Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: grace2109
Thu gọn cột thông tin

Cư dân mạng suy đoán Suju Leeteuk đang hẹn hò với Kang Sora

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-7-2012 01:06:47 | Xem tất
Cứ bảo là mẫu người lý tưởng của teuk già không phải là kangsora nhưng biết đâu được đấy, biết đâu lửa gần rơm lâu ngày cũng bén
Mình là mình hoàn toàn phản đối đôi này
Xem wgm teuksora mà chán không để đâu hết chán, cũng chỉ cố xem được mấy tập đầu thôi
thấy quảng cáo tập vừa rồi cưới nhau rồi tặng quà cho nhau cơ đấy, mà quà sinh nhật lại là hàng đặc biệt nữa cơ, xong rồi hôn nhau. aaaaaaaaaaaaaa
Tại sao anh già rất hay đỏ mặt khi nói chuyện với kang so ra, nếu chỉ là tình cảm anh em thông thường thì quay sẽ thoải mái hơn nhiều chứ không ngại ngùng thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2012 08:00:51 | Xem tất
Âu chời đâu ra cái tin hot thế này thế nhỉ?

mà t cũng mong là thật lắm đấy cơ màa Già nhà này sắp đi nghĩ vụ rồi, mà cái c Sora ý còn trẻ trung mơn mởn thế kia chứ có phải bà cô già đâu mà ngồi nhà bó gối đợi a 2 năm cơ chứ?

hôm nghe về vụ a nói sẽ tìm đc đc 1 ng` trước khi a bị tống vào trại là t cũng nghi nghi sẽ có tin này cơ mà,

Bình luận

hay =))))))))))  Đăng lúc 14-7-2012 08:08 AM
=)))))) hay ko c? phù hợp quá đáng =)))  Đăng lúc 14-7-2012 08:03 AM
mấy icon nhìn hay hay =))))))  Đăng lúc 14-7-2012 08:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2012 08:43:47 | Xem tất
Chết già nha!

Ai chứ Sora là e ok liền

Con bé dễ thương nhưng mà hơi vụng về

Thôi mà cũng chẳng sao * con người của công việc*

Mà chẳng biết có chịu đợi lão về không nhi?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2012 09:33:21 | Xem tất
Đọc cái News mà hết hồn, anh Già nhà này làm gì có cái may mắn đó chứ. Đang là trưởng nhóm của 1 nhóm nhạc già và flop...trong khi em Ra thì đang phơn phởn và sự nghiệp đang lên, đâu có dại gì mà dính vào anh người sắp vào trại.

2 năm ko dài nhưng chỉ có ELF là chờ nổi anh thôi chứ anh nghĩ ai can đảm mà chờ hả? Àh, bữa có 1 bạn nói rất hay nhé: "Anh nên kết hôn với tất cả ELF đi, vì họ chắc chắn sẽ chờ anh 2 năm mà ko hề than thở hay nghĩ đến ai khác"....ôi....thế mới biết anh cũng còn có giá phết...lol

Nói thì nói thế chứ thật lòng vẫn mong anh tìm đc 1 người nào đó chân thành và phù hợp với anh, Idol Hàn rất khó để kết hôn sớm nhưng tôi thật lòng mong từng tên trong Suju tìm đc cho mình 1 nữa còn lại....để các anh sống hạnh phúc với 1 cuộc đời bình thường như bao người khác....với vợ đẹp con xinh.....với những ngày tháng êm đềm ko tranh đấu nữa.....8 năm rồi.....đã đủ rồi đấy.......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2012 11:37:27 | Xem tất
nếu là thiệt...còn ji` bằng....^^
lần đầu tiên nhìn thấy Sora trên WGM đã có tc đến kỳ lạ rồi...^^
nhưng mà bản thân mình thì có cảm giác hình như chỉ là show mà thôi...^^ a ja` cư xử với mọi cô gái đều tốt nên thật khó đoán..
còn Sora thì mình lại thấy e ấy thật sự có tc với tên ja` ấy...^^ cách e ấy nhìn a ja` cũng đáng nghi...cách quan tâm thì ko khác ji` một cô vợ thật sự.....mà khổ nổi tên nọ thuộc dạng dễ rụng rời với nh ng con gái nhiệt tình như thế
cho nên kết luận cuối cùng ta cũng nghi lắm....^^
nếu như có chuyện đó thật...và Ra có thể chờ đợi a ja` trở về...thì chẳng còn ji` để chê trách Ra chính là ng con gái a ấy cần....tất nhiên nếu là một ng khác thì họ vẫn xứng đáng khi họ chờ đợi ty.....
mình thật sự k nghĩ ra ng nào thik hợp hơn...bất cứ là ai thì cũng cho ra nh phản ứng trái chiều thôi....
fighting...!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2012 12:28:59 | Xem tất
và một nửa của anh có thể chờ anh, anh sẽ kết hôn với cô gái đó trong 5 năm.

Kết hôn trong 5 năm mới hãi,
Nghĩa là kết hôn xong, 5 năm sau sẽ ly hôn á?
Trời đất ơi, anh nói thế này thì kể cả có là 1 nửa rùi thì cũng không dám chờ anh đâu anh Teuk ơi !!!!
Đến là khổ
Anh cũng đến là thực tế, không hứa hẹn hươu vượn, không hoa văn lá cành, nói hết cả mánh khóe ra thế kia, ai  yêu được thì yêu, không thì nghỉ cho khỏe.
=))
buồn cười quá
Nghĩ lại thì anh Già cũng khá khôn khéo đó chứ, cái này là lấy lòng ELF mà, kk
Thôi, SoRa cứ xác định đi, có thích, có đợi thì cũng có 5 năm để làm vợ  thôi mà =)).
À, thanks chủ thớt trans news nhé, nhưng hình như news phải có ảnh thì phải, cái news hay như thế này mà bị del vì phạm rule thì hơi phí
* chuẩn bị đi buôn dép*
=))

Bình luận

tò mò?  Đăng lúc 15-7-2012 03:38 PM
k biết bạn này có đẻ ở mộc châu k ta :-? =]  Đăng lúc 15-7-2012 03:16 PM
tưởng ai =))))  Đăng lúc 14-7-2012 11:15 PM
@ jae: tớ thấy viết như thế, tớ chỉ tưởng tượng 1 tý thôi, hehehe, bạn khen tớ như thế, có khi lại hại vào thân đó,cảm ơn bạn đã khen nhé ^^ hjc hjc  Đăng lúc 14-7-2012 03:23 PM
Bạn này còm chất thật...cơ mà cái vụ teuk li hôn sau 5 năm phong phú wa bạn ơi=)))  Đăng lúc 14-7-2012 03:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2012 13:56:59 | Xem tất
còn bé Mèo Sohee WGS thì sao ?
mình thích leeteuk với Mèo cơ
Bạn Sora cũng đang yêu lắm
nhưng ủng hộ Lee-hee cơ

Bình luận

ở đâu ra cái tin Teuk oppa với Mèo nhà tui thế bạn???  Đăng lúc 14-7-2012 05:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2012 22:00:12 | Xem tất
nghi a tuek lắm nhá =))
cơ mà tuekie sống tình cảm lắm..
vs cả 2 anh chị tgia chung show lâu thế r..
chak cũng p có tình cảm vs nhau chứ.. qan trọng tình cảm j thôi ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2012 23:43:14 | Xem tất
Mấy báo chí Hàn đúng là rất giỏi mà
lại thêm anh già tung mồi câu quá đỉnh))))))))
yêu đương thì em ủng hộ, anh già rầu không yêu là sẽ có nguy cơ ế đới{:441:}
cơ mà em Kang trẻ trung, xinh đợp thế kia thì chắc gì đã ưng anh được
anh nên tìm mục tiêu dễ trong tầm tay thâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-7-2012 08:15:35 | Xem tất
Anh già làm ơn có người yêu đi. ^^, cho mấy đứa em học tập. Đã 30 rồi chứ không trẻ trung gì nữa đâu. Chuyện này mà là thật thì quá tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách