Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trang0102
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Công ty sản xuất bộ phim truyền hình mới của KBS2 chia sẻ về lí do chọn EXO Kai vào vai nam chính

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-1-2017 14:25:53 | Chỉ xem của tác giả
Nếu đứng ở góc độ nhà sản xuất thì họ thích có idol vào phim để phim dễ thu hút được sự chú ý của công chúng hơn. Ở góc độ idol thì ko có lý gì họ lại từ chối cơ hội được mở rộng danh tiếng của mình cũng như mở rộng hay nâng cao các kỹ năng của mình (diễn xuất), cố gắng làm mà thất bại cũng học được nhiều thứ hơn là ko làm gì cả. Ở góc độ người xem thì càng tự do hơn, có thể chọn xem hay ko xem phim đó nếu thấy ko thích hoặc diễn ko giỏi.

Cho nên mình thường ko có thành kiến với idol tham gia diễn xuất. Có người nói idol đang giành mất cơ hội của nhiều diễn viên trẻ khác, những người mà ko có tiếng tăm nhưng diễn tốt hơn idol. Điều đó có thể đúng. Tuy nhiên nếu biết điều đó xảy ra thì các bạn trẻ đam mê diễn xuất có thể rút kinh nghiệm cho mình khi xuất đạo, bằng cách debut như một idol hay người mẫu trước chẳng hạn để tích góp danh tiếng cho mình trước. Thế sự ngày nay đã đổi thay, hiểu được tầm quan trọng của danh tiếng thì người nào bền chí và có lòng quyết tâm cao thì chịu khó đi đường vòng một tí nhưng cơ hội rộng mở hơn là cần thiết. Idol lấn sân diễn xuất, thì ngược lại, diễn viên mượn đường idol để nâng tầm ảnh hưởng và để pr bản thân tốt hơn thì tại sao ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách