Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12850|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cư dân mạng suy đoán Suju Leeteuk đang hẹn hò với Kang Sora

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bình luận gây sốc của Super Junior Leeteuk khiến cư dân mạng suy đoán anh đang hẹn hò với Kang Sora

Vào ngày mùng 10 tháng 7 chương trình tạp kỹ SBS "Strong Heart", trưởng nhóm của nhóm nhạc nổi tiếng Super Junior Leeteuk, một trong những khách cố định của chương trình đã có một câu bình luận gây sốc. Leeteuk nói anh chắc chắn sẽ tìm được một cô bạn gái trước khi nhập ngũ.

Leeteuk bày tỏ, nếu cô gái ấy sẵn sàng chịu đựng sự cô đơn trong khi bạn trai mình hoàn thành nghĩa vụ quân sự mà không hề thay đổi trái tim, thì cô gái đó chắc chắn sẽ là người cùng anh đi hết cuộc đời. Leeteuk cũng đề cập, (nếu anh ấy bắt đầu mối quan hệ này) và một nửa của anh có thể chờ anh, anh sẽ kết hôn với cô gái đó trong vòng 5 năm tới.

Sau khi phát sóng, rất nhiều cư dân mạng bắt đầy suy đoán rằng Leeteuk đã tìm được người thích hợp để hẹn hò. Có rất nhiều fan đã nghi ngờ người có khả năng "thích hợp" nhất không ai khác ngoài Kang Sora người đang cùng Leeteuk trở thành một cặp vợ chồng ảo trên chương trình MBC "We Got Married".

Source: sj-world.net
Credit: 泰妍, 国际在线; news.china.com.cn
Translated by: KyU Is L♥Ve @ SJ-World.Net
V-trans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-7-2012 23:43:48 | Chỉ xem của tác giả
Em là em phục trí tưởng tượng của các bác cư dân mạng lắm {:438:}
Bác Tấc già nhà em từ trại về cũng đầu 3 rồi, con gái nhà người ta trẻ trung xinh đẹp mơn mởn thế! Dại gì mà bập vào ông già {:399:}

Cơ mà hai bạn yêu được thì cứ yêu đi. Kiềm chế dễ nảy sinh tình huống bất an lắm.

Anw,
Hãy yêu nhau đi, quên ngày u tối
Hãy yêu nhau đi, nhiều thứ sẽ sinh sôi   

Bình luận

yêu đương thì được cơ mà..... thì chị phản đối nhá:((((((( anh mình già rồi ko xứng vs em nó đâu  Đăng lúc 14-7-2012 11:34 PM
Ai bảo bạn lôi ra "khơi" trí tò mò của thiên hạ hử *đạp*  Đăng lúc 14-7-2012 12:44 AM
*phi dép* làm loạn hả =>>  Đăng lúc 14-7-2012 12:37 AM
E còn nhỏ nhưng liệu nó ra có bị quy vô tội qua am hiểu k thế kkkkk  Đăng lúc 14-7-2012 12:35 AM
@Ju tỉ: Mọi người cứ hỏi em điều 111 Luật Hình sự làm giề *cắn khăn*.  Đăng lúc 14-7-2012 12:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-7-2012 23:44:02 | Chỉ xem của tác giả
ÔI YÊU NHAU ĐI *hò hét*

*chỉ lên trên* Yêu nhau đi, sau đó đợi a ra khỏi trại lính rồi chúng ta bàn tiếp chuyện quan trọng là lá la.

Mà THẦY phán rồi (cấm cãi), THẦY bảo tướng e không phải tướng "gò má cao" đâu, mà rất giỏi phò chồng và 2 ng rất hợp chuyện con cháu *=)* 1 phát toàn sinh đôi, sau 2 phát là có 4 rồi. Tương lai cho 1 đội bóng là rất cao *chống cằm mơ tưởng*

Và j chứ riêng cái khoản "sự thủy chung" và "tấm lòng" cũng như con ng v a là các bạn là cấm k được nghi ngờ đâu đó [-X v a đẹp ng đẹp nết, là hàng hiếm có khó tìm trên đời đó. A phúc 7 đời mới đc làm ch e kiếp này, các bạn phải sắp pót nhiệt tình nghe k

Mấy hôm nay cứ đợi tin này, để xem câu nói của a liệu có thành lò "hot" cho các bạn nhảy vào xâu xé bàn tán, đặt vài dấu hỏi or lập 1 câu khẳng định luôn hay k *=)* h thì có rồi là lá la, bắt đầu sắp pót nào

HẾT  *com nhạt, vẩy muối* *vẫy*

*Xách dép bay đi hỏi T-rang vụ quà "thiết thực" =)*

P/s: Kịch bản của mình khác cơ sau "quà thiết thực" tưởng đc như kịch bản rồi thế mà thành ra bị lái

*Đáp xuống đất* Bô nớt

Cre: Sportkorea

Haizzz, đề nghị c v về quản lại "ch" đi, ai đời v thân chinh đến cổ vũ mà a "ch" lại nhiệt tình với 2 mẹ của con a thế. Mà cưới "v" lâu thế rồi mà k "giới thiệu" v với con trai và 4 bà mẹ của con a nhỉ

Bình luận

@3X: Hôm nay cũng ham hố thế *đạp* thi cử thế nào, chả thấy tăm hơi đâu, khôi phục lại số đt chưa?  Đăng lúc 14-7-2012 12:47 AM
bi chị bị chuẩn :)). à mà k chuẩn lắm, 2 tay 2 em chứ bộ :-"  Đăng lúc 14-7-2012 12:43 AM
Thế mà Ju ka nói Bê coá quá, bê thất vọng về kaka *đạp* =))))  Đăng lúc 14-7-2012 12:42 AM
Lêu lêu bà zà đi ngủ cùng e đi kkk  Đăng lúc 14-7-2012 12:41 AM
@Bi: ;)) đi ngủ đê  Đăng lúc 14-7-2012 12:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-7-2012 23:48:31 | Chỉ xem của tác giả
Dù sao cũng "Married" rồi mà :))
Nói thế thôi chứ lúc đầu cũng nghi nghi khi nghe LT nói thế.
Nhưng chắc không phải vậy đâu.
Mà phải vậy thì vui rồi :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-7-2012 23:49:09 | Chỉ xem của tác giả
* lăn lộn* mình biết ngay sẽ có new, từ hôm thứ 3 dân tình đã nháo nhào vụ này " liệu có phải anh phím trc cho fan ko"
Đầu tiên nhá: anh phỏng vấn nói " mong muốn khi gọt đầu vào trại Kang Sora sẽ đến tiễn"

Sau đó: dân tình chuyền tay quả ảnh anh chị đeo vòng cổ đôi ( mà thực chất chỉ là 2 sợi dây giống nhau @.@ mặt dây k nhìn ra cái j)

Tiếp đến: anh làm quả phát ngôn chắc như đinh đóng cột " sẽ tìm đc bạn gái đúng nghĩa 100% " trc khi nhập ngũ

---> khả năng thế này: sau khi không gặp nhau 4 tháng, anh chị đã bùng nổ tình cảm, vợ anh chủ động, anh cảm động,chưa kể skinship cứ tăng vù vù ...

Xin lỗi đi tình ơi, tình không có cửa đâu ) ko cần nói là So, kể cả ng khác, sự nghiệp đang lên chẳng dại dính vào chuyện yêu đương này, hơn nữa 2 năm, 2 năm gặp biết bao nhiêu ng khác kể cả có thik tình thì cũng sẽ chọn người trẻ hơn chứ dại gì vập vào lão già bệnh tật như tình

Hơn nữa, anh là người lẻo mép, vật chất và không thật lòng anh k phát hiện được vẻ đẹp và phẩm chất của người ta, anh ko xứng, nên đừng có mơ mà chạm chân vào.

Haizzz trong nhóm ai cũng ok chỉ trừ anh, anh xem lại mình đi sống sao mà để kỳ thị đến thế )) anh ko biết càng ngày càng có nhiều người muốn tiễn anh vào trại lắm rồi à ? ))

Anh cứ để các bạn ngứa mắt, lại bash anh, rồi lại lụi hụi đi lập nik mới ))))) tội người ta ra, tan nát cửa nhà )))

Tìm người yêu và yêu bằng tình cảm thật, chứ ko phải diễn trên show và cố tình thể hiện để PR, nếu tìm được dù là ai chúng tôi cũng ủng hộ

Tóm lại leader ạ, yêu ai thì yêu, chọn ng ngoài nghành đi,ko bị áp lực gì đợi anh đc 2 năm đấy, anh phải có người yêu trước khi đi trại, để người ta chữa bệnh tự kỷ cho anh trong 2 năm tới.. Kẻ nghiện công việc đến mức nếu ko được làm việc sẽ cáu gắt, thậm chí khóc ...làm sao anh sống yên trong 2 năm giống như Chul hay In hả leader??? Hiện tại anh còn lo lắng thế này tương lai anh vượt qua làm sao đây ??

Bình luận

Ầy, chính vì biết bạn thế nên mình mới nghĩ là bạn có quà chứ ;)) chả nhẽ bạn chọn "ra đi" trong im lặng hả :)) như thế đâu giống Bê (có hậu tố) :-"   Đăng lúc 14-7-2012 12:45 AM
Ju ka nghĩ Bê là Bê (có hậu tố đằng sau mà ai cũng biết là gì đó) chứ ai =)  Đăng lúc 14-7-2012 12:40 AM
Dk rồi thì đi ngủ đi hehehe  Đăng lúc 14-7-2012 12:36 AM
Ôn cả ong hôn cả ong nữa nè kkkkk  Đăng lúc 14-7-2012 12:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-7-2012 23:56:09 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái new kia đã ngờ ngợ có cái sờ can đô ntn rồi mà kkkk

Thật thì a cứ kiếm đi cô nào chờ dk a nt chắc chắn lấy làm vợ cũng ổn đấy hhhhh

Nhưng mà chị KANG SO RA trẻ chung xinh đẹp nt k chờ dk a đâu

A zà lắm rồi Teuk ạ :)))))))

Tui chờ dk nè về cưới tui đê

P.s đêm hôm và đang rất điên

Gửi ngàn nụ hun đến chủ thớt ạ

Bình luận

Cô 3x mới đi chuyển dới về à mà đòi cưới tôi thế kkkk  Đăng lúc 14-7-2012 01:10 AM
:)) a cưới e đây cưng :-"  Đăng lúc 14-7-2012 12:44 AM
Thế còn được :">>>  Đăng lúc 14-7-2012 12:33 AM
Đêm hôm còn. Rê rẩm nhau *đạp*  Đăng lúc 14-7-2012 12:28 AM
Ava đúng chất sẹc xi mà zà rồi kute nỗi zì nữa c =; Trung thực khai báo là tốt k e đè ra hun cho mất ngủ lun hố hố  Đăng lúc 14-7-2012 12:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-7-2012 00:28:58 | Chỉ xem của tác giả
nói thật là 1 ng thích kang Sora
thích xem ct WGM của anh chị
nhưng mà k tin là có chuyện này
hai ng k hợp nhau
mẫu ng lý tưởng của teuk oppa cũng k như Sora
cái tin này chắc chắn làm  nhiều ng cười cợt, anti Sora
mấy bác dân mạng thật trí tưởng tượng phong phú

Bình luận

hic biết là thế nhưng em vẫn mong .......>..<"" nếu thành đôi thì em xin ăn chay 1 tháng !!!  Đăng lúc 15-7-2012 07:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-7-2012 00:41:40 | Chỉ xem của tác giả
Ôi dzồi ôi mới có 3,4 cái com thôi mà thấy ép phừ toàn tám chuyện...gì đâu =)))))))))))

Riêng mình thì mình nghĩ thằng già nó bị ám ảnh bởi việc sẽ mất đi sự nổi tiếng vs yêu mến nên nó mới "thả mồi câu" fan gơ như rứa để k ai bỏ đc nó thâu chứ thật ra chưa kiếm đc em nào đâu. Mấy đứa đào hoa miệng cũng hay nói phét lắm! ;;) Tất nhiên nếu Dimple Couple mà là thật thì ta cực lực tán thành rầu, nhưng xác suất xảy ra coi bộ thấp à. Sora vừa xinh vừa trẻ trung thế kia trong khi chú nhà mình k những già còn flop thảm hại =))), đã thế chính thức quen nhau chưa thì k biết mà chú lại sắp đi biền biệt 2 năm rồi. Coi bộ cơ sở tình yêu chưa đủ vững mạnh để đôi bên có thể cùng vượt qua khoảng cách và thời gian à *hình như mình suy diễn hơi nặng rồi* =)))))))))) Anw, mong tin đồn là thật. Trao thân gửi phận chú cho chị Sora thì ép phừ yên tâm rồi~~

P/s: *thều thào* CHỦ TỊCH CỦA CÁC CÔ GÁI ơi, anh tuyên cáo ng yêu gì mà như kịch bản phim truyền hình HQ thế! Nếu chờ đc anh thì anh sẽ kết hôn vs cô ấy trong 5 năm, đúng kiểu duyên phận định ước thường thấy trên phim =)))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-7-2012 00:49:17 | Chỉ xem của tác giả
nếu tin này là thật thì vui quá
anh chị nhìn đẹp đôi lắm luôn
2 người đều đẹp trai,xinh gái lại tài giỏi nữa
có yêu nhau thật thì fan sẽ vui mừng mà chúc phúc thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-7-2012 00:52:19 | Chỉ xem của tác giả
hâhhahaha
các bạn ấy chắc uống millo hết hạn rồi
trí tưởng bay xa bay cao quá
anh già sao mà wen với bạn Ra cơ chứ
ai chẳng bít mấy anh flop bên ấy chứ
nói túm lại anh già nhà mình chắc hok phải
thà quen mấy bạn ss còn hợp hơn nhỉ
bạn Ra "trẻ, đẹp " zạ sao mà chịu anh hahaha