạn mơ của cụ ở ep 12 nhưng càng xem càng thương cụ quá, khổ thân cụ lắm, tội cụ lắm...còn j đau đớn hơn khi chỉ mơ một giấc mơ vô cùng giản dị đấy là đượcở bên người mình yêu thương nhưng sao thật khó khăn, còn gì xót xa hơn khi chỉ muốn sống cuộc đời vô cùng bình thường của một con người nhưng với cụ  sao quá xa xôi  đến lúc tỉnh dậy thì hiện thực phũ phàng càng làm nghẹn đắng trái tim, nước mắt kìm nén bấy lâu giờ rơi đến đau lòng
mong bác biên kịch hãy cho cụ một cuộc sông hạnh phúc với mợ đi, không những người theo dõi cụ bấy lâu cũng chết vì đau mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách