Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8028|Trả lời: 58
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cư dân mạng nghi ngờ tài diễn xuất của Han Hyo Joo trong “W – Two Worlds”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Cư dân mạng được dịp dậy sóng trước kỹ năng diễn xuất của nữ diễn viên Han Hyo Joo sau vài tập đầu “W”.

1. [+2,835, -547] Thật sự mà nói, lý do tui không theo dõi bộ này không phải là vì khả năng diễn xuất của cổ mà là scandal của cổ với dongsaeng. Tui chả có tí thiện cảm nào với cô ta từ dạo đó nên nó làm tui mất hứng xem bộ phim này luôn. Thật là khó chịu khi một số kẻ ngốc theo dõi bộ phim lại thần tượng cô ta như điếu đổ mà chẳng hề biết quá khứ của cổ như thế nào. Chính vì lý do đó mà tui thật sự chả muốn nghía mắt xem cái phim này.

2. [+2,821, -482] Nói thẳng là, diễn xuất của cô ấy kì lạ sao đó. Tui chưa bao giờ nghĩ cổ diễn dở nhưng trong phim này thì nó khá kì cục, kiểu cổ luôn diễn lố lên, nhất là khi biểu lộ sự ngạc nhiên. Nói chung là diễn xuất của cô ta chỉ dừng lại ở mức sitcom thôi. Mặc dù tui theo dõi vì cốt truyện nhưng Han Hyo Joo thật sự cần luyện tập lại khả năng nhập vai của mình đi.

3. [+2,509, -359] Mị cho rằng không phải chỉ mình mị để ý diễn xuất của cô ấy. Nó làm mị bối rối vì chả nhẽ từ trước giờ cổ diễn tệ thế này sao.

4. [+254, -28] Bỏ qua vụ scandal với dongsaeng thì diễn xuất của cổ thật chẳng khả quan tí nào. Cổ đang cố gắng khiến mình trông xinh đẹp hơn khi hầu như phân đoạn nào cũng trợn tròn mắt lên. Cái khúc mà cổ thở dốc nhìn giả tạo chết được. Chả khác gì là xem kịch cả.  

5. [+249, -41] Trở ngại lớn nhất của bộ phim là phân cô ấy vào vai chị gái của tên sát nhân đấy.

6. [+224, -44] Tui có thể đã xem nếu như không có Han Hyo Joo.

7. [+196, -34] Từ khi nào mà diễn xuất của cổ lại chán đến vậy? Cổ rất ăn ý khi diễn với Lee Seung Gi cơ mà. Giờ trông giả tạo sao ấy nên tui chả hứng xem.

8. [+168, -40] Diễn xuất của ẻm kì cục thiệt. Chế đã phải chuyển kênh đấy.

9. [+148, -120] Có một điều không thể chối cãi, đó là cô ta đóng ổn hơn Suzy.

10. [+133, -23] Đây không chỉ là bộ phim duy nhất em ấy bị dìm đâu mà phim kia cũng vậy luôn. Thật là đáng tiếc a~

11. [+115, -16] Không chỉ mỗi tài diễn xuất của cổ được mang ra tranh cãi đâu, cả em trai và bố cô ấy cũng bị lôi ra bàn tán không kém.

12. [+107, -29] Không hẳn là chê cô ta diễn dở, chỉ là nhân vật không phù hợp làm cổ phải vật lộn thế đấy. Và đó là lý do mị chưa xem phim.

13. [+101, -22] Tui không tài nào hiểu nổi tại sao 1 drama hay như thế này lại để Han Hyo Joo đóng vai chính ㅠ

Source: onehallyu
Vtrans: Cinderi96

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-8-2016 10:30:05 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình thấy dân Hàn cứ suy nghĩ tiêu cực thế nào ý nhỉ ~.~ Đây hẳn là những thành phần đang còn phân vân vì ss Han nên chưa xem phim. Đọc mà buồn Nếu không có scandal đó thì sao nhỉ? Họ có thể có suy nghĩ khác với HHJ ko.

Bữa coi vid phỏng vấn của ss với LJS, ss có nói mình là người trầm tính, vì nhân vật Oh Yeon Joo trong phim của ss là 1 người có tính cách hoạt bát, năng động nên ss đã cố gắng hết sức để nhập vai.. Haizz, đọc mấy dòng trên của K-net mà thấy chán nản quá. Sau 6 năm, HHJ mới trở lại với 1 drama mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-8-2016 10:43:46 | Chỉ xem của tác giả
Netizen Hàn thù dai ghê. Có scandal là cứ nhai đi nhai lại. Nhưng hi vọng tài năng của chị Joo sẽ đập tan tất cả. Chả bù ở VN tài năng ko có cứ nhờ mấy scandal là nổi tiếng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-8-2016 10:45:04 | Chỉ xem của tác giả
Khi Knát lên tiếng thì người chết cũng phải đội mồ mà sống dậy.
Nhìn rating cứ ngày một cao hơn cho bọn nát đấy đỏ mắt.
Đỏ mắt lên rồi thì cứ thành anh hùng bàn phím chửi rủa người khác thôi.
Không chửi người ta theo cách này thì chửi người ta cách khác. Song rồi sao? Rating phim vẫn tăng lên như thường.
Người hâm mộ HHJ vẫn đông đảo.
Không biết có bao nhiêu Knát kia ban đầu comment là không thèm xem, nhưng rồi vẫn phải chống mắt lên để xem? Không hổ danh "nát" mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-8-2016 10:50:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
nhưng mà nghiêm túc là phim này Han Hyo Joo diễn xuồng thấy rõ. Đã coi các movie và cả Dong Yi lẫn người thừa kế sáng giá, thiệt sự là chị ấy diễn phim này đúng là nó cứ kì cục và lố lố. Mình không thể tập trung vào diễn xuất của chị ấy được. Dân Hàn nó nói ko sai (trừ vụ em trai chị ấy ra)

Bình luận

không phải so sánh nhưng Han Hyo Joo diễn có vẻ hơi kịch, nhất là những cảnh độc thoại 1 mình hay tay đôi với Zịt. Phim này mình thấy 2 ng ko xứng cho lắm :(  Đăng lúc 2-8-2016 02:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-8-2016 10:52:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
công nhận net hàn soi kĩ thật. nh mà cũng thấy nhiều đoạn chị ý có chút hơi " quá" hi vọng chị sẽ lắng nghe ý kiến net và cải thiện tinnhd hình diễn xuất. dù sao cũng rất ủng hộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-8-2016 10:52:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thích HHJ thì thích nhưng kg phải kg nhìn nhận thì HHJ diễn phim này kg tự nhiên thật ,chắc có lẽ còn chưa thấm nhân vật lắm .Kg sao sẽ ok ngay thôi mà phim rất hay mong ngày mai rating lên 15 chấm nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-8-2016 10:53:20 | Chỉ xem của tác giả
bọn này là trâu hay bò mà mãi có một chuyện mà chúng nó cứ nhai đi nhai lại không biết mệt mỏi vậy trời, nếu thấy không hay có thể tắt ti vi hoặc chuyển kênh ở đây không đủ chỗ cho những người không có thiện chí xem phim nhé

Bình luận

công nhận, bọn k-nát toàn động vật nhai lại, thấy kinh luôn ấy  Đăng lúc 8-8-2016 08:15 AM
bạn ko biết đâu những người này cứ có một chuyện là rêu rao khiến người đó sống không nổi họ mới chịu cho họ vào diễn xuất đi rồi mới biết  Đăng lúc 7-8-2016 08:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-8-2016 11:27:12 | Chỉ xem của tác giả
Thật ra là cốt truyện hay, diễn viên cũng phân hợp vai. Có điều là diễn xuất của cô ấy không phải là dở mà là gây cảm giác còn cứng trong các phân cảnh. Hy vọng rằng những tập về sau đất diễn của cô ấy mang nét uyển chuyển hơn để tạo ra một chemistry tốt với LJS.

Tks bạn trans news !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-8-2016 11:28:10 | Chỉ xem của tác giả
Từ khi nào mà em trai có tội thì cả gia đình mang tội vậy. Em trai chị ấy đủ lớn để chịu trách nhiệm về việc làm của mình. Chỉ vì chị ấy không lên tiếng mà knat rủa chị 2 năm nay còn chưa đủ sao?

Còn cá nhân mình thấy diễn xuất của chị ấy trong W quá hoàn hảo rồi. So với cái hồi còn ngây ngô trong sáng ở Người thừa kế sáng giá hay Dong Yi thì chị ấy đã khác nhiều rồi. Đùa chứ mấy ai diễn cái vai lố, làm trước nghĩ sau mà vẫn toát lên cái nét duyên dáng như chị.

Thôi Han ca ơi xong đợt này quay về đóng movie thôi chị ơi. Come back Drama sau 6 năm mải hóng theo tin chị mà mệt tim dùm chị luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách