Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1948|Trả lời: 22
Thu gọn cột thông tin

Cử chỉ nhỏ nhưng ấm áp, Lee Min Ho "Người đàn ông lịch thiệp của năm"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-1-2017 01:13:39 Từ di động | Xem tất |Chế độ đọc
Cử chỉ nhỏ nhưng ấm áp, Lee Min Ho "Người đàn ông lịch thiệp của năm"

Sự quan tâm mà Lee Min Ho nhẹ nhàng dành cho hậu bối và đồng nghiệp của mình khiến người xem cũng thấy ấm áp theo trong những ngày đông giá rét này.

Tại lễ trao giải SBS Drama Awards 2016, Lee Min được xướng danh 3 lần với các giải Top Ten Stars, Best Couple (cùng Jun Ji Hyun), Top Excellence. Tuy nhiên, nữ diễn viên Jun Ji Hyun vì bận quay phim nên đã không thể đến nhận giải. Thay vì một mình lên nhận giải Best Couple, Lee Min Ho đã khéo léo kéo đàn em Shin Won Ho lên nhận giải thay phần Jun Ji Hyun để cậu ấy có cơ hội được lộ diện trước ống kính nhiều hơn. Cứ mỗi lần phát biểu khi nhận giải, Lee Min Ho lại không quên nhắc đến Jun Ji Hyun với một thái độ trân trọng và quý mến, người đang bận quay các cảnh dưới nước khó khăn trong thời tiết đầy giá buốt khi lễ trao giải đang diễn ra, như một sự quan tâm chân thành cùng lòng biết ơn và kính trọng âm thầm đối với người nữ tiền bối chịu thương chịu khó của mình.

Lee Min Ho cũng bày tỏ: "Bộ phim của chúng tôi vẫn còn lại 7 tập, chúng tôi sẽ cố gắng kết thúc nó thật thú vị bằng sức mạnh nhận được từ sự yêu mến, quan tâm và ủng hộ chân thành của khán giả".

Source: edaily
Credit: [email protected]

P.S: Thật sự là cảm ơn Lee Min Ho, Jun Ji Hyun và LOTBS team vì sự nỗ lực của mọi người rất nhiều. Dù phim đã vấp phải nhiều trắc trở như vậy nhưng họ vẫn ko ngừng cố gắng để đem đến năng lượng tích cực qua những thước phim cảm động và hài hước. Lee Min Ho đã làm mình ngạc nhiên với diễn xuất tiến bộ của anh, và sự chuyên nghiệp tận tụy của Mợ thật sự là một món quà vô giá dù là cảnh bi thương hay ngây thơ, lầy lội... đều đem đến cho mình rất nhiều cảm xúc. Một bộ phim ấm lòng trong mùa đông này

Riêng về việc Jun Ji Hyun chỉ có giải Top Ten Stars, Best Couple và giải ngộ ngộ "Ăn giỏi" thì dù đúng là hơi tiếc nuối vì trượt Top Excellence về tay Park Shin Hye thì mọi người cũng đừng buồn - phim này đất diễn cho nhân vật của Lee Min Ho tỏa sáng nhiều nên có lẽ nhà đài ko trao cho Jun Ji Hyun vậy thôi chớ cũng ko có gì nghiêm trọng cả, như hồi Man from the Stars thì Mợ tỏa sáng hơn Cụ Giáo vậy mà. Vả lại ai xem phim kỹ cũng biết là Jun Ji Hyun diễn cảm động như thế nào, Mợ cũng từng Daesang rồi nên năm nay nhường sân cho người trẻ cũng là điều tích cực. Giải thưởng có thì tốt, ko có thì thôi, đừng sân si quá mà sinh buồn phiền tự mình ko nên

Còn cái bao gạo (phần thưởng của giải Ăn giỏi) thì Heo vác về cho Cá vậy, chăm Cá mau lớn thì Cá con Heo con mới có cơ hội đến với đời - từ một khán giả lòng tham ko đáy muốn nhiều hơn cả sự Cà răng cho hay

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
TieuHo + 5 Cảm ơn nàng :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2017 04:12:44 | Xem tất
Ban đầu mình ko thích Lee Minho lắm nhưng dần dà đọc tin các kiểu thì thấy anh kiểu người hiền lành, lễ phép lại rất biết quan tâm chăm sóc người khác nên mình rất ưng :3
Cảm ơn bạn dịch :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2017 05:07:11 | Xem tất
Xem lại drama you who came from the stars, minh tinh trái đất, mợ chảnh Jeon Ji Hyun thật sự đẳng cấp và lấn át bạn diễn nam - Kim Soo Hyun. Với drama đó mợ dành vô số tượng vàng. Còn trở lại với drama biển xanh, lúc đầu khán giả xem cũng sợ mợ cá lấn át Lee Min Ho nhưng mà thấy câu chuyện xoay quanh nhân vật của LMH khá nhiều, diễn xuất của Ho khá lên nên diễn tay đôi với mợ tương đối tốt. Mong có cameo nào đó làm dân tình bùng cháy.
Mợ đúng là tốt số nhất showbiz hàn, xinh đẹp, tài năng, giỏi giang, lấy được anh chồng đại gia nữa, cả bên nhà chồng toàn đại gia về các lĩnh vực họ theo đuổi. Mà những bạn diễn hợp tác với mợ cũng rất may mắn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2017 07:47:45 | Xem tất
Chúc mừng mợ và anh Min Ho, quả thực đọc xong bài này càng thêm yêu quý nhân cách và con người anh
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2017 07:51:32 | Xem tất
Đọc xong bài này càng thích LeeMinHo, dù trước đó thật sự mình cũng không nhiều ấn tượng, nhưng đọc xong thì thấy hóa ra tính cách của anh cũng tốt quá nhỉ, thường thì phải từ việc nhỏ như vậy
Thanks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2017 08:13:53 | Xem tất
LMH xứng đáng là top star với phong thái và cách cư xử không thể chê vào đâu được!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2017 09:09:31 | Xem tất
Trai nhà mền rất đáng yêu, lễ phép và lịch thiệp. Hồi giờ không scandal mấy trừ tin tức về chiện tình cảm ngắn ngủi. Diễn xuất cũng ổn, chỉ là chưa quá xuất sắc để có được giải Deasang. Ta thực mong chờ ngày bạn ấy lên nhận cái giải Deasang  ấy. Túm lai, trai nhà mền vẫn còn phải nỗ lực và đa dạng vai diễn thêm nữa. Cố lên nhé <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2017 10:38:42 | Xem tất
Nói thật, lúc bạn Ho mới vào nghề, suốt ngày bị đán cho cái mác mỹ nam, bình bông di động.
Nhưng từng ngày, ai cũng có thể thấy được sự tiến bộ của bạn ấy.
Về nhân cách thì Ho trước giờ chưa dính phốt nào, lúc nào cũng được đồng nghiệp khen.
Mong sắp tới bạn sẽ có nhiều tác phẩm bứt phá hơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2017 11:37:19 | Xem tất
Một hành động hết sức ấm áp của anh Heo Joon Jae
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2017 11:58:50 | Xem tất
zizstar gửi lúc 4-1-2017 10:38 AM
Nói thật, lúc bạn Ho mới vào nghề, suốt ngày bị đán cho cái mác mỹ nam, bình bông d ...

Mình thấy mọi người cứ chê bạn ý chứ bạn ý diễn cũng tròn vai, ngoại hình đẹp, nhân cách lại ổn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách