Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2362|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Công ty quản lý của Kim Go Eun làm rõ tin đồn chia tay

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tiếp theo những tin về việc chia tay mới đây của Kim Go EunShin Ha Kyun, tin đồn Kim Go Eun chia tay với Shin Ha Kyun vì Gong Yoo một lần nữa được tung ra. Trước đây, những tin đồn xuất hiện lần đầu tiên khi Kim Go Eun và Gong Yoo quay bộ phim "Goblin".

Một nguồn tin từ công ty quản lý của Kim Go Eun đã đáp trả những tin đồn đó và nói, "Nhiều người nghi ngờ về mối quan hệ của cô ấy với Gong Yoo nhưng điều đó là không đúng."

Nguồn tin tiếp tục, "Họ chỉ làm việc cùng nhau qua một bộ phim truyền hình. Việc chia tay với Shin Ha Kyun là do lịch làm việc của cô ấy chứ không phải vì người khác."

Chủ tịch của công ty Gong Yoo trước đây đã giải quyết tin đồn thông qua Instagram cá nhân của mình và nói: "Việc tạo ra tin đồn như thế này là không đúng, và mọi việc cũng sẽ không xảy ra như vậy. Ai đã viết tin nhảm này vậy. Đó không phải là sự thật. Đó là tin đồn."

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-3-2017 17:31:50 | Chỉ xem của tác giả
Nếu hẹn hò thật thì cũng hợp mà, chậc, mình thấy hai người diễn với nhau quá hợp ấy, lúc hài hài mà lúc tình cảm ghê nơi. Nhưng nếu công ty quản lý đã thông báo thì nếu có hẹn hò thật chắc cũng còn lâu nữa. Nhưng phim Hàn sau khi đóng mà thành cặp cũng hơi khó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-3-2017 17:55:02 | Chỉ xem của tác giả
Là diễn viên cũng khổ thật
Yêu đương cũng phải báo, chia tay cũng phải báo, lý do chia tay cũng phải gì luôn
Chúc Go Eun sớm quay lại trong tác phẩm mới, hy vọng tin đồn không làm chế buồn lòng
Cảm ơn bạn đưa tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-3-2017 18:06:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cảm thấy sau chia tay có lẽ sự nghiệp của chị sẽ triển vọng hơn nữa. Nếu c với anh Gong Yoo yêu nhau thật thì đẹp đôi quá ý chứ hóng tin tức của cặp này. Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-3-2017 18:41:28 | Chỉ xem của tác giả
Mấy cái tin đồn kiểu này mệt quá, làm fan các bên ném đá nhau tùm lum hết, kết lại là chỉ tội người ở giữa là ẻm KGE thôi, Knet trước giờ khắt khe với sao nữ, những vụ như thế này họ thi nhau ném đá bất chấp sự thật luôn.
Cơ mà kể cả có thật thì cũng đẹp đôi mà nhỉ trước mối tình chú cháu 17 tuổi kia bị kêu la ầm ĩ còn gì.
Cảm ơn thớt đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-3-2017 19:02:48 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz, cũng muốn Go Eun về với Gong Yoo lắm nhưng mà lại rất ghét mấy cái tin đồn "chia tay vì bạn diễn" lắm
Cánh nhà báo thật rảnh chuyện, suốt ngày đăng tin đồn nhaem thôi haizzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-3-2017 19:39:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy anh Gong Yoo với Kim Go Eun diễn với nhau
rất ngọt ngào , chuyện chia tay vào thời điểm hai diễn
viên chính " Yêu tinh " thế nào chả có ghi ngờ này nọ
nếu mà có thật thì hai người cũng rất đẹp đôi ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-3-2017 19:40:33 | Chỉ xem của tác giả
Bất kỳ một diễn viên nào lộ tin chia tay sau khi hoàn thành phim đều bị đồn thổi là do bạn diễn trong phim đó. Nhớ hồi Jo In Sung với chị Gong cũng thế. Lên thuyền 2 anh chị nên cứ hưng phấn mãi. Thế mà đến giờ có thấy gì đâu.
Dù sao thì tin đồn vẫn mãi là tin đồn. Có những tin đồn dù là thật thì cũng sẽ bị ém đi vĩnh viễn, vì tốt cho tất cả. Dù sao thì việc phản bội luôn là đề tài quá sức nhạy cảm ở xứ Kim chi mà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-3-2017 19:44:48 | Chỉ xem của tác giả
Tui là tui ủng hộ chị chia tay với chú kia (Không hay xem phim của chú ý, cũng không đến nỗi kỳ thị nhưng vẫn không thích lắm). Xem Goblin thấy tương tác của chị với chú Yêu tinh cũng ship lên ship xuống, cũng mong thành đôi lắm đấy, tuy nhiên chị vẫn còn trẻ còn chặng đường tương lai phía trước nên ai biết đâu được bộ phim kế tiếp sẽ thế nào, nên cứ hy vọng thôi. Không phải bây giờ thì vài năm nữa đi, chị và chú yêu tinh thành đôi cũng được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-3-2017 20:20:53 | Chỉ xem của tác giả
Chia tay mình thấy cũng hợp lý
Do tuổi chênh lệch nhau quá
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách