Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4188|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cư dân mạng Trung Quốc thảo luận về Monday couple sau tin tức chia tay của Song Ji Hyo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 10 tháng 7, chúng ta được biết rằng Song Ji Hyo đã kết thúc hợp đồng với C-JeS Entertainment cũng như mối quan hệ tình cảm với vị CEO.

Nhanh chóng sau thông báo này, cư dân mạng Trung Quốc đã có mặt trên weibo để thể hiện quan điểm của họ về tin này, tập trung chủ yếu vào việc chia tay của Song Ji Hyo và vị CEO của C-JeS Entertainment. Cụ thể hơn, họ đã bàn luận về khả năng "Monday Couple", một cặp đôi màn ảnh lâu đời bao gồm Song Ji Hyo và Gary trên Running Man, sẽ thành sự thật.

Các cư dân mạng Trung Quốc đã để lại bình luận như sau:

1. [+2613] Thực ra ấy, sau khi xem Running Man một thời gian dài rồi thì, [ta có thể thấy] khả năng Ji Hyo và Gary đến với nhau thấp lắm.

2. [+1717] Ji Hyo là của Gary oppa. Ji Hyo là của Gary oppa. Ji Hyo là của Gary oppa.

3. [+1610] Không nói nên lời. "Monday couple" [được tạo nên] là do nhu cầu của chương trình... mặc dù dàn thành viên của Running Man phải thân thiết với nhau lắm, nhưng fan hâm mộ nên thôi không ép buộc họ đến với nhau nữa.

4. [+1249] Phản ứng đầu tiên [của tôi] là cuối cùng [Ji Hyo] cũng có cơ hội với Gary rồi!!! "Monday Couple" daebak!!!!

5. [+964] Biết chắc người ta sẽ gọi hồn "Monday couple" mà.

Source: koreaboo
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
piloveyoonge + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-7-2015 11:23:34 | Chỉ xem của tác giả
đồng ý với chế 1 và 3. Dù thích Running man đến đâu thì cũng nên hiểu rằng đó là một chương trình có kịch bản, các thành viên trong show đều có vai trò khác nhau và vai trò của MongJi và Gary là Monday Couple; không nên gán ghép họ ngoài đời thật phải đến với nhau
cá nhân mị nghĩ rằng nếu họ hẹn hò ngoài đời thì sẽ không thể tồn tại Monday Couple vui như bi giờ đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-7-2015 11:31:31 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi chị Mong Ji vô cùng nhiều
cơ mà em lại thấy mừng vô biên bởi vì
có cơ hội cho MC của em lắm lắm
Gary oppa cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-7-2015 12:11:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thích MC vô cùng nhưng thực tế thấy là họ khó mag đến với nhau lawsm kiểu mqh thân thiết của ac giờ giống như là người thân là gia đình vậy, nói vậy chứ vẫn chúc mừng Gary uppaa lại có cơ hội rồi kìa hehee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-7-2015 12:51:38 | Chỉ xem của tác giả
lâu thế r mà chưa bị đít bát khui ra thì hiểu r ha   

giống như mấy đôi mà chúng ta vẫn chắc-như-đinh-đóng-cột ấy

cơ mà nghe tin này thì fan cứ quẩy thôi

Bình luận

thôi đừng moi móc nỗi đau nữa nha... -_-  Đăng lúc 11-7-2015 01:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-7-2015 14:39:48 | Chỉ xem của tác giả
có ai như tui ko???
ban đầu coi Running man cũng thích MC lắm...
mà sao giờ coi toàn soi hint SA ko vậy nè...

Bình luận

Có tui nè :'( Tưởng có mình tui trên thuyền SA khi đọc bài này :'(  Đăng lúc 11-7-2015 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-7-2015 14:46:37 | Chỉ xem của tác giả
Monday couple đã trở lại và sẽ còn lợi hại hơn xưa
Log on thôi nào Kang Bình yên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 11-7-2015 15:11:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
lovemom95 gửi lúc 11-7-2015 02:39 PM
có ai như tui ko???
ban đầu coi Running man cũng thích MC lắm...
mà sao giờ coi toàn soi h ...

Thay vì soi hint SA, trước lúc còn thường coi RM tuần nào mình cũng soi hint Kooksoo hết, đôi đấy nhiều lúc dễ thương hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-7-2015 15:44:09 | Chỉ xem của tác giả
dù sao thì Gary bình yên cũng có cơ hội đến với chị Mong Ji rồi
nhưng cá nhân mình thấy nếu 2 người thành đôi thì Running Man sẽ giảm hấp dẫn đi một phần dù mình cũng rất thích Monday Couple nhưng chỉ thích thôi, cảm giác như anh chị chăm sóc nhau như người thân trong gia đình ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-7-2015 20:13:38 | Chỉ xem của tác giả
Hihi, khi nghe tin song ji hyo chia tay mình cũng nghĩ ngay đến monday couple. Trên running man hai anh chị đẹp đôi quá mà, chỉ mỗi tội mỗi khi có khách mời nữ xênh đẹp là anh ấy lại ... Hehe.
Hy vọng là hai người sẽ thành đôi .
Nếu vậy thật chắc các thành viên khác ăn mừng to lắm nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách