Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: tme_power
Thu gọn cột thông tin

Cờ Rôm Cộng – Trình duyệt web của ngưới Việt với tốc độ download nhanh hơn đến 8

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-12-2014 21:25:05 | Xem tất
Cờ Rôm + này dùng rất hữu ích lại còn dễ hiểu nữa..Hàng VN chất lượng tốt...Lại còn có thêm cà phần download nữa..rất chi là tiện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2015 20:17:11 | Xem tất
Bạn nào biết cho mình hỏi: Làm sao mình down được cái phát âm từ vựng về thành 1 file mp3? Tình hình là làm thuyết trình tiếng Anh, cô yêu cầu dịch và phát âm cho các bạn đọc theo. Phải có cái audio đó trong máy thì mới chèn vô được cái Power Point chứ? Mình dùng cờ rôm cộng down thử, cái được cái không, không biết có vấn đề gì không? tại sao từ down được từ lại không? (mà đa số là không) Bạn nào giúp mình với. :'(
P/s: Mình down tệp mp3 đó ở web http://www.oxfordlearnersdictionaries.com/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2015 20:06:39 | Xem tất
Trình duyệt này khuyên không nên dùng, đầu tiên là nó lấy mã nguồn từ Chrome sau đó Việt hóa phát triển lên thêm một vài chức năng như hỗ trợ bắt link download. Đặc biệt là trình duyệt là sẽ lấy dữ liệu của người dùng, điều này là không nên, vì có thể những thông tin cá nhân, các thông tin về tài khoản tín dụng sẽ bị lấy cắp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2015 23:39:18 | Xem tất
Mình đã từng xài một thời gian, mặc dù nhiều tính năng hay như vào facebook, down youtube nhưng cái này ăn ram kinh khủng chạy một hồi là máy ì ạch không hiểu tại sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-3-2015 06:40:47 | Xem tất
Yuuko gửi lúc 27-1-2015 08:17 PM
Bạn nào biết cho mình hỏi: Làm sao mình down được cái phát âm từ vựng ...

nếu sư tỉ có idm thì sư tỉ làm được tất cả việc sư tỉ đang tìm kiếm nghen.

hình minh họa cho cái idm download panel đó nè, công dụng của nó là download cái bài nhạc cái audio cái phim mình đang coi online đó, nên sẽ giúp sư tỉ trong việc này, nếu sư tỉ muốn hiểu thêm thì cứ hỏi đệ, đệ sẽ giúp chỉ hết công lực của đệ luôn nghen.

hình minh họa: cái idm download panel là cái nằm trên đầu góc phải của cái ảnh đó nghen sư tỉ.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2017 11:44:20 | Xem tất
Thích nhất là có thể dễ dàng down nhạc từ zing
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách