Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cục trưởng KBS: "Dự án 'Descendants of the Sun' thứ 2 sẽ ra mắt vào năm sau"

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-4-2016 00:23:48 | Chỉ xem của tác giả
Nói thì cứ nói vậy chứ biết như nào mà lần
cơ mà nếu biên kịch và đạo diễn vẫn là dàn đó thì vẫn cứ tin tưởng và hy vọng.
Còn thêm quả diễn viên nữa.
Cái bóng của phần 1 quá lớn, phần 2 vượt qua được cũng khó. Gì chứ kỳ vọng của mọi người thì lúc nào cũng cao ngất ngưởng. Mà đời lại thêm lắm kẻ thích chê

Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-4-2016 00:59:07 | Chỉ xem của tác giả
Bác KBS chém kinh quá

Theo cháu hiểu là ý bác là ko phải làm phần 2 của DOTS, mà là 1 dự án sẽ hoành tráng, đỉnh cao và hứa hẹn gây sốt như DOTS?

Còn lý tưởng nhất theo mong muốn của cháu là tập hợp lại dàn cast này, biên kịch này, đạo diễn này rồi làm 1 dự án mới, nội dung mới kịch bản mới hoàn toàn, nhưng vẫn đầu tư khủng chăm chút kĩ lưỡng như DOTS. DOTS đã là rom-com rồi, giờ các bác làm 1 quả melo bùng cháy mãnh liệt quằn quại con tim đi SongSong couple lẫn GooWon couple đóng melo là tuyệt đó

DOTS phần 2 thì làm ơn đừng bao giờ nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 23-4-2016 01:22:42 | Chỉ xem của tác giả
Cũng chưa được confirm nhỉ? Độ chính xác và chắc chắn là bao nhiêu hay đây lại là 1 chiêu trò PR nữa nhỉ?
Nói chung là nếu có phần 2 thật thì mình vẫn muốn y nguyên dàn diễn viên cũ nhé
Không được đổi bất cứ ai thêm vào thì thêm chứ không được đổi TT^TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 23-4-2016 09:19:18 | Chỉ xem của tác giả
Phim nào cũng hay khi chỉ duy nhất thôi, không hóng đâu, cái kết thế là đẹp rồi
Ngoài một số series như Reply, Let's eat... thành công ở các phần tiếp theo ra thì chưa thấy phim nào làm phần tiếp theo mà thành công cả, chim ngỉm luôn
Dự án Dots thứ 2 nghĩa là kiểu phim bom tấn tương tự như Dots thì đc chứ đừng là Dots phần 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 23-4-2016 09:58:20 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin DOTs ra phần 2 mà mình cảm thấy không được hứng thú cho lắm. Cái kết ở phần 1 như thế là quá hoàn hảo rồi, làm phần 2 có khi nào lại flop như Full house 2, Iris 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 23-4-2016 10:04:21 | Chỉ xem của tác giả
Dự án thứ 2 chứ ko phải là phần hai
Kiểu như 1 phim nối tiếp nội dung chẳng hạn, nhưng với nhân vật khác. Cảm thấy ko ham lắm

Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 23-4-2016 20:23:21 | Chỉ xem của tác giả
rất hiếm phim có phần 2 hay như phần 1 lắm chứ đừng nói là sẽ hay hơn
lời hay ý đẹp chỉ nói một lần mới thấy ý nghĩa, chứ huống chi đây là cả một bộ phim, giữ nguyên dàn cast và biên kịch, đạo diễn thì may ra mới làm được tác phẩm để đời tiếp theo btw cháu vẫn chỉ nghĩ đây là trò pr câu dẫn của kbs thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 24-4-2016 07:31:56 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là không hào hứng lắm
Cái bóng của phần 1 nó lớn quá mà
Cảm ơn bạn dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 25-4-2016 10:38:32 | Chỉ xem của tác giả
theo cá nhân mình thấy nên dừng lại ở phần 1 là quá hoàn hảo rồi, thích anh chị hợp tác trong dự án mới thôi hoặc anh chị yêu nhau ngoài đời thiệt luôn thì càng tốt hehe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 25-4-2016 18:43:20 | Chỉ xem của tác giả
Nếu phần 2 chẳng có tý nào ăn theo phần 1 thì chắc ok thôi. Vì nếu là biên kịch Kim làm thì cô ấy rất giỏi tạo tình huống mới, thoại lại độc đáo thông minh nên chắc sẽ ok. Biết đâu mình lại có series DOTS kiểu như series Reply ấy. Chẳng có cái gì chung, thỉnh thoảng có cameo là các dv ở phần trước đó, như thế nhưng lúc nào cũng hấp dẫn chít người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách