Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SupiaSup
Thu gọn cột thông tin

Cuộc chiến rating mùa đông,"You Came From The Stars", "Pretty Man

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-11-2013 12:02:31 | Xem tất
Đúng là cuộc chiến rating không báo giờ ngừng nhỉ cứ tưởng phim kết thúc thì cuộc chiến

rating cũng ngưng chứ ai dè lại có dàn phim mới xuất hiện và hâm nóng lại cuộc chiến rating đây

nhưng mình nghĩ phim Miss korea không đấu lại 2 phim kia đâu nhỉ. Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-11-2013 12:12:41 | Xem tất
Không biết tương lai thế nào, chớ mình thì đang trông chờ phim của cụ ngố lắm lắm

Trông từ khi biết tin đến giờ vì phim có ngố nên thế nào cũng coi được

Đợi biết bao lâu cậu mới đóng 1 phim

Mấy phim kia nghe cũng hấp dẫn quá nhỉ
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-11-2013 12:12:52 | Xem tất
Dự là You Came From The Star sẽ dẫn đầu dựa theo độ hot hiện giờ và nội dung có phần mới lạ! :">

Tuy nhiên cũng không nói trước được điều gì! :">

Có thể Miss Korean hoặc Pretty Man thì sao?

Dù sao cũng hóng cả 3 phim này! :">

Thanks chủ thớt! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-11-2013 12:20:44 | Xem tất
Theo độ hot thì mình nghĩ You came from star sẽ no 1 cho mà xem. Vì có Ji Huyn với Soo Huyn đóng mà. cặp này quá được yêu thích rồi còn gì. Với pretty man thì không biết thế nào mong là với diễn xuất của JGS và IU thì sẽ là bộ phim đáng được mong đợi
Thank chủ thớt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-11-2013 12:29:21 | Xem tất
Mình thích “Pretty Man và You Came From The Stars

Theo dự đoán có lẽ You Came From The Stars sẽ dẫn đầu rết vì nội dung khá mới mẻ

Tuy nhiên vẫn ủng hộ phim của IU và Suk ^^

Thank bạn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-11-2013 12:30:13 | Xem tất
Hóng phim của Soo Hyun nhất {:291:} vua mặt trời của tui
Suốt từ hồi đấy anh chỉ tập trung vào điện ảnh thôi à
Mới xem tạo hình giáo sư của anh thôi mà phát sốt ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-11-2013 12:31:32 | Xem tất
Nhất định sẽ coi You came from the star, thấy cốt truyện thú vị quá, mới chỉ theo dõi 1 movie của Kim So Hyun nên nhất định sẽ theo dõi drama mới này của anh, mà ss nữ chính sao nhìn thấy quen quá, không biết đã từng xem phim nào của ss chưa? Mà phim YCFTS chưa được xây nhà, chừng nào có là bay vô lót lót dép ngồi hóng liền {:414:}

Bình luận

bạn tham gia sáng tác kịch bản cho phim nữa nhé bạn ^.^  Đăng lúc 15-11-2013 01:11 PM
cám ơn bạn nhiều nha ^^, hèn j kiếm trong khu Drama quài ko thấy.  Đăng lúc 15-11-2013 01:06 PM
Thớt phim YCFTS đây nè: http://kites.vn/thread/-sbs-2013-man-from-the-stars-kim-soo-hyun-399036-1-1.html  Đăng lúc 15-11-2013 12:33 PM
bạn xem The Moon Embracing The Sun đi, phim này mới là phim đưa tên tuổi Hyun lên cao nè bạn  Đăng lúc 15-11-2013 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-11-2013 12:38:32 | Xem tất
*nghi ngờ* news này thực chất là một âm miu cá độ trá hình *ra vẻ nguy hiểm* , dạo comment nãy giờ thì thấy dép lót cho đội cụ Giáo và mợ Chảnh nhiều tóa , nên em cũng đành về đội bên ấy thôi {:426:}
nào giờ cụ Giáo chọn vai toàn độc-và-lạ , cụ còn từ chối đạo diễn của The Berlin File ; còn mợ không thèm đóng drama hơn chục năm vậy mà nay cụ và mợ nắm tay nhau để chuẩn bị cho cuộc đua mùa Nô-quen sắp tới thì ước mơ về một con "rết" to béo chắc không xa vời gì ; ấy là chưa tính đến chất lượng hành nghề chỉ chị Kịch và anh Diễn
xưa nay dù là có mết phim nào đi chăng nữa em cũng chỉ thích làm "im lặng viên" , hiếm lắm mới còm , duy chỉ có cụ Giáo và mợ Chảnh làm em siêng đột xuất thế này , mà phải nói là từ hồi tháng 6 , cái news cụ Giáo đang xem xét KB cơ ! {:441:}
cũng tại cụ , tại mợ cả , ai bảo này nọ tóe khói trong Siêu Trộm chi rồi gieo thương nhớ cho em *chấm nước mắt* , dù mết cụ mợ lắm nhưng mà chưa bao giờ em nghĩ rằng cụ và mợ lại hợp tác đâu , vậy mà bây giờ chỉ còn hơn 1 tháng nữa là cụ mợ năm tay nhau lên sàn rồi {:402:} . Chẳng phải chụp ảnh cho tạp chí chung , cũng chả phải CF , movie cũng không mà là 1-bộ-drama-2-chục-tập hẳn hoi {:426:} .
Thời gian bây giờ là tương đối tạm tạm vì thường xuyên có ảnh có news chứ thời kỳ mợ vừa confirm , hóng đến mỏi mòn ! {:432:} Từ giờ đến ngày lên sóng lại còn hóng lăn tăn ảnh nét , trailer , teaser nữa chứ {:444:}
Sẵn có lửa từ hồi đi ăn trộm rồi nên em kk lo cu và mợ bị khớp , tha hồ quẫy bung nóc đi cụ Giáo mợ Chảnh ơi !
You Came From The Stars cố lên ! Nối tiếp thành công của IHYV và MS , mà quan trọng là năng lực của cụ của mợ , của cả đoàn phim , làm một cú chiến thắng vang dội luôn đê !!!!!!! All I want for Christmas is Giáo-Chảnh cắp-bồ ! {:444:}
trước khi click cái nút Gửi trả lời , em xin phép đc đè người dịch news tức người tổ chức cá độ trá hình ngàn nụ hôn nồng cháy bỏng *đè*

Bình luận

viết tâm thư :))  Đăng lúc 15-11-2013 12:48 PM
*đạp* viết gì ở cái quần đấy =)))  Đăng lúc 15-11-2013 12:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-11-2013 13:05:24 | Xem tất
Pretty Man phát sóng sớm nhất vào tuần sau
Nhưng lại phải cạnh tranh với The Heirs.Ngay khi The Heirs khép lại thì Man From The Stars của Kim Soo Hyun phát sóng
Tôi không đánh giá cao về khả năng Pretty Man sẽ giàng dược rating cao bởi những bộ phim trước đây của Jang Geun Suk như Marry Stayed Out All Night và Love Rain rating lẹt đẹt chỉ 1 chữ số
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-11-2013 13:10:44 | Xem tất
You came from the stars
:v Chắc chắn sẽ đưa phim này lên hàng đầu :v
Còn đống phim chưa cày @.@
SBS năm nay toàn hàng khủng tối 4-5 không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách