Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1221|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Công ty sản xuất bộ phim truyền hình mới của KBS2 chia sẻ về lí do chọn EXO Kai vào vai nam chính

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

UBI Culture, công ty chịu trách nhiệm sản xuất cho bộ phim truyền hình  ‘‘Killer School’’ sắp tới của đài KBS2 đã chia sẻ lí do tại sao thành viên Kai của nhóm nhạc thần tượng nổi tiếng EXO lại được chọn vào vai nam chính trong tác phẩm này.

Kai
sẽ vào vai  chàng trai Si Kyung 18 tuổi tràn đầy năng lượng, hoạt bát trong bộ phim này, người đang ở giai đoạn chú ý đến việc nổi loạn và ngang ngạnh. Trong câu chuyện này, như một sự trừng phạt vì tội nói dối mẹ, cậu ấy buộc phải chuyển từ Seoul về trường học ở vùng nông thôn. Ngôi trường cậu ấy phải theo học là nơi mà các học sinh (bị buộc) phải tham gia làm tình nguyện ở khu chăm sóc hospice (chăm sóc an ủi). Cậu ấy gặp tất cả các mọi người đang ở bờ vực cái chết, Si Kyung đến đó để nhận ra ý nghĩa thực sự của cuộc sống, và học cách tin tưởng vào sức mạnh của tình yêu thương.

UBI Culture cho biết : "Việc casting Kai - người không có đối thủ trong giới KPop hiện nay, sẽ gây được sự chú ý cho người xem (phản ứng của khán giả với bộ phim ). Rất khó để tìm một bộ phim mà tất cả mọi lứa tuổi đều có thể cùng thưởng thức, tất cả các nhân viên và diễn viên đều trở thành một để cố gắng hết sức để tạo ra một tác phẩm vừa là xu hướng vừa là lời nhắn nhủ cảm động ấm áp đến trái tim người xem."

UBI Culture là công ty đã sản xuất ra bộ phim truyền hình hi- teen "High School Love On", trong khi biên kịch đã chắp bút cho bộ phim hi- teen  nổi tiếng "Sharp #2" sẽ viết kịch bản cho tác phẩm truyền hình "Killer School".

Source: Allkpop.com
V-trans: [email protected]

Dành tặng Kim Jongin của mình, mừng sinh nhật muộn :">.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
anglemoon + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-1-2017 10:50:02 | Chỉ xem của tác giả
Hy vọng diễn xuất của Kai trong dự án này sẽ cải thiện nhiều hơn!!! Biết đâu sẽ là 1 cú bứt phá trong sự nghiệp diễn xuất thì sao!!! Chúc phim thành công!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 19-1-2017 10:51:28 | Chỉ xem của tác giả
Ji_CW gửi lúc 19-1-2017 10:50 AM
Hy vọng diễn xuất của Kai trong dự án này sẽ cải thiện nhiều hơn!!! Biết đâu sẽ là  ...

cảm ơn bạn, Jongin nhà mình đang chăm chỉ luyện tập cải thiện diễn xuất rồi. mình cũng hy vọng cậu ấy đã tiến bộ ^^ tại sự thật Jongin đóng chưa có mượt lắm huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-1-2017 11:00:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đúng là khi Kai casting phim này xong là gây chú ý ngay lập tức. Về mặt PR thì khỏi lo rồi. Chỉ còn chờ vào biên kịch đạo diễn và diễn xuất của Kai thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-1-2017 11:03:16 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật, người ta ném đá, phản đối cũng có lý do của nó.
Vì thật sự bộ web drama kia bạn làm ko tốt thật.
Tiếp thu ý kiến xây dựng, bỏ qua những lời lẽ tiêu cực, tích cực trau dồi, luyện tập diễn xuất.
Kết quả khi phim lên sóng sẽ là câu trả lời thuyết phục nhất với khán giả. Cố lên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-1-2017 11:33:40 | Chỉ xem của tác giả
Lí do bào chữa thực củ chuối
Tưởng bảo đại loại "Kai đã tham gia casting và đã thể hiện rất tốt nhân vật, hình ảnh của anh rất phù hợp" còn tin được như hồi Shinee Key trong Drinking Solo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-1-2017 12:18:25 | Chỉ xem của tác giả
Việc casting đó là do đạo diễn và công ty quyết định
Còn Kai là idol về diễn xuất thì chưa thấy diễn lần nào và nay lại đóng vai chính cho đài KBS 1 trong 3 dài chính của HQ nữa nên cũng khó nhận xét
Mình cũng hi vọng em ấy sẽ thành công để chứng minh thực lực của mình vì KBS cũng là dạng khó nên không phải khơi khơi mà chọn em ấy đâu
Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-1-2017 12:20:49 | Chỉ xem của tác giả
Bớt gạch đá mà chúc Kai tiến bộ hơn với dv chính bộ phim mới này.
Vì phim cũng có đối tượng chính là mấy bạn teen nên đạo diễn cũng có lý do để chọn bạn này.
Chúc phim thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-1-2017 12:44:54 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng bạn ý sẽ làm tốt
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-1-2017 15:50:35 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn Trang luôn ủng hộ Kim Jong In của chúng ta, tuy bản thân mình cũng không tin tưởng vô diễn xuất của Kim Jong In nhưng mà phim này hình như chỉ chiếu buổi sáng thôi nên cũng không cảm thấy gánh nặng lắm.
Vai học sinh hư cũng không quá khó như những vai khác, mong là cậu làm tốt.
Dù ai có nói gì thì mình này đã thành công bước đầu rồi, về mặt truyền thông nếu phim chiếu buổi sáng, dùng diễn viên mới sẽ không ai chú ý cả, dùng KAI của EXO thì tuy có gạch đá nhiều nhưng độ ảnh hưởng truyền thông và sự thu hút công chúng là không thể phủ nhận được.
Ném đá idol đóng phim cướp vai của diễn viên mới là không sai, nhưng cũng phải coi lại khán giả bây giờ có mấy ai quan tâm đến phim toàn diễn viên mới, cũng phải nói để làm idol rồi để được đi đóng phim chính idol đó cũng phải khổ nhiều lắm chứ.
Chúc phim mới của Kim Jong In thành công :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách