Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6184|Trả lời: 49
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cư dân mạng phụt cười vì ảnh hài hước khó đỡ của Kim Yoo Jung

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Cư dân mạng phụt cười vì ảnh “tăng động” hài hước khó đỡ của Kim Yoo Jung

Mới đây, những hình ảnh hậu trường quay MV “Tell Me Baby” của thành viên solo nhóm 2AM Im Seul Ong đã được tiết lộ, khiến cư dân mạng không khỏi phì cười khi họ nhìn thấy những khoảnh khắc “tăng động” hài hước khó đỡ của Kim Yoo Jung, diễn viên của MV này, họ bảo cô nàng "trông khùng một cách đầy tự tin" và dễ thương.

MV được thực hiện lúc chiều tối, khi thời tiết rất lạnh. Không biết có phải vì vậy không mà người ta thấy Kim Yoo Jung quấn mền quanh người rồi vác theo chiếc khăn lông to đùng ra đứng nhảy nhót 1 mình giữa cầu một cách tràn đầy hứng khởi. Phát hiện camera quay lén mình, cô nàng cũng chẳng nao núng mà quay phắt lại nhìn chằm chằm trong bộ dạng rất buồn cười.

Nhân viên đoàn phim cho biết, Yoo Jung rất vui, lúc rảnh cô nàng còn nhảy điệu nhảy như mấy chú chim cánh cụt để trêu chọc đạo diễn, vì vậy không khí đoàn phim luôn đầy tiếng cười và rất vui vẻ.

Cư dân mạng bình luận: “hahhaha, má ơi, nhìn Yoo Jung kìa”, “Kim Yoo Jung làm tôi phụt cười khi thấy cô ấy quấn mấy cái mền mà nhảy, trông khùng một cách đầy tự tin”, “Tôi nghe Kim Hee Sun bảo rằng Kim Yoo Jung có tính cách vừa hài hước vừa sâu sắc, hình ảnh này chắc là lúc sự hài hước và sâu sắc của Yoo Jung chạm nhau”, “Dễ thương quá”…

Nguồn: http://tvcast.naver.com/v/402001 ; http://entertain.naver.com/read?oid=420&aid=2240 (link này thêm 6 số 0 trước số 2240 mới hiện ra)

Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!
Atula1994 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-5-2015 15:43:10 | Chỉ xem của tác giả
công nhận em này đúng là đại mỹ nhân luôn, vừa có nét dễ thương vừa có nét quyến rũ, o 2 năm nữa em đống drama tình cảm là được rồi, đúng là nhìn ảnh nào cũng hút, nụ cười quá đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-5-2015 15:50:51 | Chỉ xem của tác giả
Dù sao Yoo Jung cũng là cô bé mới lớn thôi mà
Tuy vào nghề sớm nhưng nét tính cách trẻ con vẫn còn
Nghịch ngơm cũng là cách giảm stress cho bản thân để làm việc tốt hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-5-2015 15:51:06 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Jung hài thế này, con bé buồn cười ghê gớm!

Cư dân mạng bình luận: “hahhaha, má ơi, nhìn Yoo Jung kìa”, “Yoo Jung là tôi phụt cười khi thấy cô ấy quấn mấy cái mền mà nhảy, trông khùng một cách đầy tự tin”, “Tôi nghe Kim Hee Sun bảo rằng Kim Yoo Jung có tính cách vừa hài hước vừa sâu sắc, hình ảnh này chắc là lúc sự hài hước và sâu sắc của Yoo Jung chạm nhau”

Hiểu nhau rồi nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-5-2015 15:55:52 | Chỉ xem của tác giả
hình ảnh này chắc là lúc sự hài hước và sâu sắc của Yoo Jung chạm nhau

Comment hài không kém!

Em này tính vui nhỉ, thấy cũng khùng mà không phải khùng bình thường đâu! Em ấy vui vẻ vậy, hay làm người khác vui theo nữa bảo sao mấy anh giai không ngầm thích cho được!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-5-2015 15:58:15 | Chỉ xem của tác giả
"Yoo Jung trông khùng 1 cách đầy tự tin"!!!

Úi giời ơi, con người ta cũng có những phút thăng hoa là thế!

Mình nhìn mình còn thấy vui, chắc đoàn phim cười không thôi với cái em này! Người đâu tính tình dễ thương gì đâu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-5-2015 16:03:41 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Jung là tôi phụt cười khi thấy cô ấy quấn mấy cái mền mà nhảy, trông khùng một cách đầy tự tin”, “Tôi nghe Kim Hee Sun bảo rằng Kim Yoo Jung có tính cách vừa hài hước vừa sâu sắc, hình ảnh này chắc là lúc sự hài hước và sâu sắc của Yoo Jung chạm nhau”

mấy bạn K-nát bình loạn dễ xương quá đi mất, "trông khùng một cách tự tin" mới sợ chứ, đúng là không ai có độ khùng nặng đô như em ấy được, cute chít người...^^..
Mới xem MV này sáng nay cơ mà tình hình là vẫn chưa ngấm được nội dung của MV, bạn nào khai sáng cái não dùm mình với..^^
Cảm ơn chủ thớt dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-5-2015 16:06:53 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Jung à, ít có khìn quá em ơi!
Làm sao mà mọi người bảo "trông khùng một cách đầy tự tin" với "bị chạm" kìa em!
Mà nhìn cũng cảm giác xả stress thiệt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-5-2015 16:26:34 | Chỉ xem của tác giả
Khùng bao la Yoo Jung nhỉ!
Còn độ phởn là không giới hạn!
Nhìn cái kiểu trùm mền giữa cầu cứ như cái cầu này mình ta với ta ấy!
Ai bảo người sâu sắc thì không bị khùng nào!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-5-2015 16:28:26 | Chỉ xem của tác giả
Em nó khùng lắm mọi người ạ, cứ bao nhiêu cái tưng tửng phơi bày ra hết. Nhiều lúc buồn buồn toàn lôi clip tưng tửng của em nó ra coi mà cười một mình như con hâm không hà.

Mắc cười nhất là nàng quấn 2 cái mền lên người rồi múa may loạn xạ như xiu nhưn...haha.

Yêu cái tinh thần của em ý, quay MV cả ngày dài, nhưng vẫn vui vẻ và tiếp tục mỉm cười cho đến khi kết thúc. Mình nghĩ đó chính là nét quyến rũ, đáng yêu hiếm có của em. Yoo Jung của chúng ta thực sự có hào quang đặc biệt thu hút người khác.

Thêm bức hình này cho mọi người nghía em nè, cái miệng đáng yêu chịu hông nổi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách