Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1400|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Công ty của Kang Dong Won và Yoo Ah In (lại) lên tiếng phủ nhận việc casting, mọi thứ vẫn chưa được xác nhận.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Sau khi tin tức xác nhận casting của hai diễn viên cho tác phẩm mới Burning của đạo diễn Lee Chang Dong gây bùng nổ sáng nay, thì công ty quản lí của cả hai nam diễn viên đã phủ nhận.

Một nguồn tin cũng cho biết, việc xác nhận đóng phim vẫn chưa được xác nhận bởi vì cả đạo diễn Lee Chang Dong, nam diễn viên Kang Dong Won và Yoo Ah In vẫn chưa có một lịch trình chi tiết cho việc quay tác phẩm này. (Đặc biệt là trong bối cảnh hạn thực thi nghĩa vụ quân sự của Yoo Ah In đang tới rất gần)

Sáng nay, netizen đã để lại nhiều bình luận và phản ứng phấn khởi tích cực cho tin tức vào sáng nay về đội hình trong mơ này. Một netizen viết, "Làm ơn đi, hãy cho chúng tôi biết rốt cuộc hai anh ấy có tham gia vào bộ phim không! Đừng tra tấn người hâm mộ trong niềm hy vọng nữa. Hãy kiểm tra thật kĩ các nguồn tin!", "Nếu hai người xác nhận, đó sẽ là sự bảo chứng cho một hit 10 triệu nữa" và rất nhiều bình luận khác.

Source: Naver
Etrans: Yoo Ah In's International Fans Community
Vtrans: [email protected]

P.s: Lần đầu tiên tin tức bùng nổ, đại diện của đạo diễn Lee Chang Dong lên tiếng "chỉ là buổi uống trà trò chuyện thông thường" với cả hai nam diễn viên và kịch bản chưa hoàn tất. Lần thứ hai tin confirm bùng nổ, thì công ty hai anh lên tiếng là "vẫn chưa xác nhận". Tóm lại là "chưa xác nhận" còn thế nào thì vẫn chưa biết được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-10-2016 20:58:59 | Chỉ xem của tác giả
Nê nê nê, ai ghê sôi ồ thôi đừng hóng, cứ bao giờ có tin gật đầu cái rụp hẵng hay
Cảm ơn bạn dịch nha

Bình luận

=)) luẩn quẩn :))  Đăng lúc 11-10-2016 09:39 PM
lần đầu tiên là tui trans news confirm, xong chiều có bạn trans phủ nhận. Lần nay tui trans confirm ko kịp, ai dè =)))  Đăng lúc 11-10-2016 09:20 PM
Thì đó nàng :))  Đăng lúc 11-10-2016 09:14 PM
hai lần trước cũng phán chắc như đinh đóng cột =)))) thiệt tui mệt mủa với cái phim này quá à  Đăng lúc 11-10-2016 09:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-10-2016 21:23:37 | Chỉ xem của tác giả
làm tim nhảy lên nhảy xuống, thôi chắc chờ xác nhận chính xác rồi mừng, cảm ơn bạn dịch tin nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-10-2016 21:29:30 | Chỉ xem của tác giả
hiu hiu biết mà )
ngạc nhiên vì Yoo Ah In chuẩn bị nhập ngũ lại có tin đóng phim
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-10-2016 23:41:04 | Chỉ xem của tác giả
Haizzzzzzz có thể 2 người k nhận phim rồi, vẫn còn đang xem xét chưa nhận mừ
Chưa có gì chắc chắn cả. Bị buồn 5 phút
Đành ngóng tin tức tiếp thui
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-10-2016 23:44:44 | Chỉ xem của tác giả
quất bộ này đi 2 anh ơi
đúng là đội hình trong mơ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-10-2016 23:51:37 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận nếu 2 a mà tham gia thỳ quá là tuyệt vời
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-10-2016 02:13:33 | Chỉ xem của tác giả
Ủa?! Mình thấy ở fanpage của Yoo Ah In bên facebook bảo cả 2 anh nhận đóng film r mà ta?!
Cả nữ chính nghe nói cũng nhắm chị Kim Tae Ri rồi.
Nếu 3 người xác nhận tham gia thì dàn cast quá đỉnh r. Người ta có thể ko quá quan tâm tới trailer hay gì mà kéo nhau ra rạp cũng đc nữa
Hóng tin chính thức

Ko biết quả đầu chất lừ mới của YAI là để đi lính hay cho vai diễn nhở
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-10-2016 03:10:23 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi tin tức làm tui mừng hụt 3 lần rồi nha, lâu lắm ko xem phim gì có Kang Dong Won nên quên luôn mặt ảnh rồi, nghĩ đến ảnh mà toàn là khuôn mặt Joo Won ko à
vẫn bị ám ảnh vai diễn của Yoo Ah In trong Veteran, điên không lối thoái luôn
lạy trời cho 2 anh confirm đi cho con nhờ
Cảm ơn chủ thớt đã dịch tin ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-10-2016 08:53:22 | Chỉ xem của tác giả
Đã có buổi uống trà đàm đạo, nghĩa là đã có sự đồng ý rồi, chỉ là vấn đề cần hoàn tất về kịch bản và những thứ liên quan tới hợp đồng, thời gian quay phim nữa thôi.
Suy cho cùng là có thể hóng lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách