Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cinderi96
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cư dân mạng nghi ngờ tài diễn xuất của Han Hyo Joo trong “W – Two Worlds”

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 2-8-2016 14:22:23 | Chỉ xem của tác giả
Không thể phủ nhận chị Han Hyo Joo quá xinh
Nói về mặt diễn xuất thì chị ấy chưa hẳn là diễn viên xuất sắc nhưng cũng là 1 diễn viên giỏi bằng chứng là chị nhận được Deasang khi còn khá trẻ.
Về tính cách thì xem Running man tập chị xuất hiện quá đã luôn, chơi hết mình bất kể hình tượng đúng tinh thần RM.
Về scandal của em chị ấy mình không "ke"
Nhưng phải nói thật trong W nhìn cách chị ấy trợn tròn mắt lên trông cứ kỳ kỳ sao ấy, cảm giác như chế ấy đóng phim này còn dưới cả sức khi chế lần đầu đóng nữ chính trong Ijimae. T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-8-2016 17:13:09 | Chỉ xem của tác giả
knet soi mói ghê lắm
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 2-8-2016 17:42:51 | Chỉ xem của tác giả
hàn khắt khe quá, mình thấy han hyo joo diễn khá đấy chứ, mà công nhận knet thù dai, mà sao cứ khơi chuyện cá nhân của người ta lên thế, suốt ngày bảo diễn viên thì để tác phẩm lên tiếng cơ mà, cứ im lặng mà xem đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 2-8-2016 17:47:40 | Chỉ xem của tác giả
Thích Han Hyo Joo nhưng công nhận diễn xuất của chị hơi cứng
Đặc biệt là biểu cảm trợn mắt lên, cũng bởi vì chị xinh nên k bị lố quá
Nhưng k vì thế mà phim bị ảnh hưởngggggg, hi vọng những tập sau diễn xuất của chị cải thiện hơnnnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 2-8-2016 17:54:18 | Chỉ xem của tác giả
Han ca diễn dễ thương mà! Chị tui coi đi coi lại W toàn chỗ Han ca diễn! Cứ chờ xem cho hết rồi đánh giá! Thấy thương Han ca! Xong phim quay dìa movie cho rồi! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 2-8-2016 18:18:48 | Chỉ xem của tác giả
Đọc những lời bình luận của cư dân mạng , họ nói về diễn xuất của Han Hyo Joo với bộ
phim " W " mình thấy tội cô ấy quá , nếu cô ấy đọc những dòng phê bình này , chắc cô
ấy chán nản lắm , diễn xuất nếu không thấy được là đạo diễn bắt làm lại , sao lại để cho có
những ngờ vực về tài diễn xuất của Han Hyo Joo , lòng người khó chiều thật .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 2-8-2016 19:01:12 | Chỉ xem của tác giả
mình nhớ hôm trc có bài báo nói phim quay không theo từng tập một, vậy thì cũng hơi khó để nhập vai chứ ~~~ chị cũng 6 năm rồi mới quay lại mà =='
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 2-8-2016 19:04:36 | Chỉ xem của tác giả
mình nhớ hôm trc có bài báo nói phim quay không theo từng tập một, vậy thì cũng hơi khó để nhập vai chứ ~~~ chị cũng 6 năm rồi mới quay lại mà ==' dù rằng có mấy cảnh mình cũng thấy hơi... đoạn giận dữ và ngạc nhiên ý, quả thực không thật lắm. Nhưng chị cũng nói là đang cố gắng để trông trẻ hơn mà, vì LJS quả thực trông quá trẻ so với tuổi, có lẽ chị nghĩ diễn như vậy trông sẽ đáng yêu và trẻ hơn chăng?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 2-8-2016 19:07:13 | Chỉ xem của tác giả
mình nhớ hôm trc có bài báo nói phim không quay theo từng tập một mà, thế thì cũng hơi khó để nhập vai chứ ==' chị cũng 6 năm rồi mới quay lại mà. dù rằng vài đoạn mình cũng thấy diễn hơi quá, nhưng chị cũng nói đang cố để trông trẻ hơn, vì quả thực LJS trông trẻ hơn so với tuổi thật mà, chị lại còn hơn ảnh 2 tuổi nữa ==' có lẽ chị nghĩ diễn như vậy sẽ đáng yêu hơn chăng?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 2-8-2016 20:58:47 | Chỉ xem của tác giả
Chế nhà em căng thẳng quá thôi,
Tài năng của Chế được khẳng định từ lâu ròi,
Cơ mà cái đám Knat nó bị thần kinh lung linh hết rồi, chưa thấy nơi nào mà 1 dân tộc lại có tinh thần bảo thủ và gia trưởng kinh dzị như ở Hàn, con người ta có làm gì nên tội đâu mà đay nghiến lên bờ xuống ruộng như thế. Chả trách nhiều sao Hàn tự tử thế. Cái này có thể coi là 1 phần văn hoá kém của Knat k nhở? Haiaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách