Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: zizstar
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cư dân mạng chỉ trích Kai (EXO) với những bình luận căm ghét vì được chọn vào vai chính trong phim truyền hình mới của đài KBS

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 13-1-2017 16:36:03 | Chỉ xem của tác giả
SM đổ xô đi đóng phim bé Jung Da Bin xinh dã man
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-1-2017 16:57:48 | Chỉ xem của tác giả
Joy Red vel vet cũng mới xác nhận đóng chính phim của tvn
SM đang chuyển hướng gà nhà sang diễn xuất à
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 13-1-2017 22:23:32 | Chỉ xem của tác giả
Có vẻ với phản ứng của khán giả thế này Kai và công ty nên xem xét việc nhận lời
K khéo thì Kai phải hứng chịu áp lực dư luận dữ lắm
Nếu khôn ngoan thì từ chối là hơn, chịu khó nhận các vai nhỏ để mài dũa diễn xuất rồi tính tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-1-2017 22:31:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Sm đủ mạnh để đưa gà nhà vào vai chính trong các bộ phim cũng thừa biết khả năng diễn xuất của gà nhà mình như thế nào và sm cũng chẳng bao giờ dừng việc này lại vì thế dân mạng mới phản ứng dữ vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 14-1-2017 00:43:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hồi xưa thích xem phim có diễn viên đẹp, có idol ngắm thoả thích, giờ già r nhu cầu cao hơn, phim dv đóng vừa hay, diễn đạt, nd hay cơ. Chứ t sợ mấy phim thần tượng đóng mà cưa đơ đơ 1 biểu cảm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 14-1-2017 18:54:31 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình thấy Kai còn non nớt trong diễn xuất lắm nên cần học hỏi nhiều, chứ đùng cái nhận vai chính có vẻ không ổn. Như kiểu đứa trẻ mặc đồ người lớn ấy.
Mà SM thao túng và tham vọng quá.
Vẫn thích xem các bộ film mà ít idol, chỉ có diễn viên chuyên nghiệp diễn thôi vì chất lượng film hay hơn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-1-2017 20:27:49 | Chỉ xem của tác giả
lần này thì cư dân mạng cũng có lí mà
diễn xuất của Kai vẫn còn non mà, vẫn chưa bằng các diễn viên chuyên mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 14-1-2017 21:29:13 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung thì theo mình ngoài 1 số ít idol thực sự có tài về diễn xuất, còn lại thì cứ làm tốt việc của mình cứ ca hát đi là được rồi. Đã bỏ vài bộ phim vì idol đóng đơ ko chịu nổi, nên nói chung cũng ko ủng hộ việc idol đi đóng phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 15-1-2017 00:26:13 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vì KAI là diễn viên mới, mà thực lực diễn xuất vãn chưa được công nhạn
Nên mới bị ném đá như vậy nè
Chứ mà diễn xuất chắc tay thì có ai nói gì đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 16-1-2017 23:05:31 | Chỉ xem của tác giả
phản đối thì cũng đúng thôi nhưng có vẻ như cứ là idol nhà SM thì mọi chuyện sẽ trở nên gay gắt hơn hẳn thì phải, chứ không đơn thuần là phản đối nữa? mình thấy cũng có nhiều idol/model của các công ty khác vèo một cái đã được đóng chính/thứ chính mà!
chưa kể còn xem là đóng kịch bản ntn nữa thì nhà đài ắt sẽ có giới hạn để lựa chọn diễn viên, SM hẳn cũng có chiến lược hoặc thử nghiệm ntn đó khi đưa gà nhà đi đóng phim một rổ như thế
cứ lót dép chờ xem thôi, nhưng từ tận đáy lòng hi vọng Kai sẽ làm tốt, anti thì kiểu gì cũng có nhưng hi vọng gạch đá sẽ bớt đi càng nhiều càng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách