Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cinderi96
Thu gọn cột thông tin

Cư dân mạng nghi ngờ tài diễn xuất của Han Hyo Joo trong “W – Two Worlds”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-8-2016 18:30:29 | Xem tất
Han hyo Joo diễn xuất hay mà. Bộ phim Điệu van mùa xuân xuất phát điểm khi cô ấy còn khá trẻ, nhưng nó đã định hình phong cách cho cô ấy. Nụ cười, ánh mắt, khuôn mặt những biểu cảm sắc thái đều rất tốt. Đến W cô ấy còn đa dạng hơn rất nhiều và rất ấn tượng đó chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2016 07:14:53 | Xem tất
xem phim mà đọc mấy cái này thật khó chịu , đúng là mấy đứa mồm thối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2016 10:33:12 | Xem tất

Netizen Hàn thù dai ghê. Có scandal là cứ nhai đi nhai lại. Nhưng hi vọng tài năng của chị Joo sẽ đập tan tất cả. Chả bù ở VN tài năng ko có cứ nhờ mấy scandal là nổi tiếng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2016 22:54:50 | Xem tất
Khổ thân chị, sau bao năm mới quay về với phim truyền hình mà bị các bạn cây nát cây khô bới tung nóc nhà ra .
Đúng là người Hàn Quốc có cái tật xấu rất cổ hủ, bảo thủ và ghê gớm...phải đè nát, phải đè bẹp người ta tới tận xương tủy cho đến lúc không ngóc được đầu lên được thì lúc đấy mới hả hê, ngồi cười xem ngta chết dần chết mòn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2016 15:15:25 | Xem tất
Chẳng bao giờ thấy HHJ đóng chán cả, xem phim điện ảnh thì thấy mê chị í thôi rồi, nhất là phim 911 xem đi xem lại vẫn thấy hay. Chỉ mong chị ý đóng nhiều phim truyền hình hơn để mỗi tuần đc nhìn thấy chệ hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2016 17:24:44 | Xem tất
nghi ngờ gì nhỉ?
mình với bạn mình chỉ nhìn thấy một điều đó là khuôn mặt của Han Hyo Joo ít biểu cảm hơn thôi
càng ngày càng giống Lee Da Hye
có thể vì thế nên mọi người mới thấy là diễn chán đi sao
mình thấy chị ấy vẫn tròn vai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2016 19:46:11 Từ di động | Xem tất
Mình thì thấy cô ấy diễn hài khá thú. Mấy đoạn lố và nhục cười đau bụng. Diễn nội tâm thì tạm được, ko gọi là dỡ cũng ko xuất sắc. Nhiều bạn chê cô diễn hài lố mình thấy ko đồng ý, mà khen cô diễn nội tâm hay mình cũng ko đồng ý. Cô ấy nằm ở mức chấp nhận được, ko dở ko xuất sắc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2016 02:18:52 | Xem tất
cái đám knet thù dai thật, mà chuyện cũng có liên quan gì đến Han đâu mà ...
từ bao giờ mà tui phải nghe cái câu nghi ngờ diễn xuất của HHJ thế này
ngta là Ảnh hậu giải Rồng Xanh đó , mấy thým cứ đùa
ko thích xem thì té ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2016 20:45:02 | Xem tất
phim này Han bị chê diễn xuất nhiều quá, lại thêm dân Hàn cực kì xét nét vụ scandal
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách