Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1699|Trả lời: 15
Thu gọn cột thông tin

Công ty quản lý của Kim Tae Hee gửi thông điệp cảm ơn tới những người hâm mộ về đám cưới sắp tới của chị

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-1-2017 16:56:27 | Xem tất |Chế độ đọc

Ngay sau khi Rain khiến các phương tiện truyền thông bùng nổ khi thông báo về lễ cưới của mình một cách bất ngờ, nữ diễn viên Kim Tae Hee cũng đã gửi lời nhắn đến những người hâm mộ qua công ty quản lý của chị!

Sáng sớm hôm nay, một tin tức độc quyền được đăng lên và công bố rằng Rain và Kim Tae Hee, cặp đôi nổi tiếng đang kỷ niệm 4 năm bên nhau, sẽ kết hôn vào tháng Hai này. Rain đã dẹp đi những lời đồn đó bằng cách đăng tấm hình bức thư viết tay của mình gửi người hâm mộ trên tài khoản Instagram của mình, và bây giờ, Công ty quản lý của Kim Tae Hee- Lua Entertainment cũng đã gửi thông điệp cho người hâm mộ từ nữ diễn viên.

Thông điệp này như sau:
"Xin chào, đây là Lua Entertainment.

Bây giờ là lúc nữ diễn viên Kim Tae Hee và (ca sĩ/diễn viên) Jung Ji Hoon trở thành người bạn đời quý báu nhất của của nhau, chúng tôi muốn tóm tắt tình hình hiện tại. Hai người đã xây dựng mối quan hệ yêu thương và tin tưởng nhau như một cặp đôi trong những năm qua, và cuối cùng chuyện tình của họ cũng đã kết trái.

Họ dự định sẽ tổ chức một bữa tiệc một cách lặng lẽ và ngoan đạo dưới sự hướng dẫn của nhà thờ Công giáo, và vì tôn trọng mong muốn của cả hai cũng như của cha mẹ của họ, chúng tôi không thể tiết lộ thời gian và địa điểm của đám cưới, chúng tôi xin lỗi về điều này . Họ sẽ tổ chức một buổi lễ nhỏ và ý nghĩa cùng gia đình và họ cũng chưa có bất kỳ kế hoạch cho tuần trăng mật sau đó.

Con cái là những món quà tuyệt vời khi hai người đến với nhau, tuy nhiên việc này sẽ dần được thảo luận sau lễ cưới. [Kim Tae Hee] xin cảm ơn tất cả mọi người vì tình yêu và sự quan tâm, và họ sẽ nỗ lực sống như một gia đình gương mẫu. Mọi câu hỏi và mối quan tâm có thể có, chúng tôi sẽ trả lời ngay khi chúng tôi đưa ra quyết định từng trường hợp.

Một lần nữa, chúng tôi cảm ơn, và chúng tôi chúc các bạn may mắn trong năm mới."

Chúng ta hãy cùng chúc mừng cặp đôi Rain-Kim Tae Hee một lần nữa!

Source: allkpop
V-trans: [email protected]

Cuối cùng cũng có cái kết viên mãn cho anh chị ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 17:12:24 | Xem tất
Bạn ơi tin này đã có đăng rồi , trùng new đấy , nhưng
dù có đọc thêm thì vẫn thấy anh Bi Rain và Kim Tae Hee
là cặp đôi đầu tiên mởi hàng cho năm 2017 , hy vọng là
những cặp đôi khác hãy mạnh dạn báo tin về đám cưới
của mình trong nay mai ...

Bình luận

couple PHS-RSY công bố cưới đầu tiên trong năm 2017, và đôi đó còn có baby luôn rồi cơ :D  Đăng lúc 18-1-2017 11:39 PM
couple Park Ha Sun - Ryu Soo Young mở màn rồi bạn ơi , hình như trong tháng 1 này cưới ^^  Đăng lúc 17-1-2017 06:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 17:23:19 | Xem tất
Chúc mừng anh chị
Cảm ơn bạn dịch bài nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 17:38:21 Từ di động | Xem tất
Hai ng đẹp đôi quá. Mở đầu năm mới là thấy đầy hạnh phúc rồi :3 chúc anh chị hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 17:39:46 | Xem tất
chúc mừng anh chị nhiều, 2 anh chi đẹp đôi lắm
thank b đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 18:20:49 | Xem tất
Chúc mừng hạnh phúc của anh chị
Cưới riêng tư cũng nhớ khoe hình cưới cho tụi em xem nhé, mong lắm đó
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 20:29:48 | Xem tất
Woa tin vui của nàng Kim-Rain'-^-tin này mới là hấp dẫn HP nhất cho cả thế giới-}}}
ai như tin cái ông nội 72-nàg 27-già trẻ khg nên nết^(((-chúc cho A/C Kim-Rain'hạnh phúc mãi mãi-^-Coupl này mới gọi ĐG-^-Merci bạn up thông tin về Kim Rain^**-
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 21:25:31 | Xem tất
Quá là đẹp đôi luôn ạ Chúc mừng 2 anh chị nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 22:07:21 | Xem tất
chúc mừng hạnh phúc 2 anh chị đẹp đôi quá đi
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-1-2017 22:24:39 | Xem tất
Chúc mừng anh Bi Rain và chị Kim Tae Hee, vậy là chị Tae Hee sắp lên xe hoa rồi. Mặc dù khi chị kết hôn không còn ở độ tuổi trẻ nữa, cơ mà chuyện tình của chị cũng đi đến kết trái.
Còn chế Song Hye Kyo và chế Ha Ji Won bao giờ mới lên xe hoa đây, mong 2 chị tìm được nửa kia của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách