Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SupiaSup
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cuộc chiến rating mùa đông,"You Came From The Stars", "Pretty Man

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 15-11-2013 13:47:19 | Chỉ xem của tác giả
Nếu nói về rating thì ko dám đoán liều, nhưng nói về độ hóng thì vote cho You Came From The Stars một phiếu, chỉ cần nhìn tạo hình rò rỉ của hai anh chị là đã muốn xem rồi
lại có phim để hóng sau Secret rồi {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 15-11-2013 14:01:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy kể từ You are beautiful ra thì mấy phim sau này của Jang Geun Suk đều chả hay lắm, rate thì lẹt đẹt. Mà dạo này dân Hàn hết hứng thú với mấy phim chuyển thể từ truyện tranh rồi nên theo cảm nhận chủ quan của mình chắc phim này cũng không thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 15-11-2013 14:18:39 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là toàn những gương mặt hot cả nên rất khó dự đoán. Có hỏi thik couple nào nhất thì tớ còn trả lời được.
Hi vọng Hyun - Hyun của mình sẽ mang lại sức hấp dẫn đặc biết nhất trên màn ảnh nhỏ dịp cuối năm 2013.
Năm ngoái Hyun Ngố nhà chúng tớ đóng Mặt trăng ôm mặt trời cũng đã giúp phim có con rate khủng nhất thời kì đó. Mong rằng năm nay Ngố vẫn giữ được phong độ như thế (và hơn nữa càng tốt).
Cuối năm tha hồ mà hóng phim hot.
Cám ơn b đã dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 15-11-2013 14:41:19 | Chỉ xem của tác giả

toàn hot film thế nhờ
trc mắt thì đại minh tinh của Hàn 14 năm mới comeback cóa vẻ thu hút hơn
nhưng 2 phim kia cũng tỏ ra ko kém cạnh khi sở hữu dàn diễn viên trẻ khá hot hiện nay
mong chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 15-11-2013 14:44:13 | Chỉ xem của tác giả
Dự là sắp có cuộc chiến rating vô cùng khốc liệt đây
Phim nào nội dung cũng mới lạ hấp dẫn
Cộng thêm đội ngũ NSX, đạo diễn biên kịch có tiếng
Quy tụ nhiều ngôi sao sáng giá
Chắc dân Hàn đang đau đầu chả biết nên xem phim nào. Hehe
Cá nhân đang hóng phim người ngoài hành tinh. Cơ bản vì là fan bự của mấy thể loại giả tưởng. haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 15-11-2013 14:53:41 | Chỉ xem của tác giả
mình kì vọng cao vào the man cảm from the star. mình thích cả 2 diễn viên chính. nghe nội dung cũng hấp dẫn.
hơn nữa lại là phim của sbs vào chiếu ngay sau the inheritors nên mình sẽ ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 15-11-2013 15:22:32 | Chỉ xem của tác giả
CHờ một mùa đông, mùa đông luôn có duyên với Soo Man...

Màn ảnh nhỏ năm nay đã có sự trở lại của ss Hyun gái, quả thật khi thấy ss comfirm là mình thấy pé iêu tài ghê, có nụ hun trong The Thieves nên giờ 2 người lại cùng quay lại màn ảnh nhỏ. Tada, pé iêu giỏi quá.{:156:}
Dù rating ra sao thì các mem của kites và nhà Ngố cũng sẽ ủng hộ cho Pé và ss Hyun gái.
Mong chờ giáng sinh quá
p/s: súp dạo này chăm chỉ quá ta *hun phát* {:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 15-11-2013 15:33:35 | Chỉ xem của tác giả
nói chung là chờ đợi phim của Kim Soo Huyn và Jeon Ji Huyn nhất
vì hóng coi cụ giáo sư 400 tuổi sẽ bị dìm kiểu gì trong phim
với lại trong phim có mợ Na đóng vai nữ 2 nữa
đủ kiểu để hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 15-11-2013 15:55:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ là Pretty man sẽ có tí lợi thế vì là phim chiếu đầu tiên, và thừa kế khán giả từ đàn anh Secret cũng có tí bất lợi khi những tập đầu lại đụng phần kết của bom tấn The heirs. Nhưng đường dài mới biết ngựa hay, phải để 3 phim cùng phát sóng thì mới biết được {:294:}
Pretty man sẽ đụng phải đối thủ khó chịu đây "You came from the stars". Xét về ngoại hình lẫn diễn xuất thì phải nói là Sukie oppa và quốc vương oppa kẻ tám lạng người nửa cân đấy, chắc là thắng bại của cuộc chiến rating phụ thuộc chủ yếu vào kịch bản phim thôi {:263:}
Mình đang rất mong đến đợt phim mùa đông đây {:284:}
Cảm ơn bạn đưa tin nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 15-11-2013 15:56:35 | Chỉ xem của tác giả
Tất nhiên là You came from the stars thắng chắc rồi. Nhưng mình cũng thích yoen Hee lắm mà cũng lo sợ Miss Korea đứng sau mất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách