Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2290|Trả lời: 22
Thu gọn cột thông tin

Cư dân mạng ấn tượng với vẻ đẹp như búp bê của Han Ga In

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-4-2017 16:05:43 | Xem tất |Chế độ đọc

Cộng đồng trực tuyến đã bàn tán về hình ảnh của nữ diễn viên Han Ga In trong khi thực hiện một bộ ảnh do nhân viên chụp lại.

Vào ngày 24/4, một nhân viên chia sẻ bức ảnh của nữ diễn viên với tựa đề: "Thật tệ vì camera không thể ghi lại được trọn vẹn vẻ đẹp nữ thần này"

Trong bức ảnh, Han Ga In mặc một chiếc váy trắng, hở vai, vẻ ngoài như búp bê rực sáng. Các nhân viên đều bị choáng ngợp bởi vẻ đẹp của cô ấy và không ngớt lời khen ngợi. Một nhân viên chia sẻ: "Mỗi bức ảnh đều đẹp tuyệt vời đến nỗi toàn bộ nhân viên không thể diễn tả cảm xúc bằng lời".

Dưới bức ảnh, cư dân mạng bình luận: "Vẻ đẹp của cô ấy bừng sáng", "Tôi ghen tỵ với Yeon Jung Hoon", "Một kiệt tác"...

Source: allkpop
Vtrans: heocute1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2017 16:23:20 | Xem tất
Công nhận ngắm vẻ đẹp của chị mà ngẹt thở luôn
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2017 16:45:54 Từ di động | Xem tất
Tôi ghen tỵ với Yeon Jung Hoon quá chuẩn luôn. Có lẽ nào gái 1 con chuẩn bị comeback ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2017 16:56:57 | Xem tất
từ hồi mình xem mặt trăng ôm mặt trời, đã bao nhiêu năm rồi mà cô ấy vẫn xinh như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2017 16:57:24 | Xem tất
sao lại đẹp đến thế nhỉ, trời ơi, cái mũi, đúng là chiếc mũi đẹp nhất Hàn quốc luôn ấy nhỉ
nhìn bức ảnh không hiểu sao lại nghĩ đến thiên nga, đẹp quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2017 17:35:30 | Xem tất
Công nhận là chị càng ngày càng đẹp ấy, bất chấp thời gian, một vẻ đẹp thanh thoát khó chạm đến, anh Hoon thật hạnh phúc khi có một người vợ đẹp và giỏi như thế, thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2017 17:53:52 | Xem tất
Móa ơi Han Ga In  trẻ quá đi mất thui
Gato dã man ý
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2017 18:15:31 | Xem tất
Hâm mộ chị ấy từ thời đóng Khăn tay vàng, bộ phim mà chị ấy và anh Yeon Jung Hoon quen biết nhau rồi nên duyên vợ chồng.
Vẻ đẹp nữ thần đúng là không hề thay đổi so với ngày ấy.
Thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2017 19:03:07 | Xem tất
huhuhu đúng là nữ thần của lòng em mà
chị xinh ngất ngây luôn ấy
đúng là gái 1 con trông mòn con mắt mờ
biết chị từ Khăn Tay Vàng
khi ấy xem phim cứ tiếc mãi vì nhân vật của chị với anh Yeon Jung Hoon kg đến đc với nhau
ấy thế mà anh chị phim giả tình thật và ngoài đời là vc rồi thật là vui mà
anh chị thật là đẹp đôi,còn gì vui và hp hơn khi cp mình yêu thik là vc ngoài đời cơ chứ
showbiz Hàn nhiều cặp đôi vc cùng là dv nhưng cá nhân em thì rất thik và ngưỡng mộ anh chị,mong 2 ng mãi hp như thế này
và mong chị sanh thêm thằng cu tí nữa cho có nếp có tẻ thanks bạn dịch tin nhìu nha hic lâu ơi là lâu mới có cái new về chị đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2017 20:54:18 | Xem tất
Lâu lắm rồi không thấy chị ý đóng phim
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách