Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cuộc chiến bùng nổ: "Legend Of The Blue Sea" áp đảo "Weightlifting Fairy Kim Bok Joo" và "Oh My Geum Bi"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 16-11-2016 21:28:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà cho em hỏi. Phim legend of the blue sea nhà mình k làm ạ. Mình vào khu phim mà k thấy. Có bạn nào có thể giải thích giúp mình đc k. Mình cảm ơn nhé.

Bình luận

chưa move nha bạn, chắc ngày mai sẽ ra thớt đấy  Đăng lúc 16-11-2016 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 16-11-2016 21:32:03 | Chỉ xem của tác giả
Bản thân mình thì thích cái màu phim của Fairy KBJ. Cái màu thanh xuân tươi sáng cộng thêm trailer thấy khá là dễ thương. Sung Kyung về khoản rom-com thì không lo về diễn xuất, thêm cái tạo hình đó nữa
Geum Bi là phim gia đình nên trong khoản chạy đua với hai phim kia thì như kiểu ai làm gì thì làm mình ta đi đường ta ấy
Blue Sea mị sẽ xem xét đến việc coi hay không sau phản hồi của vài tập đầu tiên.
Cám ơn bạn dịch tin.
Chúc cho ba phim lên sóng thành công. Chắc chắn sẽ có sự xếp hạng thứ tự cơ mà rating không quá thấp và đi lên từng tuần là được nah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 16-11-2016 21:53:57 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình khi nhìn thấy Oh my Geum Bi là thấy ấn tượng quá, nhất là cặp bố con ấy
Ủng hộ cả 3 film
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 16-11-2016 22:06:12 | Chỉ xem của tác giả
phim hội tụ toàn diễn viên khủng thì bảo sao ko hot được cơ chứ  nhưng mà hai bộ phim còn lại cũng rất đáng chờ đợi để xem mà. một phim thì có đôi dvc của YG diễn xuất khá ok, phim còn lại thì theo chủ đề tc cha con. ko biết ntn nhưng mong rằng sẽ thành công
cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 16-11-2016 22:31:31 | Chỉ xem của tác giả
Blue sea được quảng bá rầm rộ mà, hơn nữa lại là sự kết hợp của hai diễn viên không tưởng trong cùng một dự án, ê kíp làm phim thì nổi đình nổi đám qua các tác phẩm chất lượng và ăn khách, tập đầu của những phim như này con rết thường to, nhưng đường xa mới biết ngựa hay mà, biết đâu đấy
Dù gì tui vẫn mong phim hay để còn đu tới cùng, chứ ngang xương mà dở hơi thì buồn nhắm :X
Cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 16-11-2016 22:48:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ghi  nhận kỷ lục bình quân tập 1 Legend of the Blue Sea là 19,41%, thời điểm tỷ suất cao nhất là lúc 20:46, đạt 21,82%  Rating của 2 bộ phim KBS và MBC cùng khung giờ là 7,34% và 4,41% . Source: Minoz Vietnam Fanpage.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 16-11-2016 23:18:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
nami10 gửi lúc 16-11-2016 10:48 PM
Ghi  nhận kỷ lục bình quân tập 1 Legend of the Blue Sea là 19,41%, thời điểm tỷ suất ca ...

Bạn ơi. Cho mình hỏi. Phim Legend of the blue sea kites k làm sub à bạn. Cũng k thấy thead cho mọi người vào để hóng tin tức. Mình tìm mãi k biết ở đâu. Bạn biết chỉ mình với. Mình cảm ơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 16-11-2016 23:38:03 | Chỉ xem của tác giả
hangnguyen4586 gửi lúc 16-11-2016 11:18 PM
Bạn ơi. Cho mình hỏi. Phim Legend of the blue sea kites k làm sub à bạn. Cũng k thấy thea ...

http://forum.kites.vn/forum.php? ... mp;page=41#lastpost
đây nè bạn
ngủ đêm dậy sáng mai sẽ move thôi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 17-11-2016 00:10:45 | Chỉ xem của tác giả
The Legend of the Blue Sea áp đảo là chắc rồi. Từ dàn diễn viên siêu sao nổi tiếng nhất Châu Á, đến biên kịch và đạo diễn đã khẳng định thế thắng rồi. Weightlifting Fairy Kim Bok Joo và Oh My Geum Bi phải cạnh tranh nhau vị trí thứ 2 thôi. Dù sao chúc 3 phim thành công !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 17-11-2016 04:11:01 | Chỉ xem của tác giả
Về các yêu tố hút rating thì chắc chắn là Legend of the blue sea áp đảo rồi, dàn cast nam thần Lee Min Ho với nữ thần Jun Ji Hyun, PD "Master's Sun", biên kịch Vì sao, lại được đầu tư, PR mạnh như vậy cơ mà
Tuy nhiên "Weghtlifting fairy Kim Bok Joo" cũng sở hữu biên kịch "Oh my ghost" cũng tuyệt vời ko kém, còn "Oh my Geum Bi" với cốt truyện khai thác tình cảm cha con hứa hẹn sẽ mang đến câu chuyện ấm áp đầy cảm động, nên trận chiến rating khá khó đoán. Chỉ hy vọng nếu Legend chiếm ưu thế rating thì 2 phim còn lại rết cũng ko lẹt đẹt quá thôi ^^
Thnx b dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách